Cho ý kiến về việc độ lại ổ khóa chống vạn đoản cho xe máy nhé các cụ

tiendatmagician

Xe đạp
xin chào cả nhà.hnay lượn lờ web e thấy cái này hay hay nên pót lên đây cho các cụ cùng nhau xem,và bình luận,cho ý kiến,em nói trước e chẳng có PR gì cả nhé.e đã xóa hết sdt,địa chỉ của người đăng rồi.chỉ có trích dẫn cách họ làm.và e mong trên đây có cụ nào rành về ổ khóa vào cho cái nhận xét luôn và ngay,chung tay góp sức cho bọn trộm cướp ăn **** thay cơm

1/ CHỐNG ĐOẢN :

TRỘM CHUYÊN NGHIỆP DÙNG VẠN ĐOẢN,(CHÌA VẠN NĂNG)ĐỂ BẺ KHÓA XE TAY GA CHỈ VÀI GIÂY LÀ XONG.NHƯNG TRỘM CHUYÊN NGHIỆP CŨNG PHẢI BÓ TAY VỚI XE ĐÃ ĐỘ CHỐNG ĐOẢN+ĐỘ CÔNG TẮC PHỤ CÓ CÒI BÁO ĐỘNG.AN TOÀN TUYỆT ĐỐI .

hình những lá nhíp zin theo xe bằng đồng,mỏng manh,chỉ cần đút cây đoản bẻ là gãy làm đôi
(rất tiếc trên thị trường ko có bán lá nhíp thép để thay thế )

MÌNH CHỈ ĐỘ LẠI NHỮNG LÁ NHÍP VÀ THÊM NHỮNG VIÊN BI CHỐT THÉP BÊN TRONG Ổ KHÓA (xem hình bi chốt thép ở dưới)CHO ĐẢM BẢO HƠN,ĐỘ LẠI RUỘT Ổ KHÓA ĐỂ CHỐNG TẤT CẢ CÁC CHÌA KHÓA VẠN ĐOẢN(CHÌA VẠN NĂNG)CỦA BỌN TRỘM SẼ ĐÚT KHÔNG VÀO ĐƯỢC,NẾU NÓ CHẾ LẠI CÂY ĐOẢN NHỎ NHƯ CHÌA MÌNH THÌ KHÔNG ĐỦ LỰC ĐỂ BẺ!

hình bi chốt thép
ông tổ độ vạn đoạn bẻ khóa sống lại thấy bi chốt thép này cũng phải bó tay

Ổ KHÓA NHÌN BÊN NGOÀI VẪN NHƯ CŨ,CHỈ ĐỘ LẠI BÊN TRONG ĐỂ CHỐNG
ĐOẢN,(CHÌA VẠN NĂNG)THÔI!

CHÌA DŨA ĐI 1/2 NHƯNG MÌNH LÀM XONG LÀ BAO MỞ NHẸ NHƯ ZIN LUÔN, XÀI KHÔNG RỚT CHÌA !
NẾU XE CÓ MỞ YÊN RIÊNG THÌ LÀM VẪN MỘT CHÌA MỞ KHÓA CHÍNH,MỞ YÊN ĐẶC BIỆT : Ổ KHÓA ĐỘ XONG VẪN BÌNH THƯỜNG NHƯ BAN ĐẦU!

BẢO ĐẢM 100%

AE chỉ cần khóa cổ xe,cho dù thợ khóa giỏi nhất tp cũng phải bó tay
Nếu ae nào nghi ngờ mình nói quá,ae cứ thử nhé,nếu thợ khóa nào mở được ổ khóa mình độ,mính hứa sẽ trả tiền lại cho ae thẩm chí bồi thường ổ khóa mới cho ae luôn

HÌNH XE ĐÃ ĐƯỢC ĐỘ KHÓA CHỐNG VẠN ĐOẢN(BAO BẺ LUÔN)

AE NÀO CÓ ĐOẢN ĐEM QUA THỬ LUÔN NHA.

HÌNH VẠN ĐOẢN(CHÌA VẠN NĂNG)CỦA BỌN TRỘM DÙNG ĐỂ BẺ KHÓA XE VÀ KHÓA NHÀ

clip: tên trộm dùng đoản bẻ khóa xe SH chưa được 3giây
AE xem để cảnh giác

môt tên trộm chuyên nghiệp dùng vạn đoản bẻ khóa xe đã bị bắtrất may xe này có hệ thống chống trộm

2 /ĐỘ CÔNG TẮC PHỤ:

hình công tắc gạt,bao AE xài luôn

CÔNG TẮC PHỤ CÓ 3 NẤC :

NẤC 1 :

MỞ KHÓA CHÍNH,ĐỀ NỔ,ĐẠP NỔ,BÌNH THƯỜNG.

NẤC 2:

chống cướp nóng,ACE có việc chạy xe vào ban đêm mà chẳng may gặp cướp,ta chỉ cần bình tỉnh tắt máy xe đừng chống cự,tên cướp chẳng có cách nào nổ máy xe được,cho dù có chìa khóa hoặc dùng khóa vạn năng bẻ khóa.

NẤC 3:

CHỐNG TRỘM, TRỘM BẺ Ổ KHÓA CHÍNH,KÈN XE SẼ BÁO ĐỘNG ĐỒNG THỜI ĐỀ,ĐẠP KO NỔ MÁY LUÔN.

Bảo vệ cho xe của bạn được an toàn dù bạn đi đến đâu bạn cũng sẽ cảm thấy yên tâm hơn nhờ tính năng của KHÓA CHỐNG TRỘM,CHỐNG VẠN ĐOẢN,(CHÌA VẠN NĂNG) ĐẶC BIỆT :CÔNG TẮC PHỤ CÓ COÌ BÁO ĐỘNG,CHỐNG CƯỚP NÓNG.
để báo cho bạn biết là xe bạn đang bị kẻ gian bẻ khóa,
chỉ khi kẻ gian bẻ khóa mới báo động chứ không phải cứ lúc nào đụng đến cũng hú

CÔNG TẮC PHỤ DO XÀI CƠ( CÔNG TẮC GẠT ) NÊN RẤT BỀN ! ĐI MƯA , RỬA XE KHÔNG BỊ MÁT DÂY.MÌNH ĐẤU DÂY CÔNG TẮC PHỤ TOÀN DÂY MÁT,KO ĐỤNG ĐẾN DÂY LỬA NÊN AE YÊN TÂM,KOCHÁY NỔ, CÔNG TẮC PHỤ KO HAO BÌNH ẰC QUY.CKHÔNG ẢNH HƯỞNG ĐẾN HỆ THỐNG PHU XĂNG ĐIỆN TỬ DÒNG XE F1.TRONG QUÁ TRÌNH ĐỘ CÔNG TẮC PHỤ BẢO ĐẢM KHÔNG CẮT DÙ CHỈ MỘT CỌNG DÂY ĐIỆN XE CỦA BẠN,GIỮ ZIN 100%CHO XE YÊU CỦA BẠN.

Chỉnh sửa cuối:

BobTran

Xe điện
cụ ở đâu đấy ạ ? SG hay HN?

messenger87

Xe buýt
cụ hok ở ngoài bắc thì ae kiếm cụ ở đâu mà chế, chả nhẽ bay vào cùng vợ 2 ah (:|

Morning 15a

Xe điện
Cụ ở tận sài gòn thì chịu rồi...

phuyenfc.com

Đi bộ
Sao không có anh em nào rành về khóa, cho ý kiến vụ này xem.
Cảm đảm bảo là ko phá dc khóa ko nhỉ ?

Đã độ thế thì kiểu gì thợ cũng gạ lắp công tắc phụ, vừa tăng bảo vệ, thợ cũng có thêm cơm.

Nói chung xe máy quá dễ thịt, tốt nhất là nên độ thế này. Riêng cháu độ bằng cách đi xe lởm, chạy 20 vạn nên trộm nhìn thấy khóc thét luôn =))