[Thảo luận] Chơi bẩn!

xe lôi

Xe tăng
Nhưng cụ cũng phải xem lại chỗ đỗ và cách đỗ có làm phiền ai không nhé!!
Cái này cũng đúng,em có lần gặp ở quê rồi.Có 3 xe đỗ ở đường làng 2 xe tránh nhau là vừa.
có 1 cụ đi ngược chiều,thoát được 2 xe đến xe cuối thì cái đ i t nó vểnh ra không len nổi,1 bên là xe,bên kia là mương có bờ xây cao 50 phân. cụ hỏi thì người ta chỉ nhà,bảo là nhà của chủ tịch xã.
Lúc đấy bọn em vừa đám cưới xong thấy cụ vẫn khản cổ gọi mà nhà kia không ai ra,trời thì nắng,thấy có cả bà cụ ngồi trong.Phải đến tầm 10 p cũng vẫn thế,em thấy cụ ấy thôi không gọi nữa ,nhặt viên đá và làm vài đường vào con Camry của anh chủ tịt xã.Rồi cụ ấy lùi xe đến chỗ quay đầu đi đường khác,đường kia thì 5km nữa mới ra đến đường cái
Nói thật lúc đấy em thấy hành động của cụ ấy là bình thường .Gặp phải người nóng tính hơn thì còn táng cho vỡ vài cái đèn lại khóc như tiếng Mán.

Chỉnh sửa cuối:

Khach_vanglai

Xe hơi
Cái này cũng đúng,em có lần gặp ở quê rồi.Có 3 xe đỗ ở đường làng 2 xe tránh nhau là vừa.
có 1 cụ đi ngược chiều,thoát được 2 xe đến xe cuối thì cái đ i t nó vểnh ra không len nổi,1 bên là xe,bên kia là mương có bờ xây cao 50 phân. cụ hỏi thì người ta chỉ nhà,bảo là nhà của chủ tịch xã.
Lúc đấy bọn em vừa đám cưới xong thấy cụ vẫn khản cổ gọi mà nhà kia không ai ra,trời thì nắng,thấy có cả bà cụ ngồi trong.Phải đến tầm 10 p cũng vẫn thế,em thấy cụ ấy thôi không gọi nữa ,nhặt viên đá và làm vài đường vào con Camry của anh chủ tịt xã.Rồi cụ ấy lùi xe đến chỗ quay đầu đi đường khác,đường kia thì 5km nữa mới ra đến đường cái
Nói thật lúc đấy em thấy hành động của cụ ấy là bình thường .Gặp phải người nóng tính hơn thì còn táng cho vỡ vài cái đèn lại khóc như tiếng Mán.
Chả trách được cụ ạ, sức chịu đựng con người có hạn, gặp em có khi em cũng tương cho phát vào kính lái, :P

ThienRacer

Xe buýt
Thưa vs cụ đây là chuyện hết sức bình thường như cân đường hộp sữa
Cụ còn may là xe chưa "mất bánh" đấy ợ!

Chúc cụ giữ đc xe đẹp!

BMW_8386

Xe buýt
Website
smartchoicegroup.vn
chắc thămgf nào nó gen với cụ rồi nên nó làm thế......tìm chỗ mà cất xe đi thôi cụ ạ

texu

Xe tải
Các cụ lên phố cổ đỗ xem, không ký lưu niệm thì cũng có một viên than tổ ong dưới bánh.

tuantu68

Xe buýt
thành thật chia buồn cùng bác

Okane

Xe container
Cái này chữa còn dễ, còn cái vụ của e trước đây bị mả tổ thằng nào ụp cả thùng sơn dầu 3 lít màu đen trên nóc, chảy tùm lum - nhục k thể tả được.

chuột 74

Xe điện
chia buồn cùng cụ chủ.cụ chụp ảnh toàn cảnh xe để trong ngõ lên xem như nào:-)

hoangama

Xe đạp
Website
chungxe.vn
Ác như con tê giác, chia buồn với cụ chủ

simoni

Xe máy
Dân mình vẫn còn nhiều thằng hay chơi cái thể loại này

Minh Tu

Xe buýt
Cụ đi lắp cái báo động ý ạ. Hôm nọ em thấy 1 loại cầu đá rơi vào xe nó kêu ầm ầm, hãi vãi=))

raptor

Xe đạp
Em đi Hà Tĩnh, vào quán ăn cơm đậu xe hơi lấn sang quán cơm bên cạnh, ăn xong đi ra đã thấy rồng phượng đầy bên thành xe, biết mà chẳng làm gì được vì không có bằng chứng

taisaokothu

Xe tải
Chia buồn cùng cụ thôi.thằng nào mà khốn nạn thế chứ.Nhìn vợ của cụ mà em cũng thấy xót xa

ndthivn

Xe đạp
Website
my.opera.com
Đấy các cụ à, o Hà tĩnh đấy thôi, hic. buồn cho những hạng người óc ngắn như vậy.

PoBeo

Xe điện
Chắc cụ hay để xe chắn ngõ hay sao mà bị chơi thế này? Ức chế nhỉ :(

Why_Me

Xe buýt
Dã man con ngan... rất chia sẻ với kụ!!!
Nhà cháu cũng vừa bị quả ngay cổng VP nhà cháu ở Nguyễn Khắc Nhu. Đỗ xe ngay sát cổng VP thế mà con lơ.n béo ở tận bên kia đường nó xí đấy là chỗ đõ xe nhà nó...^:)^^:)^^:)^ nhà cháu vẫn cứ để đấy. Chiều về thì ôi thôi, nó vạch cho 2 đường từ cửa trước bên lái đến mũi xe.X_XX_XX_X Akay quá dưng mờ mình làm ở đó nên ngại va chạm, mang tiếng...~X(~X(~X(
Em cũng rất chia sẻ với cụ chủ xe này.
Em cũng dính 1 vụ tương tự như lày: Em gửi xe tháng ở VTS. T6 về thì nguyên vẹn nhưng đến T2 lấy xe đi làm thì thấy trên capô 1 vết dài ngang hết cả capô, lại còn ngoằn nghèo, chỗ nông chỗ sâu nhưng đỡ thảm hại như ảnh cụ chụp xe. Em tức lắm nhưng lúc đó vì phải chở f1 đi học nên không nói gì cả. Tối về em gọi ông trông xe ở bãi ra nó chuyện thì ông ý bảo là không phải ca của ông ý, nên nói chuyện với ông A hoặc trưởng bãi ở đây nhưng lúc đó đều không có 2 ông này. Em chịu đành về trong ấm ức.
Chưa hết các cụ ạ. Ngày hôm sau em không đi xe ôtô mà đi xm đi làm, nhẩm kế hoạch chiều hôm đó về sẽ nói chuyện lại việc này nhưng lại bận khách khứa nên 2 hôm sau em quay lại và dẫn ông trông xe ca hôm đó (đã xác định) ra xe thì Ối giời ơi...ngoài vết xước ngang ra lại có hàng trăm vết xước nhỏ theo chiều dọc. Theo em dự là các bác thấy em báo xước và xe em ở bãi nên dùng giấy giáp, rẻ thô....định đánh cho tan vết đó đi nhưng không ngờ được hậu quả.
Sau 1 hồi phần trần, kể lể bla...bla xong thì bảo với em là không biết vết này từ đâu ra. Có khi em làm xước lúc đi làm rồi về bãi các anh cũng không chủ ý. Thôi cả 2 cùng rút kinh nguyệt, thông cảm ...bỏ qua. Xe em là xe FF, trước xe em gửi ở đây có 600k/tháng nhưng sau vụ này là 1 và có 1 cụ cũng đi xe FF bị mất đôi gương ở đây bãi phải đền mất 9.5tr gì đó thì quyết định tăng giá gửi lên 800k từ tháng tiếp theo. Bgiờ gần hết năm nên em cũng cố, chắc hết T12 này là em lượn chỗ khác cho đỡ tức.
Vài lời thông cảm với cụ chủ thớt và cũng nhân tiện em xả xì trét tý thôi.

Chỉnh sửa cuối: