[Luật] chó xxx nậm nhùn lai châu bắt láo

Tiểu chiêu

Xe đạp
tối nay đi làm gặp ngay bọn xxx dừng xe
chào theo điều lệnh mình hỏi tôi lỗi gì dừng xe tôi
yêu cầu anh xuống xe cho kiểm tra nồng độ cồn
mình bảo có chuyên đề nồng độ cồn ko
nếu anh cần mời về đội
hơn chục thằng bâu lại yêu cầu anh chấp hành
mình ko mang đang kí xe nghĩ bụng kiểu này đêm tối *** cãi đc chúng nó rồi trong người có mỗi bằng lái xe gọi mãi ông anh mới mang ra thì nó lập mẹ biên bản rồi
mình rốt quá lại đưa bằng cho chúng nó rồi tưởng ông đang ra ai ngờ 15 phút mới ra ông fi đi mua bảo hiểm xe máy định mệnh số nhọ
mai ra đồn lấy bằng hai lỗi
1 không mang giấy phép lái xe
2 ko có bảo hiểm nhân sự
mình *** kí biên bản luôn
buồn một lỗi ông anh làm cùng kia ngu quá nếu mang giấy đăng kí xe ra chắc chỉ bị lỗi ko có bao hiểm dân sự thôi biên bản chắc 120k nó đã cho đợi rồi mãi *** thấy đúng là ngu hết chỗ nói

leqviet

Xe hơi
sao cụ không gọi ông bác trong ví ra luôn rồi đưa bảo anh nói chuyện với bác em một tý ....

TD8X

Xe tải
thiết nghĩ biết mình thiếu giấy tờ thì đừng có lên giọng đòi chuyên đề đóm làm ji khéo nhẹ nhàng xin lại đc cho qua. công việc của họ là đi bắt lỗi họ có quyền mình thì cũng chẳng phải có $ hoặc thừa nhưng sai là phải chịu nhún. trừ họ ăn trắng trợn hoặc bới lông tìm viết kỹ quá thì hẵng nói họ chứ cứ coi là họ đi làm cũng như mình đi làm thôi

Tiểu chiêu

Xe đạp
sao cụ không gọi ông bác trong ví ra luôn rồi đưa bảo anh nói chuyện với bác em một tý ....
lúc đó đang gọi về nhà mang giấy tờ xuống thì mãi ông ấy ko mang cho mình thế là cuối cùng bị cái biên bản nhọ vkl bằng đang bị giữ tại đồn

Tiểu chiêu

Xe đạp
thiết nghĩ biết mình thiếu giấy tờ thì đừng có lên giọng đòi chuyên đề đóm làm ji khéo nhẹ nhàng xin lại đc cho qua. công việc của họ là đi bắt lỗi họ có quyền mình thì cũng chẳng phải có $ hoặc thừa nhưng sai là phải chịu nhún. trừ họ ăn trắng trợn hoặc bới lông tìm viết kỹ quá thì hẵng nói họ chứ cứ coi là họ đi làm cũng như mình đi làm thôi
em nghĩ có giấy tờ nên không sợ chúng nó
ai ngờ càng mong càng mất *** thấy ông ấy mang giấy tờ đang ký xe với bảo hiểm cho mình
ông đi mua bảo hiểm hơn 100 cuối cùng mang ra bị lập cái biên bản lỗi ko giấy đăng ký ko bảo hiểm

Huthasa

Xe container
Vậy thế là xxx bắt láo hả cụ?

funfun_oto2

Xe hơi
Đủ gt thì vênh với chúng nó 1 tí cũng được chứ thiếu lọ thiếu chai tốt nhất cứ $ cho nhanh. XXX cũng quanh quẩn $ thôi mà.

Tiểu chiêu

Xe đạp
Tiện đây bác nào rảnh luật cho em hỏi em bị giữ thế giờ học thi lại nó có cho học ko nhỉ. Về hà nội học thi lại

lai thue

Xe điện
Nó kiểm tra nồng độ thì cứ để nó kiểm tra nồng độ lại còn thái độ với nó, ở nhiều nơi mình thấy họ kiểm tra nồng độ xong, nếu ko có thì họ cho đi luôn, có kiểm tra giấy tờ đâu, chắc tại chủ thớt thôi.

lioaboy

Xe hơi
Chia buồn, phó cục trưởng đã tuyên bố dân đen không được đòi xem chuyên đề rồi mà cụ không biết ah.

BiK

Xe điện
Thế cụ cứ cho nó check nồng độ cồn đi thì đã làm sao. Em cũng đã từng bị dừng xe check xong rồi đi thôi, có hỏi đến giấy tờ giề đâu. Hay cụ cũng đang có tý .

tối nay đi làm gặp ngay bọn xxx dừng xe
chào theo điều lệnh mình hỏi tôi lỗi gì dừng xe tôi
yêu cầu anh xuống xe cho kiểm tra nồng độ cồn
mình bảo có chuyên đề nồng độ cồn ko
nếu anh cần mời về đội
hơn chục thằng bâu lại yêu cầu anh chấp hành
mình ko mang đang kí xe nghĩ bụng kiểu này đêm tối *** cãi đc chúng nó rồi trong người có mỗi bằng lái xe gọi mãi ông anh mới mang ra thì nó lập mẹ biên bản rồi
mình rốt quá lại đưa bằng cho chúng nó rồi tưởng ông đang ra ai ngờ 15 phút mới ra ông fi đi mua bảo hiểm xe máy định mệnh số nhọ
mai ra đồn lấy bằng hai lỗi
1 không mang giấy phép lái xe
2 ko có bảo hiểm nhân sự
mình *** kí biên bản luôn
buồn một lỗi ông anh làm cùng kia ngu quá nếu mang giấy đăng kí xe ra chắc chỉ bị lỗi ko có bao hiểm dân sự thôi biên bản chắc 120k nó đã cho đợi rồi mãi *** thấy đúng là ngu hết chỗ nói
Kiểm tra nồng độ cồn thì không cần chuyên đề gì đâu cụ

Trung_hawee

Xe buýt

Ảnh nậm nhùn và chỗ thuỷ điện Lai Châu đây cụ
Tiếc là em chưa ra đc khu Hồng Kong ở nậm nhùn chơi ..:))

Taxi baby

Xe tải
Bản thân cụ sai rồi! Đúng và đủ cần gì cãi? K mang giấy tờ, lại thiếu bh! Em chả thấy xxx sai gì ở đây cả!

Nobita VN

Xe tải
Em mấy lần bị xxx gọi vào thổi cồn.chỉ phải hạ kính rồi thổi khoảng 15s vào máy.không có gì phát đi luôn,lại còn được xxx cảm ơn vì hợp tác.nhưng ngồi xe vẫn đeo dây an toàn đầy đủ thì không bị hành.

Tiểu chiêu

Xe đạp
Bản thân cụ sai rồi! Đúng và đủ cần gì cãi? K mang giấy tờ, lại thiếu bh! Em chả thấy xxx sai gì ở đây cả!
nó nói kiểm tra nồng độ còn không có cho đi
xong khi kiểm tra yêu cầu xuất trình gt
nó ko bố láo là gì bác ơi
Nay đi lấy bằng rồi phạt 200 k nộp kho bạc nhà nước nậm nhùn cái định mệnh nhà nó trong lòng vẫn vui vì dù sao tiền mình góp vào ngân sách nhà nước chứ không cho bọn tham nhũng đó hôm đó chắc chúng nó định xơi mình nhưng ko xơi được