Cho E khoe em C240 (2005)

capu

Xe tải
Các cụ cho em xọc dưa 1 chút. Chẳng là trong SG em đã gây dựng được 1 chi hội Mer tương đối lớn "MBFC" Mercedes Fan Club. thành viên thường trực cũng vài chục, các xe đi offline hay đi chơi cũng được khoảng 20-25 xe. giờ em muốn kết nối với anh em HN nữa để tạo thêm sân chơi rộng hơn. sau đó xa hơn vào tháng 6 sẽ có chuyến Hội Ngộ 3 miền tại đà nẵng. các bác thấy ý kiến có được ko ạ ?
Ngoài này còn đang tranh chấp chức chi hội trưởng Merc (bọn chắc chỉ dám lập hôi thôi, không dám thành Club) nên đang hơi khó tập trung. Tuy nhiên nếu Cụ và các thành viên trong đó ra thì đảm bảo có nhiều hội viên xin gặp mặt lắm.

muonmuaxe

Xe tăng
Mang ML sang đây Em đi hộ cho, rõ khổ cứ ôm cái của đấy làm giề
ML của cụ ấy ngày nào chả đỗ ở sân tòa nhà CEO, em đoán thế vì cơm trưa xong em hay xuống uống nước chè với anh em cũng thấy nó lạnh lùng đứng đó.

TheOne

Xe điện
TheOne bảo ra HN mà mãi chưa ra à. Bây giờ HN đang mốt C240 đới
EM đang tính bán GLK đi 27k km để chuyển qua GL450 đây. anh xem có bác nào thích gầm cao máy thoáng ko :D

muonmuaxe

Xe tăng
Ngoài này còn đang tranh chấp chức chi hội trưởng Merc (bọn chắc chỉ dám lập hôi thôi, không dám thành Club) nên đang hơi khó tập trung. Tuy nhiên nếu Cụ và các thành viên trong đó ra thì đảm bảo có nhiều hội viên xin gặp mặt lắm.
Tiêu chí bầu chi hội trưởng là gì đó cụ.

TheOne

Xe điện
GL đăng ký 3/2008 bản full, đi 25.000 giá 88k đựoc ko các bác nhỉ ? kế hoạch 6 tháng đầu năm của em đấy ạ, nên từ giờ túc tắc bán xe đi xe đạp 1 thời gian cũng đựoc :-bd

Chỉnh sửa cuối:

smile188

Xe hơi
Bác kvl bán có bán cả Triton ko hay vẫn giữ lại offroad? GL thì ngon quá rồi!

beefburger

Xe tăng
EM đang tính bán GLK đi 27k km để chuyển qua GL450 đây. anh xem có bác nào thích gầm cao máy thoáng ko :D
Theone nhận mail của bip chưa? Khi nào ra ngoài này contact với anh em tụi nàu nha. Đợt rồi bọn anh em nhà mình cũng vừa cho cả gia đình đi off vui lắm. Mở rộng anh em thì còn gì bằng

TheOne

Xe điện
Theone nhận mail của bip chưa? Khi nào ra ngoài này contact với anh em tụi nàu nha. Đợt rồi bọn anh em nhà mình cũng vừa cho cả gia đình đi off vui lắm. Mở rộng anh em thì còn gì bằng

em nhận rồi, reply lại mà ko đựoc. bác mở cái private giúp em vì em ko trả lời lại thư đựoc.

muonmuaxe

Xe tăng
GLK đăng ký 3/2008 bản full, đi 25.000 giá 88k đựoc ko các bác nhỉ ? kế hoạch 6 tháng đầu năm của em đấy ạ, nên từ giờ túc tắc bán xe đi xe đạp 1 thời gian cũng đựoc :-bd
GL chứ cụ. Sao lại GLK được. Cụ chả đang bán GLK cơ mà. Nghe capu kể về cụ nhiều mà chưa được gặp mặt, hôm nào cụ ra nhớ ới nhé.

muonmuaxe

Xe tăng
He he, chiều nay thốc xe em thấy được ko. Không dám so với V6 3.0 của cụ nhé, chỉ so I4 Kompressor thôi nhé. Chết thật em nghiện cụ về cái khoản xe mất rồi.

dongnat

Xe điện
ML của cụ ấy ngày nào chả đỗ ở sân tòa nhà CEO, em đoán thế vì cơm trưa xong em hay xuống uống nước chè với anh em cũng thấy nó lạnh lùng đứng đó.
Thế mà cụ nỡ không cho em cốc nước chè.
Đã thế mai em đi civic, đỡ bị cụ nhìn thấy mà lại ko được uốn nước chè, kakakaka

TheOne

Xe điện
GL chứ cụ. Sao lại GLK được. Cụ chả đang bán GLK cơ mà. Nghe capu kể về cụ nhiều mà chưa được gặp mặt, hôm nào cụ ra nhớ ới nhé.

cảm ơn cụ, em quen tay. đã chỉnh lại thành GL rồi ạ.

beefburger

Xe tăng
Thế mà cụ nỡ không cho em cốc nước chè.
Đã thế mai em đi civic, đỡ bị cụ nhìn thấy mà lại ko được uốn nước chè, kakakaka
Lại động chạm roài, đi chân đất đi cho con nhờ. Gớm quá đúng là nhà xe điện có khác, mang civic ra để mà cho đỡ bị soi à, bọn này còn soi nữa, đi chân đất mắt toét đi thì hết nhá há há=P~

muonmuaxe

Xe tăng
Lại động chạm roài, đi chân đất đi cho con nhờ. Gớm quá đúng là nhà xe điện có khác, mang civic ra để mà cho đỡ bị soi à, bọn này còn soi nữa, đi chân đất mắt toét đi thì hết nhá há há=P~
Gớm giọng văn của cụ chua thế, tha cho cụ nát đi.

@ cụ nát: em đã nhắn cụ cafe rồi mà cụ bận quá ko để ý đó thôi đâm ra em cũng ngại chả dám phiền ạh. Chứ ai dám mời cụ nước chè, bàn dân thiên hạ tòa CEO nó nhìn thấy cụ bước ra từ con ML mà lại nước chè nó ngỡ cụ là "tài xế" thì tuổi nào nhà em đỡ được.

beefburger

Xe tăng
Gớm giọng văn của cụ chua thế, tha cho cụ nát đi.

@ cụ nát: em đã nhắn cụ cafe rồi mà cụ bận quá ko để ý đó thôi đâm ra em cũng ngại chả dám phiền ạh. Chứ ai dám mời cụ nước chè, bàn dân thiên hạ tòa CEO nó nhìn thấy cụ bước ra từ con ML mà lại nước chè nó ngỡ cụ là "tài xế" thì tuổi nào nhà em đỡ được.
Mai cụ có mang em nó đi SÌ PHA không thế? nếu cụ lăn tăn điều gì em chịu chứ như cái cụ sợ thì.....chả nhẽ cái bản mặt thằng này không đáng tin sao thía. Nói cụ nghe em mời nó làm gì gì đi mà nó không dám làm đó, tùy cụ hiểu. Em sống quen kiểu thía roài hiiii, cụ thông cảm em hơi xã hội nâu một tý thôi

muonmuaxe

Xe tăng
Mai cụ có mang em nó đi SÌ PHA không thế? nếu cụ lăn tăn điều gì em chịu chứ như cái cụ sợ thì.....chả nhẽ cái bản mặt thằng này không đáng tin sao thía. Nói cụ nghe em mời nó làm gì gì đi mà nó không dám làm đó, tùy cụ hiểu. Em sống quen kiểu thía roài hiiii, cụ thông cảm em hơi xã hội nâu một tý thôi
mai em đi spa để chuẩn bị vìa ăn tết. cụ rành time cafe với em nhé

dongnat

Xe điện
Nghe giọng lão beef mình cứ tưởng mình là thằng làm spa, kekeke.
Em thay máy, mất xừ nó số của cụ muonmuaxe rồi, cụ cho em cái số, mai em rủ cụ nước chè.
Gớm, ní tưởng lái xe càng tốt, trả tiền gửi xe càng rẻ, em cha câu nệ.
Xe em đi cho sướng, đếch phải cho oai.
Mai e đi chân đất, xe lão beef còn soi không, mắt thì hơi khó vì mắt em trong veo, hiền lành, khó toét như nhà lão beef lắm
Kakakaka

capu

Xe tải
mấy hôm bận rộn, không vào OF, không ngờ các Cụ lại xôm thế.
@ muonmuaxe: đi SPA xong thì chụp lên cho E xem nhé
@ xauzai: Cụ chưa tìm được xe à