Cho em hỏi đường HN - Xuân trường, Nam Định

thaiviet

Xe hơi
Các bác cho em hỏi đường tuyến này, vừa tránh tắc vừa tránh bị dập gầm. Xe em gầm thấp ạ. Sát tết nhưng mai gia đình có việc đột xuất nên phải đi ngay. 3h chiều em phải có mặt ở Xuân trường rồi ạ!

ducvu

Xe tải
Bác từ khu vực nào của HN ạ. Bác cứ ra đường cao tốc PV- Cầu dẽ..đi qua Phủ Lý...rẽ Nam Định và đi thẳng tiếp đường 21 Qua TP Nam Định là đến.

adidaphat

Xe tăng
Bác từ khu vực nào của HN ạ. Bác cứ ra đường cao tốc PV- Cầu dẽ..đi qua Phủ Lý...rẽ Nam Định và đi thẳng tiếp đường 21 Qua TP Nam Định là đến.
Chuẩn đấy cụ ợ. Đến TP Nam ĐỊNH, qua cầu Đò Quan cụ cứ thẳng tiếp theo đg 21 qua Nam Trực, Cổ Lễ
nếu đi cung đg trên thì đg ngon thì từ TP NĐ về xuân trường thì ko có đâu cụ ợ.
nếu muốn đi đg đẹp thì cụ nên đi đg Thái Bình (đến TP NĐ rẽ sang TB luôn).
Chúc cụ và gia đình có chuyến đi an toàn!

rfs

Xe điện
Chuẩn đấy cụ ợ. Đến TP Nam ĐỊNH, qua cầu Đò Quan cụ cứ thẳng tiếp theo đg 21 qua Nam Trực, Cổ Lễ
nếu đi cung đg trên thì đg ngon thì từ TP NĐ về xuân trường thì ko có đâu cụ ợ.
nếu muốn đi đg đẹp thì cụ nên đi đg Thái Bình (đến TP NĐ rẽ sang TB luôn).
Chúc cụ và gia đình có chuyến đi an toàn!
Đi thế e nghĩ hơi khó.

Cụ cứ đi đường 21 thôi, về đến địa giới TP. Nam Định thì có 2 cách đi, 1 là đi đường 10 rồi rẽ sang (đến chân cầu vượt, chưa đi đến cầu vượt có biển chỉ dẫn đường sang Thái Bình bên tay trái, cụ đi theo đường đấy, nhớ phải vượt qua 3 cây cầu thì mới đi tiếp theo đường 21 được).

còn nếu cụ thuộc đường TP. Nam Định thì đi thẳng, đi qua cầu vượt, cứ thẳng tắp rồi rẽ Thành Chung, rẽ phải ra Trần Hưng Đạo, thẳng tắp là đến Đò Quan, rồi thẳng đường về quốc lộ 21.

thaiviet

Xe hơi
Cảm ơn các bác. Em về tận Giao Long - Giao Thủy, phải qua Xuân Trường. Từ HN đi hết 4 tiếng vì đường từ NĐ về Giao Thủy xấu quá. Dập gầm là cái cống vượt qua mương thôi. Một lần nữa em cảm ơn