cho em hỏi về lắp hệ thống cảm biến áp suất lốp trên camry 2.4g

lutuannghia

Xe đạp
dạ thưa các cụ là e đang muốn lắp thêm cảm biến áp suất lốp trong camry2.4g sản xuất trong nc , cụ nào biết chỉ cho e vs ạ

phuongtv_76

Xe container
Xe xịn cụ chủ nên lắp loại chính hãng toy nhé, 5.9tr, 4 lốp

lutuannghia

Xe đạp
E đi vios cụ ah, cũng xài bộ xịn của toy, còn hàng ngoài cũng nhiều loại lắm, nhưng e chốt dùng loại này cho ytam phần điện đóm
vâng e nghe cụ , e còn ít tuổi lắm cũng mới đi xe ạ , nên có gì cụ bảo ban chỉ dẫn giúp e ạ

lmtuan

Xe tăng
Cụ sang tttm of có bộ hud đấy. Làm bộ đấy cho cam thì ngon choét. Chơi đồ hãng em thấy phải cắt dây đấu mệt lắm.

lutuannghia

Xe đạp
Cụ sang tttm of có bộ hud đấy. Làm bộ đấy cho cam thì ngon choét. Chơi đồ hãng em thấy phải cắt dây đấu mệt lắm.
dạ bẩm cụ e đang chưa nhiều kiến thức lắm cụ giải thích kỹ hơn cho e đc k ạ, tttm of là sao hả cụ

phongvvv

Xe tải
Bộ chính hãng áp suất lốp của CAM có chức năng đo 4 lốp ( ko lắp cho bánh dự phòng ) hiển thị áp suất và nhiệt độ từng lốp theo trình tự. Ưu điểm chính hãng, yên tâm chất lượng, báo ổn định và chính xác. Nhược điểm là giá cao, tính năng ít ( nhưng ít có khi lại hay )
Bộ ở ngoài có nhiều loại, loại Hiển thị đầy đủ các thông số như vận tốc, áp suất, nhiệt độ...cũng hay và tiện. Là loại All in one, giá ngang ngửa hàng chính hãng, cụ thích em nào cứ múc thôi. Em thì lắp chính hãng ngay khi nhận xe rồi

lutuannghia

Xe đạp
Bộ chính hãng áp suất lốp của CAM có chức năng đo 4 lốp ( ko lắp cho bánh dự phòng ) hiển thị áp suất và nhiệt độ từng lốp theo trình tự. Ưu điểm chính hãng, yên tâm chất lượng, báo ổn định và chính xác. Nhược điểm là giá cao, tính năng ít ( nhưng ít có khi lại hay )
Bộ ở ngoài có nhiều loại, loại Hiển thị đầy đủ các thông số như vận tốc, áp suất, nhiệt độ...cũng hay và tiện. Là loại All in one, giá ngang ngửa hàng chính hãng, cụ thích em nào cứ múc thôi. Em thì lắp chính hãng ngay khi nhận xe rồi
dạ vâng e cảm ơn cụ