Cho em hỏi đường đi Cẩm Khê, Phú Thọ.

Tit_Mit

Xe đạp
Các bác cho em hỏi đường đi Cẩm khê, Phú Thọ. Em có việc đi viếng đám tối nay. Đi đường nào là tiện nhất ạ ? Cần chú ý những đoạn nào có xxx ạ? Thanks các bác nhiều!!!!!!

crazypig

Xe tải
Cụ cứ quốc lộ 32 chạy theo dg Nhổn - Cầu Trung Hà - Cẩm Khê .
Lâu rồi em không chạy lên đó nhưng nghe thấy bảo là dg gần Cẩm Khê - Hạ Hòa đang làm hơi bẩn, nếu đi đường bên kia sông ( Thị xã Phú Thọ ) thì dg đẹp hơn , nhưng em không rõ đường đi như thế nào !

Tit_Mit

Xe đạp
Cụ cứ quốc lộ 32 chạy theo dg Nhổn - Cầu Trung Hà - Cẩm Khê .
Lâu rồi em không chạy lên đó nhưng nghe thấy bảo là dg gần Cẩm Khê - Hạ Hòa đang làm hơi bẩn, nếu đi đường bên kia sông ( Thị xã Phú Thọ ) thì dg đẹp hơn , nhưng em không rõ đường đi như thế nào !
Thanks bác !!!!

gl1600

Xe điện
Cụ đi Đại lộ Thăng Long - Sơn Tây ( qua chỗ sữa bò dê có xxx) - Cầu Trung Hà - cây đa Cổ Tiết ( xxx) - Cẩm Khê
XXX của cụ là XXX gì thế, chỗ sữa bò dê thì chắc là XXX kia, cây đa Cổ Tiết thì chắc là XXX bắn tốc độ
He he cụ biết quán sữa bò dê nào nghiêm chỉnh ngon ngon chút thì bảo em với. Mấy hôm tới em đi muốn nghỉ chân

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
XXX của cụ là XXX gì thế, chỗ sữa bò dê thì chắc là XXX kia, cây đa Cổ Tiết thì chắc là XXX bắn tốc độ
He he cụ biết quán sữa bò dê nào nghiêm chỉnh ngon ngon chút thì bảo em với. Mấy hôm tới em đi muốn nghỉ chân
Em ko nhớ lắm. Em cứ để ý quán nào nhiều oto thì em vào thôi :D