Cho em hỏi tí các bác ơi!!!

crazytaxi

Đi bộ
Em muốn lắp cái bô loại to như cái phích thì lắp ở đâu, giá thế nào hả các bac? ( Cái loại mà nghe nó nổ ù ù ù ấy)
Còn nữa, xe Accord2007 thì lên mâm bao nhiêu thì hết cỡ?
cho em hỏi thêm tí nữa, làm sao để hết mùi hôi trong xe? Xe mới mà phải dọn nội thất không?

Đa tạ!:77:

Chỉnh sửa cuối:

Trungmytu

Xe điện
Accord 2007 thì độ bô làm gì cho nó phí cái xe đi hả bác!:77:
Còn vụ lên mâm thì bác lên bãi đỗ xe Ngọc Khánh, tìm chỗ bác Dũng sẽ đc tư vấn nhiệt tình! nếu thích thì bác có thể lắp thử xem sao !nhưng bác nên mang theo tiền vì đã lên đến đó rồi thì khó mà về ko lắm !(y)

Bác có thể qua 91 Lĩnh Nam, Gara Âu mỹ .

Nhưng bác nên Post 1 bài ở 1 nơi thôi ko khả năng bị "xì lốp" là cao lắm đấy :)

crazytaxi

Đi bộ
Accord 2007 thì độ bô làm gì cho nó phí cái xe đi hả bác!:77:
Còn vụ lên mâm thì bác lên bãi đỗ xe Ngọc Khánh, tìm chỗ bác Dũng sẽ đc tư vấn nhiệt tình! nếu thích thì bác có thể lắp thử xem sao !nhưng bác nên mang theo tiền vì đã lên đến đó rồi thì khó mà về ko lắm !(y)
Đa tạ bác chỉ giáo, tính em thích ồn ào (thích nổ) nên khoái cái bô kêu ù ù.:21:
Về bác Dũng thì xin bác cụ thể hơn chút cho em được không?
cho em hỏi thêm tí nữa, làm sao để hết mùi hôi trong xe? Xe mới mà phải dọn nội thất không?

Chỉnh sửa cuối:

crazytaxi

Đi bộ
up phát:biggrin:

Các bác có kinh nghiệm thì chỉ em với, hay là cũng giống bên mốc xì, không share hàng cho newbie?

Chỉnh sửa cuối:

Bughati

Xe buýt
up phát:biggrin:

Các bác có kinh nghiệm thì chỉ em với, hay là cũng giống bên mốc xì, không share hàng cho newbie?

Bác không nên nói như vậy trên đây, không phải chỉ bác biết cái Mốc xanh đấy, nhưng đây là diễn đàn ô tô, a e toàn người đứng đắn, bác nwwn hạn chế lời nói cho phù hợp. Về vấn đề bác hỏi nếu ai muốn trả lời hộ bác cũng phải tra cứu đã chứ, trả lời ngay nhỡ sai bác lại ví với diễn đàn khác thì sao. Có mấy lời mong bác vui cùng OF.
P/S: E cũng là 1 ng bình thường trên OF thôi.:P

Trungmytu

Xe điện
Đa tạ bác chỉ giáo, tính em thích ồn ào (thích nổ) nên khoái cái bô kêu ù ù.:21:
Về bác Dũng thì xin bác cụ thể hơn chút cho em được không?
Bác lên bãi đỗ xe ngọc khánh ! hỏi trung tâm lốp xe kĩ thuật cao (e ko nhớ chính xác lắm ) bác cứ vào chọn thoải mái ! thích cái nào thì lắp thử vào xe đẹp thì lắp ko đẹp thì thôi bác ạ ! hoặc bác lên 33 Lê Văn Lương cũng rất nhiều mẫu lazang đẹp!
còn mùi trong xe thì bác có thể để một túi cafe ( e đã làm thế và cũng thấy rất hiệu quả ) hoặc bác để một quả dứa (thấy mọi người nói thế ) ! còn nội thất bác thấy bẩn thì dọn chứ ko cứ phải là xe mới hoặc cũ ! e xin hết ạ !