[Thảo luận] Chớm đèn vàng ngã tư Quế Võ BN cãi ko lại xxx mất 2 lít và một cuộc đt cho người thân

Godfather77

Xe điện
"Buổi sáng đến nộp gt xin cấp lại, chú xx nhận hồ sơ hẹn 4h30, 3h30 e có việ qua đó vào hỏi xem được chưa?chú xx bảo thế tôi hẹn a mấy giờ, bgiờ mấy giờ rồi, nói xong chú ấy thản nhiên tán phét với đồng đội và online, e đoán thế vì máy tính quay vào trong, trời nắng, phòng điều hòa nên e ngồi đấy đợi luôn, đến 4h30 chú ấy lẳng lặng mở ngăn keó lôi đk mới ra đưa cho e. Nghĩ mà vưà buồn cười vừa tức. Tính e hay thù dai, đúng 2 tháng sau chú ấy có việc đến cơ quan e.E thề với các bác là e cho chú ấy mất đứt 1 ngày và 3 lần đi về làm lại thủ tục nhưng với 1 thái độ cực thân thiện và nhiệt tình...."

- chỗ bôi đen đầu: nếu thằng nào cũng như cụ thì loạn. Xx hẹn 16h30 ( chứ không ai hẹn 4h30 cả ) trả mà cụ cứ đòi sớm là sao? Nếu 18h30 mà xx ko trả thì cụ hãy chửi người ta. Đằng này trả đúng giờ còn kêu ca cái nỗi gì
- chỗ bôi đen bên dưới: xem chừng cũng xấu tính như nhau thôi vì vậy cụ đừng chê và ghét xx. Mà cụ làm lĩnh vực gì vậy để hôm nào em đến làm thủ tục xem cụ hành thế nào :). Xx đó hiền đấy, chứ phải đứa khác nó gọi thằng sếp của cụ ra chửi rồi.
Đôi lời thật nên hơi khó nghe. Mong cụ thông cảm
E làm chuẩn chỉnh như chú ý thôi (mặc dù có thể linh động đưọc với người khác mà e thích) :P

Soccon307

Xe hơi
Về lý thuyết thì khi cụ đè 1 bánh trước qua vạch mà vẫn xanh dù 1s thì ko sao nhưng khi bánh trước đè qua vạch dừng mà chuyển sang vàng rồi thì cụ dính chưởng. Nhưng cái ranh giới ấy nó mờ nhạt lắm cụ ạ. Chủ yếu to mồm lý lợm thôi. Heeee

cusao

Xe lăn
Bị bắt như thế là rất thường, không cãi được đâu. Xxx bây giờ thế đấy. Tôi đi taxi trong SG, đèn đỏ chỉ thị số, còn 2-3 giây, mấy bác tài đã phanh két lại và chờ rất ngoan ngoãn. Vì chớm vàng mà vẫn phóng là xxx vin ngay. Bác coi như bài học kinh nghiệm đi. Mình đi 4b là phải giương mẫu chứ nhể !
xin lỗi đã mò mẫm
Sau 6 năm giờ bác đã thay đổi cách nghĩ chưa :))