Cho em hỏi lắp kính điện, gương điện cho Picanto ở đâu thì OK?

manhvpcp

Xe buýt
Em vừa học lái xong, nhà có con nhỏ nên được ông anh để lại cho con xe Picanto Lx, 1.1, loại đèn vuông (em cũng không biết là đời năm bao nhiêu nữa :)). Thấy xe thiếu nhiều thứ quá, muốn nâng cấp mà không biết giá cả như thế nào, xin các bác chỉ giúp cho cháu nó. em muốn làm một số thay đổi như sau:
+ Thay ổ casette = ổ CD (hoặc DVD, cái này bác nào biết giá chỉ giúp em, em cũng muốn làm cái DVD nhưng sợ đắt quá).
+ Lắp kính điện, gương điện.
+ Lắp cản trước, sau.
+ Lắp vè che mưa trên cửa kính 2 bên (không biết em gọi là vè có đúng không nữa).
+ Lắp đuôi cá.
... ngoài ra các bác khuyên em nên lắp thêm gì nữa....em cảm ơn các bác trước. Các bác giúp em nó biêt thông tin về giá cả để em nó chuẩn bị tài chính và các bác cũng giúp em nó địa chỉ uy tín ở HN nhé.
(b)

totorauxom

Xe điện
Em vừa học lái xong, nhà có con nhỏ nên được ông anh để lại cho con xe Picanto Lx, 1.1, loại đèn vuông (em cũng không biết là đời năm bao nhiêu nữa :)). Thấy xe thiếu nhiều thứ quá, muốn nâng cấp mà không biết giá cả như thế nào, xin các bác chỉ giúp cho cháu nó. em muốn làm một số thay đổi như sau:
+ Thay ổ casette = ổ CD (hoặc DVD, cái này bác nào biết giá chỉ giúp em, em cũng muốn làm cái DVD nhưng sợ đắt quá). Cd thôi: 2tr
+ Lắp kính điện, gương điện.Long thịnh 1Le van luong, Khôi phệ 2 Lê thánh Tông (< 3tr)
+ Lắp cản trước, sau. (lắp cản sau thôi 4trim)Long thịnh 1Le van luong
+ Lắp vè che mưa trên cửa kính 2 bên (không biết em gọi là vè có đúng không nữa). (mua tại số 2c Nguyễn Công trứ (bác Hùng cò) khoảng 2trim
+ Lắp đuôi cá. (nt)
... ngoài ra các bác khuyên em nên lắp thêm gì nữa.(có xèng tính tiếp, k nên làm nhiều thứ 1 lúc...em cảm ơn các bác trước. Các bác giúp em nó biêt thông tin về giá cả để em nó chuẩn bị tài chính và các bác cũng giúp em nó địa chỉ uy tín ở HN nhé.
(b)
em póc tem cái:21::21::21:

manhvpcp

Xe buýt
Thank bác nhiều, ngân sách vợ cả cho 10T thi lắp thêm loa bác nhỉ. Xe em đời 2006, màu đen bác ạ. Nhìn nó cứ bẩn bẩn (tính em thích màu mè).

TMAN

Xe hơi
Đính chính: chỗ bác Hungc cò là 5C Nguyễn Công Trứ, các loại Hàn xẻng muốn lắp gì thì lắp

ngoctoan

Đi bộ
Em vừa học lái xong, nhà có con nhỏ nên được ông anh để lại cho con xe Picanto Lx, 1.1, loại đèn vuông (em cũng không biết là đời năm bao nhiêu nữa . Thấy xe thiếu nhiều thứ quá, muốn nâng cấp mà không biết giá cả như thế nào, xin các bác chỉ giúp cho cháu nó. em muốn làm một số thay đổi như sau:
+ Thay ổ casette = ổ CD (hoặc DVD, cái này bác nào biết giá chỉ giúp em, em cũng muốn làm cái DVD nhưng sợ đắt quá). Cd thôi: 2tr
+ Lắp kính điện, gương điện.Long thịnh 1Le van luong, Khôi phệ 2 Lê thánh Tông (< 3tr)
+ Lắp vè che mưa trên cửa kính 2 bên (không biết em gọi là vè có đúng không nữa). (mua tại số 2c Nguyễn Công trứ (bác Hùng cò) khoảng 2trim
+ Lắp đuôi cá. (nt)
... ngoài ra các bác khuyên em nên lắp thêm gì nữa.(có xèng tính tiếp, k nên làm nhiều thứ 1 lúc...em cảm ơn các bác trước. Các bác giúp em nó biêt thông tin về giá cả để em nó chuẩn bị tài chính và các bác cũng giúp em nó địa chỉ uy tín ở HN nhé.
Gia nhu bac noi van hoi bi cao do. bac muon lap thi nen tham khao them 1 ti nua thi re bot khoang gan 1trieu do nha

oops_oao

Xe buýt
Em vừa học lái xong, nhà có con nhỏ nên được ông anh để lại cho con xe Picanto Lx, 1.1, loại đèn vuông (em cũng không biết là đời năm bao nhiêu nữa . Thấy xe thiếu nhiều thứ quá, muốn nâng cấp mà không biết giá cả như thế nào, xin các bác chỉ giúp cho cháu nó. em muốn làm một số thay đổi như sau:
+ Thay ổ casette = ổ CD (hoặc DVD, cái này bác nào biết giá chỉ giúp em, em cũng muốn làm cái DVD nhưng sợ đắt quá). Cd thôi: 2tr (1,2 thôi) . DVD liền màn thì khoảng 4,6 .
+ Lắp kính điện, gương điện.Long thịnh 1Le van luong, Khôi phệ 2 Lê thánh Tông (< 3tr) ( tổng vệ sinh hình như 2t)
+ Lắp vè che mưa trên cửa kính 2 bên (không biết em gọi là vè có đúng không nữa). (mua tại số 2c Nguyễn Công trứ (bác Hùng cò) khoảng 2trim ( 150k thôi)
+ Lắp đuôi cá. (nt) ( cái này ko biết hình như 4 lít)

oops_oao

Xe buýt
Mà bác cũng làm ở VP CP à ? sao nick lạ thế

manhvpcp

Xe buýt
Các cụ nói nhỏ giúp em, em làm VPCP nhưng đứng suốt ngày chứ không được ngồi như mấy bác trên TV đâu các cụ ạ! Em thấy các cụ giúp đỡ nhiệt tình thế này thì cũng đỡ lo khi lần đầu lái xe. :). Chắc là em cũng phải lượn lờ để có giá chính xác. Chắc chỗ cụ gì ở 5C Nguyễn Công Trứ là Ok đây!

MayMan

Xe tăng
cụ nào vụ nào thế. Pm phát đê xem nào. :D

Mà xe cụ thiếu nhiều options nhỉ?

KiaCD5numberone

Xe tăng
Chào các cụ
Hôm qua em vừa đi lắp 2 cửa điện trước cho Vợ 2: 1M. Linh kiện Nhật bổn xin( bóc xe Nhật ra). Báo cáo các cụ lên xuống ngọt như mía lùi. Nếu dùng đồ Hàn nên xuống không êm.

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Chào các cụ
Hôm qua em vừa đi lắp 2 cửa điện trước cho Vợ 2: 1M. Linh kiện Nhật bổn xin( bóc xe Nhật ra). Báo cáo các cụ lên xuống ngọt như mía lùi. Nếu dùng đồ Hàn nên xuống không êm.
Bác Gấu đâu rồi, mau gỡ ngay bộ zin trong xe ra rồi thay của Nhật vào cho nó êm này:P:P:P:P:P

manhvpcp

Xe buýt
Trích dẫn:
KiaCD5numberone viết
Chào các cụ
Cụ cho em hỏi cụ lắp ở đâu vậy?

DuongTn90

Xe đạp
Kinh cac cu.e cungmong muonnhu cu chu,e muon thay kinh chinh dien cho ceilo 96 thi het bn ha cac cu,thank cu