Cho e hỏi về SH 2012 new

xtitan

Xe buýt
BNN nói:
Cụ này bảo xe SH mới lùn tịt chắc toàn nghe nói qua WEB.
Ngồi lên xe thực đi cụ xem nó lùn hơn hay cao hơn phiên bản cũ nhé.
Em k quan tâm thì ngồi thực làm gì, đọc thông số được rồi, ko rỗi hơi thử,mua cái xe mà bị kênh giá rồi thổi phồng, báo chí ăn tiền, bốc phét rồi nịnh hót, chắc chắn ko xuất được cho Tây rồi xe toàn cầu này nọ cụ ạ, cụ biết giá trị thực của Sh sẽ chẳng đâm đầu vào đâu

tatthanh_it

Xe hơi
Em k quan tâm thì ngồi thực làm gì, đọc thông số được rồi, ko rỗi hơi thử,mua cái xe mà bị kênh giá rồi thổi phồng, báo chí ăn tiền, bốc phét rồi nịnh hót, chắc chắn ko xuất được cho Tây rồi xe toàn cầu này nọ cụ ạ, cụ biết giá trị thực của Sh sẽ chẳng đâm đầu vào đâu
Thật ra nên sử dụng để biết,chứ chỉ NGHE NÓI thôi chưa đủ.

Vấn đề duy nhất với SH này là bị làm giá thôi. Thị trường HNOI ko bị làm giá. :)

BNN

Xe buýt
NÓi thật với cụ là mình thấy SH cao hơn SH cũ (một chút thôi nhé). Không tin bạn qua Head Việt Long ở đường HÙng Vương gần nhà bạn ngồi thử nhé. Chứ nghe nói rồi phán SH mới lùn tịt thì không đúng tin thần OF đâu.

cupheu

Xe tăng
bản toàn cầu mà đi bê cái máy PCX sang thì chắc là toàn khu vực Việt Nam rồi :))

danbalan_1989

Xe hơi
bản toàn cầu mà đi bê cái máy PCX sang thì chắc là toàn khu vực Việt Nam rồi :))
Đã có thông tin chính thức là máy này ko phải là máy của PCX bạn nhé, nó là công nghệ phát triển từ PCX lên để làm chuẩn hóa động cơ của Honda .

langtu46

Xe đạp
dân mình đã dốt lại còn thích đường lối mới. cũ để mẫu cũ rồi lắp máy con này có phải hay hơn không, nếu như thế nghèo mai cũng phải mua 1 con cho bằng chúng bằng bạn

mr_pe'o

Đi bộ
mỗi người 1 vẻ thui mà
nhưng mình thấy cái mẫu cũ đẹp hơn nếu thay quả đèn led vào thì ngon haha
máy mà đi êm quá nó ko có tiếng động cơ nó làm sao ý đi cạnh trả bít nó là xe j ^^ tiếng pô phải ròn mí thích

pico

Xe máy
Cụ này bảo xe SH mới lùn tịt chắc toàn nghe nói qua WEB.
Ngồi lên xe thực đi cụ xem nó lùn hơn hay cao hơn phiên bản cũ nhé.
em đã ngồi và đã chiêm ngưỡng . không bít sao chứ e cảm nhận nó gọn hơn với bé hơn SH cũ nhiều .

Alituti

Xe tải
dân mình đã dốt lại còn thích đường lối mới. cũ để mẫu cũ rồi lắp máy con này có phải hay hơn không, nếu như thế nghèo mai cũng phải mua 1 con cho bằng chúng bằng bạn
Cụ đừng vơ đũa cả nắm, cty người ta có hẳn Ban phát triển Thị Trường cũng như Thiết kế xe, có điều chắc họ muốn đưa SH trở thành thương hiệu xe phổ thông như Wave chẳng hạn để ra thêm dòng xe ga mới giá cao hơn chẳng hạn :D. Theo em được biết thì sau từ 4 đến 6 năm hãng sản xuất sẽ thay đổi kiểu dáng của chiếc xe (tùy vào thị trường tiêu thụ) mà họ thay đổi toàn bộ kiểu dáng hay thay đổi chi tiết trong và ngoài xe thôi. VD: Lexus RX350 bản full option 2002 - t6/2009 như nhau( thông cảm em mắc bệnh nghề nghiệp), nhưng từ t6/2009 - t6/2012 ( khác rất nhiều chi tiết và option bên trong với phiên bản trước). T6/2012 - 20nn lại thay đổi hình thức bên ngoài 1 chút nhất là về cản xe (các cụ cứ nhờ bác gút gồ là biết ngay). BIết đâu đó là chiến lược kinh doanh của Honda?

NÓi thật với cụ là mình thấy SH cao hơn SH cũ (một chút thôi nhé). Không tin bạn qua Head Việt Long ở đường HÙng Vương gần nhà bạn ngồi thử nhé. Chứ nghe nói rồi phán SH mới lùn tịt thì không đúng tin thần OF đâu.
Chiều cao yên có thể như nhau hay chênh lệch nhau một chút ko vấn đề gì, theo em phần đặt "bàn toạ" nó làm rộng ra thì dù chiều cao yên xe như nhau nhưng cái nào "bàn tọa" rộng hơn thì việc chống chân sẽ khó hơn. Ý riêng của em!

Chỉnh sửa cuối: