[Funland] chỗ bán ná cao su(súng cao su)các cụ chỉ cho em với ạ!!!

tranhgochay

Xe buýt
Tình hình là ban đêm em rất hay phải lọ mọ, 2, 3 giờ sáng mới đi ngủ, 6 rưỡi đã bước ra khỏi nhà đến cơ quan rồi
Thế mà thằng hàng xóm trông rõ đẹp trai lại đi nuôi 1 đống chim~X(~X(~X(~X(~X(...mà lũ có cánh đấy hót giờ nào không hót, lại nhè đúng vào cái giờ em đi ngủ, hót 1 mạch đến sáng luôn,chưa kể cái bọn chim ấy được bố trí rất khéo, rụng lông toàn bay vào bancon nhà em, nên quần áo em toàn dính lông, rồi trấu, thi thoảng là cám, bay cả vào chạn bát nhà em ...
mọi lần gặp đồng chí hàng xóm, bạn ấy đều nở nụ cười, đã đệp giai trông còn đệp giai hơn, em còn xuôi xuôi mối hận thù...dưng lần này, nhân mùa EURO em quyết tâm tẩm bổ cho bạn hàng xóm bằng món cháo chim
các cụ biết chỗ nào bán súng cao su thì chỉ cho em với ạ
buổi sáng em post lên chợ giời thì bị hót đi >:P, chưa kịp save lại cái link của 1 cụ cm
chuyện nghiêm túc, mod nào mà xóa đi chứng tỏ muốn đến nhà em bắn chim 1 mình .....

ozzfan

Xe tải
Vào cửa hàng của Umove đấy cụ.

tungwalkalone

Xe tăng
Ơ cái món này hay phết nhá, bắn chim trong lồng càng sướng. Ngày xưa em toàn tự làm. Khó nhất là kiếm miếng da! :)

bmw_pro

Xe hơi
Website
simphuquy.com.vn
ôi sao lại Ác thế....con Chim nó có tội gì đâu, nó đã bị nhốt trong lồng mất tự do, sau 1 thời gian chấp nhận, cam chịu nó đã cất tiếng hót thế mà còn định mua súng Cao Su cướp đi mạng sống của nó...

dungcarnival

Xe tăng
kụ tự làm lấy đi, làm sao phải đi mua, trước đây e toàn tự làm lấy để bắn, làm dễ mà kụ

davidhuy

Xe tăng
Thằng hàng xóm nhà em nó mua lại đc con Yểng. Con này chủ trước nhà ở mặt đường nên nó chỉ biết hót tiếng còi xe, suốt ngày : Bin Bin. Điên hết cả thủ. Đợt trước em còn lẩm bẩm chửi tiên sư thằng nào cứ bấm còi, hóa ra là con này. Mà nó hót rõ to. Hic

tungwalkalone

Xe tăng
ôi sao lại Ác thế....con Chim nó có tội gì đâu, nó đã bị nhốt trong lồng mất tự do, sau 1 thời gian chấp nhận, cam chịu nó đã cất tiếng hót thế mà còn định mua súng Cao Su cướp đi mạng sống của nó...
Cho nó đi cho siêu thoát cụ ạ!
Ngày xưa em cũng mở lồng cho con khướu nhà em đi vì mùa hè nó cứ hót rất sớm, mất ngủ bực mình phết!

kia0789

Xe tải
Tối đâu cũng là nhà, ngã đâu cũng là giường
[-O<
Bác nói chuẩn. Cụ chủ có bức xúc thật nhưng nên qua nói chuyện với lão đệp zai kia xem sao, em nghĩ chim HOT thì tạm chấp nhận được, nhưng ở tập thể mà để mất vệ sinh thì ko nên. Hãy nói chuyện đó đã bác nhé, chứ đừng bắn CHIM vội.

doubledecker

Xe tải
Cụ không bắn trúng được đâu, chim trong lồng bắn thì chỉ trúng nan lồng thôi, xác suất xuyên nan lồng trúng chim là rất bé, làm quả súng hơi có ống ngắm đi cụ *-:)

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net

bimbimzinzin

Xe tăng
Cụ chủ thớt mua một đàn mèo về thả để nó trèo sang bắt chim

nissan31A-7212

Xe tải
cụ chủ sang đàm phán với thằng hàng xóm đi, ai lại làm thế.:(

tranhgochay

Xe buýt
em sang đàm phán không thành nên mới bức xúc thế này đấy ạ...
em mà biết làm súng cao su thì em đã kô cừn mở thớt
nhà em có trẻ con, còn bé quá nuôi mèo cũng không ổn, mèo đến tuổi biết khoắng lồng chim thì em e lên đĩa trước rồi :((
thôi cứ làm quả súng cao su, bắn bồm bộp vào lồng, cho bọn chim nhồi máu cơ tim chết dần dần....bạn hàng xóm măm cháo chim đã đệp giai càng đệp giai hơn :x

davidhuy

Xe tăng
nhà em có trẻ con, còn bé quá nuôi mèo cũng không ổn, mèo đến tuổi biết khoắng lồng chim thì em e lên đĩa trước rồi :((
thôi cứ làm quả súng cao su, bắn bồm bộp vào lồng, cho bọn chim nhồi máu cơ tim chết dần dần....bạn hàng xóm măm cháo chim đã đệp giai càng đệp giai hơn :x
Ác quá, ác quá

neverfg

Xe điện
súng đó bác tự làm đc mà, rất đơn giản.

cưỡi chổi

Xe lăn
sniper là chuẩn nhất cụ ạ ,ở khoảng cách dư này thì bắn chết cả con muỗi đậu trên mép con chim đó :))
đây cụ xem

Grandis 2005

Xe điện
Cụ mua một mét dây kẽm gai hoặc dây thép cứng về uống cần ná! Còn dây thì chơi bàng dây chun thắt theo chùm và dùng vãi dày làm đĩa bắn cũng ok lắm! Chịu khó ra chợ Đồng xuân mua ít bi ve nữa là ông bạn hàng xóm nhà cụ có món cháo chim ngon đấy! X_X

ngaydoclap

Xe container
Bắn chim thằng hàng xóm thì được chứ bắn con chim tội nghiệp bị nhốt kia thì không ra gì.
Súng cao su thì cụ tự chế đi, kiếm cái chạc cây, săm xe đạp, cắt trộm miếng thắt lưng da (hoặc túi LV thì đẹp hơn) của gấu là được khẩu súng chuẩn rồi.

Chỉnh sửa cuối:

tranhgochay

Xe buýt
Bắn chim thằng hàng xóm thì được chứ bắn con chim tội nghiệp bị nhốt kia thì không ra gì.
Súng cao su thì cụ tự chế đi, kiếm cái chạc cây, săm xe đạp, cắt trộm miếng thắt lưng da (hoặc túi LV thì đẹp hơn) của gấu là được khẩu súng chuẩn rồi.
:(( bố ơi, thằng hàng xóm khủng bố con bằng chim :((
bố bênh con đi :(( lại còn xúi con đi cắt túi :((

Chỉnh sửa cuối: