Chọn khung C59, C60 hay V1-R ạ

Hungkaax1

Xe tăng
Em công nhận là xe cụ xịn, ngon. Không biết lộ trình cụ đi đường dốc đến cỡ nào, nhưng chỉ leo đến độ cao 261m, thì em đạp MTB chặng 24km cũng được như cụ ạ
Việc build xe được đến đâu là tùy theo khả năng và sở thích của mỗi người, không phải thu nhập 40tr/tháng là không build được xe như cụ. Em thu nhập có 15 – 20tr/tháng vẫn build đc xe bằng nửa cụ, muốn build được như cụ thì tốn thời gian săn đồ thôi, có khi là cả năm chứ không phải là không thể

Fiat_ELX

Xe điện
Max speed 76.81km/h, kinh thật, cảm giác khi đó chắc không thể nào quên :))

Small man

Xe tăng
Phiền cụ tư véo dùm em làm thế nào để em có thể mua đc 2 xe giống như của cụ ko ạ.E thất nghiệp 4 năm,hiện tại vợ nuôi ạ
Hehehe... Nhà cháu chỉ nói đùa cho vui theo cái nhà cụ này thôi. Chứ nhà cháu làm gì có tiền. Mà nhà cháu có tiền thì có lẽ cũng không mua cái xe đắt như thế!

tubesd

Xe tăng
Cái C60 đó thì xịn rồi, tây đồn là cứng hơn C59 do cấu trúc ống hình sao của nó nhưng đạp lại sướng hơn. Được cái là chỉ sản xuất ở Ý nên không lo về xuất xứ.
Em thì đi toàn xe đểu, thành tích đi bằng cái xe cuốc Nhật bãi nặng 15kg ở 1 số segment cũng được vào top, như cái này ở top 10 (avg. 45.8km/h, L = 1.7km).
Đi ở ĐL Thăng Long thì ko núp gió em cũng chỉ đi được hơn 33km/h. Em đạp xe đi làm cho nên không tập tành được như các cụ TDFun với lại mấy cụ có xe đẹp :)
Hammer down

Đạp xe đi làm:

hah2005

Xe tăng
Em thấy cái max speed có vẻ ảo, không biết đồng hồ có sai không các cụ cho ý kiến?

tubesd

Xe tăng
Em thấy cái max speed có vẻ ảo, không biết đồng hồ có sai không các cụ cho ý kiến?
Vì dùng GPS đo tốc độ nên tốc độ tức thời thường không chính xác, càng không chính xác với các phần mềm trên điện thoại. Dùng Garmin thì chuẩn hơn chút, nhưng cũng đã có trường hợp đo sai cao độ (đi 1 vòng, điểm xuất phát và đích trùng nhau mà chênh cao độ mất 30m - Garmin 800 trong ngày nhiều mây). Sports-tracker nó có cái biểu đồ theo cột để người dùng thấy đúng hơn.
Tốc độ trung bình thì có thể tin cậy hơn được chút, nhưng cũng không hoàn toàn chính xác, ví dụ mình đi trên đường thẳng nhưng nhìn trên bản đồ phần mềm vẽ ra nó đôi khi vẫn cong queo, cho nên quãng đường tính được sẽ nhiều hơn, và khiến tốc độ trung bình cao hơn đôi chút.
Muốn chính xác hoàn toàn thì phải dùng bike computer thường, đo tốc độ bằng cảm biến gắn trên bánh xe.

hah2005

Xe tăng
Vì dùng GPS đo tốc độ nên tốc độ tức thời thường không chính xác, càng không chính xác với các phần mềm trên điện thoại. Dùng Garmin thì chuẩn hơn chút, nhưng cũng đã có trường hợp đo sai cao độ (đi 1 vòng, điểm xuất phát và đích trùng nhau mà chênh cao độ mất 30m - Garmin 800 trong ngày nhiều mây). Sports-tracker nó có cái biểu đồ theo cột để người dùng thấy đúng hơn.
Tốc độ trung bình thì có thể tin cậy hơn được chút, nhưng cũng không hoàn toàn chính xác, ví dụ mình đi trên đường thẳng nhưng nhìn trên bản đồ phần mềm vẽ ra nó đôi khi vẫn cong queo, cho nên quãng đường tính được sẽ nhiều hơn, và khiến tốc độ trung bình cao hơn đôi chút.
Muốn chính xác hoàn toàn thì phải dùng bike computer thường, đo tốc độ bằng cảm biến gắn trên bánh xe.
Đòng hồ GPS thì em chưa dùng nhưng đồng hồ không dây nó cũng bị nhiễu, cái đồng hồ em nó cũng báo Max Speed 7x nhưng em chẳng bao giờ chạy được đến 5x :).

Giangcc18

Xe tải
hic, em xem youtube thấy còn chạy núp gió xe khách vận tốc hơn 80km/h cơ

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
Em công nhận là xe cụ xịn, ngon. Không biết lộ trình cụ đi đường dốc đến cỡ nào, nhưng chỉ leo đến độ cao 261m, thì em đạp MTB chặng 24km cũng được như cụ ạ
Việc build xe được đến đâu là tùy theo khả năng và sở thích của mỗi người, không phải thu nhập 40tr/tháng là không build được xe như cụ. Em thu nhập có 15 – 20tr/tháng vẫn build đc xe bằng nửa cụ, muốn build được như cụ thì tốn thời gian săn đồ thôi, có khi là cả năm chứ không phải là không thể

Đồng hồ garmin nó báo như này,

Chỉnh sửa cuối:

hanoien

Xe điện
OTE=phanngoc0405;21333206]Đã gọi là đua thì phải tốc độ chứ - con pinarello núp gió nó lên như này.

[/QUOTE]
Mac Spit kinh quá cụ ơi, hôm nào cụ đạp sang Gia lâm cho bọn e ngắm