[Luật] Cho e là lái mới hỏi về làn đường

toilatho

Xe tăng
Website
topbds.vn
ah bác ơi thế bác bảo vi phạm là vi phạm theo luật giao thông hay theo thông tư hay văn bản nào không ợ.với cả bác cho hỏi sao lại có vạch kẻ đường đấy mà không áp dụng được ợ.ý em muốn hỏi vi phạm là vi phạm kiểu gì ý a
dự là điểm k khoản 1 Điều 8 - Nghị định số 34/2010/NĐ-CP bác nhé: k) Không tuân thủ các quy định về nhường đường tại nơi đường bộ giao nhau (phạt từ 100k đến 200k) và điểm đ khoản 2 điều 8: Không nhường đường cho xe xin vượt khi có đủ điều kiện an toàn; không nhường đường cho xe đi trên đường ưu tiên, đường chính từ bất kỳ hướng nào tới tại nơi đường giao nhau: (Phạt từ 300k đến 500K) cụ nhé

laimoi10

Xe đạp
dự là điểm k khoản 1 Điều 8 - Nghị định số 34/2010/NĐ-CP bác nhé: k) Không tuân thủ các quy định về nhường đường tại nơi đường bộ giao nhau (phạt từ 100k đến 200k) và điểm đ khoản 2 điều 8: Không nhường đường cho xe xin vượt khi có đủ điều kiện an toàn; không nhường đường cho xe đi trên đường ưu tiên, đường chính từ bất kỳ hướng nào tới tại nơi đường giao nhau: (Phạt từ 300k đến 500K) cụ nhé
UI vừa bái phục vừa cám ơn bác toilatho nhé hi.Đúng ý em hỏi luôn hiii quá chuẩn hi.THANK Bác nhé có gì lại nhờ bác và forum chỉ bảo bác nha