Cho em hỏi dự án nam ga Hạ Long của Licogi

CuaTom

Xe đạp
Dự án này năm ngoái người quen mình mua rồi, giá giao dịch 12tr/1m nhưng là diện tích lớn, căn góc và cho phép kinh doanh, còn diện tích chỉ để ở hình như rẻ hơn
về hồ sơ pháp lý thì ok, xong tiền, 1 tuần có bìa đỏ , giờ họ đang xd quán xá, showroom ô tô các loại rồi đấy ợ, khu này tương lai cũng là phố ô tô và karaoke, khách sạn nhà nghỉ đó

phuongchi

Xe buýt
Dự án này năm ngoái người quen mình mua rồi, giá giao dịch 12tr/1m nhưng là diện tích lớn, căn góc và cho phép kinh doanh, còn diện tích chỉ để ở hình như rẻ hơn
về hồ sơ pháp lý thì ok, xong tiền, 1 tuần có bìa đỏ , giờ họ đang xd quán xá, showroom ô tô các loại rồi đấy ợ, khu này tương lai cũng là phố ô tô và karaoke, khách sạn nhà nghỉ đó
Cơ bản là ổn phải không cụ? Chắc cụ cũng người QN mới nắm rõ được như vậy.

phuongchi

Xe buýt
Cuối tuần mời các cụ vào chém ạ.

phuongchi

Xe buýt
Sau một hồi tham khảo em thấy có vẻ khu nay không tiềm năng bằng một só khu khác như HÙng Thắng, Cái Dăm.. mà giá cũng khá cao nên em tạm dừng không quan tâm đến nữa.
Cảm ơn một số cụ đã nhiệt tình tư vấn cho em.

MR.FunRiding

Xe đạp
Sau một hồi tham khảo em thấy có vẻ khu nay không tiềm năng bằng một só khu khác như HÙng Thắng, Cái Dăm.. mà giá cũng khá cao nên em tạm dừng không quan tâm đến nữa.
Cảm ơn một số cụ đã nhiệt tình tư vấn cho em.
nhà em ở HL và e có thông tin về tất cả các khu mà bác đang xem! bác send cho e địa chỉ mail để trao đổi nhé

hoanghl1993

Đi bộ
Chào các cụ,
Các cụ ở Quảng Ninh cho em hỏi một chút các cụ có thông tin gì về dự án Nam Ga Hạ Long của Licogi 2 không ạ!? m đang có nhu cầu mua 1 ô để đầu tư mà không biết tình trạng pháp lý của dự án này, mức giá thực sự đang giao dịch như thế nào.
Thông tin trên trang chủ của Licogi thì nghèo nàn
https://www.licogi.vn/khu-do-thi-moi-nam-ga-ha-long

Giá cả thì loạn quá chỗ này 10.5
http://www.nhaban.com.vn/ban-dat-nen-kdt-nam-ga-ha-long-bai-chay-gia-tan-goc-tin4452311.html
chỗ này giá 15
https://dothi.net/ban-dat-nen-du-an-phuong-bai-chay/ban-dat-nen-du-an-licogi-nam-ga-ha-long-canh-ben-xe-bai-chay-pr8173542.htm

Các cụ đánh giá giúp em nếu đầu tư để sau này khoàng 2 -3 năm thì dự án này ồn hay đầu ******* liền kề Cái Dăm ổn hơn ạ. Giá liền kề Cái Dăm gần trường Bãi Cháy cao hơn một chút nhưng ô đất to quá cháu không với tới được.
Cụ nào muốn uống rượu thì báo em với nhé.
mình người hạ long làm đất luôn bác cần tư vấn nt cho em 0962704444 hoac. ib zalo
nếu đầu tư nên đầu tư vào khu Dự Án Ban Mai

hangxin01

Xe tải
Quy hoạch khu Hạ Long lên thành phố trọng điểm du lịch đấy. Mua ngay đi các cụ, nhanh còn kịp.