[Thảo luận] Cho em hỏi chút Rẽ Bà Triệu -> Phố Huế ...

Mr-Quadcore

Xe buýt
Hôm vừa rồi em với thằng cu em lượn lờ Hà Nội .. trong lòng phơi phới niềm vui, đang ngon trớn thì bị ăn gáo nước lạnh .. em bị tóm cổ trong cái trường hợp thế này ...

Thằng cu em nhà em lái xe còn em ngồi bên cạnh thao thao bất tuyệt để chỉ đạo, lượn từ Bà Triệu mua mấy gói lạc về uống bia, bọn em bon bon đến đầu Vincom, em mới bảo nó rẽ chéo qua cái đường này ( Em chả biết tên, quê em 14 ạh ) để đi ra chỗ mợ MINH mua cái lọc dầu .. em vừa rẽ ra đến cái điểm đỏ đỏ thì bị mấy anh Hà Nội XXX chặn xe .. đại khái là đi nhầm làn đường .. phạt nặng lắm .. thôi thì 2 Lít đi cho nhanh ! Em thì đúng nhà quê ú ớ chả rõ cái đường này nó phạt thế nào, 2 nữa là cái thằng cu nhà em nó còn ú ớ hơn em, chỉ được cái oánh nhau là giỏi chứ nhìn thấy XXX là xoắn hết cả lại ...!

Giờ về đến nhà chỉ biết ngồi hỏi thăm xem sự tình thế này có đúng ko` ...

+ Nếu đúng đường đấy mà cấm thật thì bọn em ẩu quá, hơi Ngờ U ... ( Khi đến chỗ mợ Minh có 1 ông LAC CDX cũng đang than phiền vừa mất mấy trăm K khi rẽ ở đấy, em nghe nói mà phải phì cười )
+ Nếu em bị bọn XXX nó thuốc thì thực sự là Ngờ U x2 .. vì em nhớ mang máng chỗ đấy chỉ cấm xe tải :102: !

Đến lúc từ chỗ mợ Minh về, đi qua Chùa Bộc chỉ mong gặp mấy bố ăn vạ để giải xuí ... trên xe em chở 3 Đẳng Huyền Đai Vịnh Xuân đầu to óc quả nho nên cái việc xin lỗi chả ngại lắm :redface:,

dang_tim_xe

Xe điện
Nếu xxx đứng đầu phố Huế mà bắt thì bác cãi được, bác nói là đi từ Mai Hắc Đế lên rẽ trái. Còn nếu nó đứng ngay đầu Mai Hắc Đế mà bắt thì bác chịu khó nộp tiền. Ngay đầu ngã ba Lê Đại Hành - Cao Đạt có cái biển cấm ô tô lù lù đấy.

Theo như hình vẽ thì xxx đứng đầu phố Huế, vậy là bác đi sai luật nhưng k biết cãi.

Mr-Quadcore

Xe buýt
Nếu xxx đứng đầu phố Huế mà bắt thì bác cãi được, bác nói là đi từ Mai Hắc Đế lên rẽ trái. Còn nếu nó đứng ngay đầu Mai Hắc Đế mà bắt thì bác chịu khó nộp tiền. Ngay đầu ngã ba Lê Đại Hành - Cao Đạt có cái biển cấm ô tô lù lù đấy.

Theo như hình vẽ thì xxx đứng đầu phố Huế, vậy là bác đi sai luật nhưng k biết cãi.
Ới ời .. thế thì em Ngờ U rồi .. may quá ko` Ngờ U x2 ! em cãi làm quái gì bác, em hỏi xem mình rơi vào trường hợp nào thôi ! chứ em được cái sai là nhận lỗi ngay :P ! lần sau tránh vậy .. chỉ tại mấy gói lạc Húng Lìu :)) !

buloonggi

Xe điện
Úi giời, cái tội thích mua đường mà...

Ngay đầu Vincom thì rẽ trái ngay vào Thái Phiên... đâm thẳng một phát là ra đến phố Huế luôn, lượn ra Lê Đại Hành làm cái giè... Đen phải chệu :P

Cơ mờ sao cụ lại có cái avatar của người quen của iem thía nhể :102::102::102: dễ đến 2 năm nay không gặp mợ ý rồi :'(:'(:'(

dang_tim_xe

Xe điện
Ới ời .. thế thì em Ngờ U rồi .. may quá ko` Ngờ U x2 ! em cãi làm quái gì bác, em hỏi xem mình rơi vào trường hợp nào thôi ! chứ em được cái sai là nhận lỗi ngay :P ! lần sau tránh vậy .. chỉ tại mấy gói lạc Húng Lìu :)) !
Há há, lúc nào ăn lạc húng lìu thì ới em mua hộ cho, đỡ bị xxx túm.:69::69::69:

Cái chỗ này nhạy cảm, biết cãi là qua mặc dù có khi đi vào đấy là sai lè rồi. Đường Lê Đại Hành đoạn này nó cấm xe nửa đường mới dở hơi.

xecoi

Xe tải
hề hề, biển 14 thì khó cãi lắm :21::21::21:

xe365vn

Xe container
haha thế này xxx có bia uống với thịt rồi con cụ uống với lạc thôi :21::21::21:

benghe

Xe điện
Đường đó cụ muốn sang phố Huế thì có 2 lối thôi, hoặc đi thẳng Bà Triệu rồi rẽ sang Đại Cồ Việt rồi sang đường, hoặc rẽ trái luôn sang Thái Phiên, còn Lê Đại Hành thì có biển cấm to đùng, các cụ đi đứng mà không nom biển thì ăn lạc giang húng lìu đắt là phải rồi... chia buồn :6:

Mà các cụ lưu ý, chỗ ngã tư Đại cồ Việt rẽ trái Phố Huế nếu không có chú xxx đứng ra hiệu cho lách sang phần đường bên trái ĐCV để rẽ nhanh thì hãy lách, còn không có thì không lách sang, đấy là cái bẫy đấy, nhiều cụ nộp rồi!:^)

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
Úi giời, cái tội thích mua đường mà...

Ngay đầu Vincom thì rẽ trái ngay vào Thái Phiên... đâm thẳng một phát là ra đến phố Huế luôn, lượn ra Lê Đại Hành làm cái giè... Đen phải chệu :P

Cơ mờ sao cụ lại có cái avatar của người quen của iem thía nhể :102::102::102: dễ đến 2 năm nay không gặp mợ ý rồi :'(:'(:'(
Điểm đến của bác chủ thớt là Trần Khát Chân cơ bác ạ. Đi như bác ý thì phải rẽ phải vào Cao Đạt rồi ra Đại Cồ Việt quay đầu đi TKC.

MinhPT

Xe tăng
Em mất 100K đúng vụ việc như vậy, giống hệt tình huống của bác.

Chia buồn, nhưng cũng chia vui vì có Bác dẫn đường, nên không bị giữ bằng lái, ....

Mr-Quadcore

Xe buýt
Em biết sai rồi .. hè hè .. lần sau để ý ! cái vụ Bia Lạc này tốn kém quá :102: !

@ buloonggi : Hàng nhà em đới :)) ! cụ vào bên Box Quảng Ninh nhà em mà xem .. đang om xòm lắm đới :))

Mr-Quadcore

Xe buýt
hề hề, biển 14 thì khó cãi lắm :21::21::21:
ơ .. em cãi giỏi cực .. dưng cơ mà sai thì cãi là gì nữa cụ ! em được cái tiếp thu và sửa sai tốt cực ấy ...

forwin

Xe buýt
đoạn rẽ đó em thấy các bác xxx bắt liên tục mà, nhiều bác không để ý là phải rẽ phải xuôi xuống 1 đoạn rồi quay ngược lại chỗ ngã ba Bà Triệu- ĐCV.

dylan5555

Xe tải
Mà các cụ lưu ý, chỗ ngã tư Đại cồ Việt rẽ trái Phố Huế nếu không có chú xxx đứng ra hiệu cho lách sang phần đường bên trái ĐCV để rẽ nhanh thì hãy lách, còn không có thì không lách sang, đấy là cái bẫy đấy, nhiều cụ nộp rồi!:^)[/quote]
Cụ ơi, em cũng đang thắc mắc chõ này đấy, em bị mất 100 vì tội thấy nhiều xxx đứng chỗ phân cách, trong khi xe máy cứ rẽ trái đường 1 chiều ĐCV phi ra phố Huế, em nhà quê 16 cẩn thẩn đi thẳng để tơ đúng ngã 4 mới rẽ, thế là tới ngã tư bị ngay 1 gậy vào mặt nói vượt đèn đỏ (mà em thì chưa tới ngã 4, không biết đèn đỏ chỗ nào) chỗ này chỉ khoảng >10m. Các cụ xem hô jem có đèn đỏ thật không hay em bị thuốc chuột :102::102::102:

pipilazi

Xe tăng
Cụ ơi, em cũng đang thắc mắc chõ này đấy, em bị mất 100 vì tội thấy nhiều xxx đứng chỗ phân cách, trong khi xe máy cứ rẽ trái đường 1 chiều ĐCV phi ra phố Huế, em nhà quê 16 cẩn thẩn đi thẳng để tơ đúng ngã 4 mới rẽ, thế là tới ngã tư bị ngay 1 gậy vào mặt nói vượt đèn đỏ (mà em thì chưa tới ngã 4, không biết đèn đỏ chỗ nào) chỗ này chỉ khoảng >10m. Các cụ xem hô jem có đèn đỏ thật không hay em bị thuốc chuột :102::102::102:
Vậy là cụ ko theo sự chỉ dẫn của xxx rồi, chắc xxx bảo ghi biên bản là vượt đèn đỏ cho rẻ cụ nhỉ :)

training

Xe tăng
Đợt gần Tết em chở 1 hotgirl của OF(l)(l), sướng quá tít cả mắt lên :Pnên quên té nó mất cái đoạn cấm ô tô này, cuối cùng mất xiền ngu 2 lít:102::102:

@dylan5555: trước khi đến cái đèn đỏ ra phố Huế - Trần Khắc Chân còn 1 cái đèn đỏ trước đấy hơn 10m kụ ợ, em dự là kụ vượt cái đèn đỏ đấy roài:6::6::6:

tainghe_com_vn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tainghe.com.vn
chia buồn cùng bác vì mất phí oan:)

5599

Xe buýt
Nếu đúng sơ đồ thì vẫn có thể cãi được...
Bảo rằng xe của cụ đi từ Mai Hắc Đế chạy ra lê đại hành ( Nếu đúng XXX đứng vị trí đó).
Tôi toàn đỗ xe ngay chỗ mấy XXX đứng để vào uống bia ( số 2 lê đại Hành) ==> chẳng thấy bị hỏi bao giờ