Chon amply

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
cảm ơn bác xe của em là kia foter AH có phải bác nói là cấu hình này không
- DVD Pioneer 8650/8750BT
- Loa cánh: Focal ISN 165
- Loa cốp: Focal PC165
Nhưng đằng sau số 165 còn nhiều kí hiệu nữa thì chọ kí hiệu nào vậy bác.

Bác chuyên nghiêp độ âm thanh bác cho em hỏi thêm một tí nữa nhé.
Em vẫn muốn để lại cái đầu CD 6 dĩa của anh hải và đấu qua cục line aou + ampli +4 loa + sup dien. như thế này theo bác thì cấu hình như thế nào cho hay và hiệu quả và tín hiệu qua cục line aou có bị giảm sút không ạ em xem trang nước ngoài họ có cấu hình đấu như vậy.không biêt đã ai đấu như vậy chưa cách đấu như thế này thì tiếc kiệm không phải mua cái DVD còn để xiền để đầu tư vào Loa và Ampli không biết đã ai đấu như vậy chưa bác.
Hai cặp loa em đang nói dùng cho forte ok.. Nếu cụ không muốn thay DVD ngay thì có thể đánh thẳng tín hiệu hi lever từ công xuất đầu vào âm ly không cần qua Line out (nghe nó hơi khô). Nhưng nếu cụ có điều kiện thay lên pi 86 hoặc 87 thì sẽ ngon hơn nhiều không cần phải mua âm ly và chất âm ổn hơn.
* Nếu CD + Âm ly 8604 + loa cánh focal= 70% so với DVD 86/87 + loa cánh Focal em đã thử ( hai dòng loa cụ đang nói đến phù hợp với công xuất đầu DVD)

Chỉnh sửa cuối:

Nguyệt Moon

Xe máy
Em cũng xin phép các cụ nghía thớt tí ạ.

cuongdidan

Xe đạp
Hai cặp loa em đang nói dùng cho forte ok.. Nếu cụ không muốn thay DVD ngay thì có thể đánh thẳng tín hiệu hi lever từ công xuất đầu vào âm ly không cần qua Line out (nghe nó hơi khô). Nhưng nếu cụ có điều kiện thay lên pi 86 hoặc 87 thì sẽ ngon hơn nhiều không cần phải mua âm ly và chất âm ổn hơn.
* Nếu CD + Âm ly 8604 + loa cánh focal= 70% so với DVD 86/87 + loa cánh Focal em đã thử ( hai dòng loa cụ đang nói đến phù hợp với công xuất đầu DVD)
Cảm cơn bác đã tư vấn . nếu quyêt định em xẽ gọi nhờ bác gúp bác có thể báo giá cho em '' Cuongdidan@gmail.com''

goal2012

Xe tải
Hết bận thì tái xuất giang hồ đi nhé anh.
cụ hoangvoila ơi, em đọc thấy cụ cấu hình cho con altis âm thanh nghe chuần nhưng e tìm hoài ko thấy cấu hình xe của cụ thế nào, tu vấn e tim hiểu với ah, tks cụ

vuthang0703

Đi bộ
Bài này hay quá. Em đang mù về âm thanh trên Car các bác làm cho em mở mắt ra !

cụ hoangvoila ơi, em đọc thấy cụ cấu hình cho con altis âm thanh nghe chuần nhưng e tìm hoài ko thấy cấu hình xe của cụ thế nào, tu vấn e tim hiểu với ah, tks cụ
Vấn đề là cái giá .. nghe giang hồ đồn lão Voi Lạ cũng tốn kha khá .. ;))