Thảo luận Cho em xin review về cảnh báo tốc độ và biển báo Vietmap HUD H1N trên CX5 Deluxe

Tuannguoinghe

Xe máy
Chào các bác.
Số là em mấy lần bị các anh ấy gọi vào nộp tiền vì lỗi quá tốc độ những đoạn đường lạ. Ví như đợt 30/4 đi Đại Lải về bị mất ngay 5 lít ở Vĩnh Phúc.
Em đang được tư vấn nên lắp con Vietmap HUD H1N trên CX5 Deluxe.
Bác nào có kinh nghiệm cho em cái review với ạ.
Thank các bác nhiều. Rượu bia sẵn sàng mời các bác.

trantuan86hd

Xe tải
Cx5 bản này ko có hud theo xe ah cụ? Nếu có hud theo xe thì nó đồng bộ luôn với bản đồ Navitel tích hợp trên màn hình. Nó sử dụng dữ liệu Data nên cảnh báo trên hud khá chuẩn.
Nếu ko co hud theo xe thì lắp cái H1N cũng khá ổn. Nhưng cá nhân em ko thích đặt mấy đồ đó trên laplo, rối mắt, khi phanh gấp có thể nó sẽ bay vào mặt mình.

kenshin2811

Đi bộ
Cx5 bản này ko có hud theo xe ah cụ? Nếu có hud theo xe thì nó đồng bộ luôn với bản đồ Navitel tích hợp trên màn hình. Nó sử dụng dữ liệu Data nên cảnh báo trên hud khá chuẩn.
Nếu ko co hud theo xe thì lắp cái H1N cũng khá ổn. Nhưng cá nhân em ko thích đặt mấy đồ đó trên laplo, rối mắt, khi phanh gấp có thể nó sẽ bay vào mặt mình.
Navitel phiên bản mấy đó bác. Bác chỉ dẫn cho em cái này với. Em cũng tính mua cái này cho Mazda Cx30

Laobantien

Xe hơi
Như nào cụ nói chi tiết cụ thể cho e hiểu đc ko với,xe e có sẵn hud rồi giờ mua thêm cái navitel là dùng đc với hud ạ