[Funland] Chơi OS bị public thông tin cá nhân

Trạng thái
Thớt đang đóng

ruby_eagle

Xe điện
Tốt nhất ko nên để lộ thông tin cá nhân lên mạng. Rất nguy hiểm!!!

patuana76

Xe container
Lãnh đạo yên tâm, bọn em không bao giờ bán dữ liệu của thành viên đâu.....nếu người mua trả giá cao cao thì bọn em cũng suy nghĩ lại đấy keke.

Đùa thôi, chứ trên OF các bạn kỹ thuật bảo vệ dữ liệu của thành viên khá tốt, tất cả đc mã hóa (các dữ liệu, thông tin ở chợ giời, khu kinh doanh) nên ko dùng tool quét đc. Còn trường hợp các nick đặt mật khẩu kém (123456, tennguoiyeucu....) thì hay bị mất mk nhưng bọn em phát hiện vẫn hỗ trợ tv lấy lại đc. Còn bán dữ liệu thì ko, nếu bán thì chỉ bán nguyên cái OF thôi chứ bán dữ liệu lẻ tẻ làm gì mắc công :D
Chỗ nào bán được xèng hú em bán với nhá.
Tất nhiên là thông tin của em thôi nên không sợ kiện cáo giề.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

toyennha

Xe lăn
Cá nhân em bảo vệ dự liệu riêng tư của mình cực kém. Đ.t ko mật khẩu cứ vuốt là mở khóa. Pass ngân hàng tất cả đều 1 nhưng em chấp chuyển tiền được đây. Otp là sim thì cái sim đó em nhét 1 xó xỉn nào đó trong người em. Chuyển móc sim ra lắp vào đ.t xong việc lại cất. Otp = email. Thì email lại ở 1 điện thoại # . Còn otp là sort otp thì trong đầu em và gấu biết.(cái sort otp này thì nguy hiểu vì gấu ghét chuyển tiền cho trai thì em cũng :D ) rồi xong. Sim số đẹp và số siêu đẹp của em thì ko thể thay sim được. Vì kể cả em ra thay sim nv thay sim cũng phải gọi hỏi gấu em sim đó có abc ra thay có cho thay ko

cukhoaisung

Xe đạp
Ở Việt Nam mà đòi bảo vệ dữ liệu cá nhân .. :)):)):))

Trạng thái
Thớt đang đóng