[Thảo luận] Cho em hỏi nhờ chỗ đỗ xe Viện nhi trung ương ?

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
hì cụ đi vào viện nhi qua phố chùa Láng nhá. Phố quanh năm mát mẻ, đỗ xe thoải mái. Chứ cụ mà đi chính tắc vào cổng trước của viện thì tắc đường cả tiếng

Các cụ cho em hỏi nhờ chỗ đỗ xe khi đưa F1 đi khám ở Viện Nhi Trung ương với? Nghe bảo trong viện không có chỗ đỗ, mà đỗ lung tung thì ăn biên bản như cụ gì đó mới bị. Các cụ đừng khuyên em đi Taxi vì nhà em rất xa, đi Taxi không chịu nổi nhiệt.
Cảm ơn các cụ trước ạ.

tranphong79

Xe điện
Trong viện có chỗ đỗ mà cụ, mất tiền gửi thôi

alex_beo

Xe tải
Website
www.facebook.com
Trong viện đó 1 là quen biết 2 là đi bộ từ ngoài vào chứ đỗ lung tung thì ăn biên bản ngay !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

truongtientai

Xe hơi
Cụ đi đường Chùa Láng, có bãi gửi ngay đầu ngã 3, giá 30k, rồi quá bộ khoảng 100m là tới cổng sau.
chuẩn không cần chỉnh chỗ đó là trường đào tạo đoàn thanh liên, rẽ vào Chùa Láng Có cái cổng đầu tiên bên tay trái.

Focus 5 doors

Xe tải
Thanhkiu các cụ nhiệt tình quá, không có các cụ khuyên chắc em loay hoay cả buổi trong đó mất.

vietran

Xe ba gác
Bác cứ phi xe vào viện ,hỏi bảo vệ ,và làm theo chỉ dẫn của hộ là ok mà.E nhớ là có bãi đỗ bác ah
Mấy lần em vào đấy (nhưng toàn buổi chiều), chỗ đỗ trong viện mênh mông.
Túm lại cứ phi thẳng vào viện, cho F1 và vợ cả xuống, còn chỗ thì gửi, k thì lượn ra xung quanh đấy.

ngaynha

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi nhờ chỗ đỗ xe khi đưa F1 đi khám ở Viện Nhi Trung ương với? Nghe bảo trong viện không có chỗ đỗ, mà đỗ lung tung thì ăn biên bản như cụ gì đó mới bị. Các cụ đừng khuyên em đi Taxi vì nhà em rất xa, đi Taxi không chịu nổi nhiệt.
Cảm ơn các cụ trước ạ.
Cụ đi đg Chùa Láng, rẽ đường ven mương ấy, vào cổng đấy gửi xe thoải mái. Có biển chỉ đường vào viện rất rõ, cụ đi để ý là thấy ngay.

Son Vu

Xe tăng
Có mấy phương án khả thi cho cụ đây:
PA1: Gửi ở đường Nguyễn Chí Thanh số nhà khoảng 56-60 thì phải. Đây là trung tâm thống kê hay cục thống kê gì đấy, chỗ này nhận trông xe. Nếu gửi ở đấy thì đi bộ tắt luôn vào ngõ có lối vào ngay cổng chính. Đi bộ cũng hơi xa. (Khả thi)
PA2: Gửi xe ở chung cư Biển Bắc, gần đến lối rẽ vào viện Phụ Sản có dốc bên tay trái, gửi ở đấy cũng được, rồi đi bộ vào Viện Nhi. (khả thi)
PA3: Để xe ở đường Phạm Huy Thông, chỗ Đài truyền hình hay để nhưng phải đi thật sớm vì khoảng 7h là đã hết chỗ rồi. Chỗ này Taxi hay đỗ nhưng khả năng hay bị biên bản. (khó)