cho anh em tham gia Saigon Adventure Trophy

Lập Tái

Xe điện
Một kinh nghiệm rất quí, các bác mua một ít sịp giấy loại dùng một lần rồi vứt đi vào rừng rất tiện
Sao lại vứt rác linh tinh thế anh , phải bảo vệ môi trường chứ . Đóng hộp mang về trả cho công ty vệ sinh và môi trường đô thị . Đi ộp dột giờ phải văn minh thế chứ :))

Nikita

Xe tải
Còn nhiều không anh, cho em khoảng gần 100 cái.
Em có một cô bạn, cô ý làm ở một tổ chức, cái tổ chức đấy sản xuất áo mưa, tổ chức đấy không làm vì lợi nhuận do vậy mỗi lần cho tặng áo mưa để đi off là tặng một hộp. Hôm đi xe từ MCC về nghe cô ý quảng cáo là một hộp nó có tận 500 cái, mà HSD thì tốt nhất là nên dùng trong một năm. Em vẫn đang phân vân không biết làm cách nào để dùng hết 500 cái áo mưa trong vòng 01 năm nhỉ. Nếu mà dùng hết được thì chân to lắm, to chân hơn cả đạp ga.
Mỗi lần em dùng hết 11 cái bác ạ, 10 ngón tay mỗi ngón 1 cái, 1 cái ngậm trong mồm. 500 cái/01 năm em thấy còn thiếu. Bác hết phân vân chưa.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Lạy hồn Camel
1 năm đi tu quay về spam ngay được!

AE hết sức chú ý về đồ dùng cá nhân , mang sao cho gọn nhẹ nhất, và lưu ý lần cuối là ngủ trong rừng 1 ngày đến 2 ngày cho các bác tham gia cung đầu.Ngủ rừng bét nhè cho các bác đi hết cung Di Linh-Phan Thiết-722
Quần áo không cần mỗi ngày 1 bộ mà có thể 10 ngày vẫn bộ đấy , thống nhất là đẹp vừa thôi nhé AE.

giangmai

Xe tải
Lạy hồn Camel
1 năm đi tu quay về spam ngay được!

AE hết sức chú ý về đồ dùng cá nhân , mang sao cho gọn nhẹ nhất, và lưu ý lần cuối là ngủ trong rừng 1 ngày đến 2 ngày cho các bác tham gia cung đầu.Ngủ rừng bét nhè cho các bác đi hết cung Di Linh-Phan Thiết-722
Quần áo không cần mỗi ngày 1 bộ mà có thể 10 ngày vẫn bộ đấy , thống nhất là đẹp vừa thôi nhé AE.
thế bàn chải đánh răng có cần ko ạ? mà có bàn chải thì có cần thuốc đánh răng ko? e chậm hiểu mong các chủ tịch giải thích rõ

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
thế bàn chải đánh răng có cần ko ạ? mà có bàn chải thì có cần thuốc đánh răng ko? e chậm hiểu mong các chủ tịch giải thích rõ
Không cần đâu, vào rừng toàn bùn mình đánh răng với tắm kiểu Shrek là được mà.

kar

Xe điện
Chú Giangmai kia chạy với ai? Nếu chưa có ai cứng tay đi kèm thì để anh đi phụ đạo chú nhé :D

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
@lậu : không đánh răng cũng không sao, chỉ có điều ngậm mồm cấm nói chuyện, nhé:P

giangmai

Xe tải
@lậu : không đánh răng cũng không sao, chỉ có điều ngậm mồm cấm nói chuyện, nhé:P
thế là offroad tự kỷ àh, trường e có nhõn 1 chú sinh viên, thằng cu cũng ít nói nên lâu lâu quên mất vụ đánh răng rửa mặt

BEU

Xe hơi
hai thầy trò đại học Hà Hoa Tiên đi thực tập tại SEX ăn cơm suất 18.000đ đói thối cả mồm rồi lại không đánh răng nữa .....thì liệu có qua được học kỳ này không. #:-s

ai có nhu cầu chạy vào đại học Hà Hoa Tiên bảo em nhé, giá ưu đãi cho OFer

Vu Son

Xe tăng
CLB OFFROAD VIỆT NAM thông báo:

Để hỗ trợ, động viên các thành viên tham gia chuyến giao lưu Bắc - Nam (tập dượt cho SAT 2012) CLB hỗ trợ Ban tổ chức và các thành viên của CLB tham dự chuyến giao lưu này số tiền 10 Triệu đồng. Số tiền này tuy không lớn nhưng các thành viên tham chuyến đi luôn hiểu và tin tưởng rằng CLB luôn luôn bên cạnh các bạn

Chúc chuyến đi thành công tốt đẹp.

Chỉnh sửa cuối:

BEU

Xe hơi
=D> chắc CT thấy thương hai thầy trò đại học Hà Hoa Tiên đi thực tập tại SEX ăn cơm suất 18.000đ đói thối cả mồm

hai thầy trò đại học Hà Hoa Tiên luôn hiểu và tin tưởng rằng CLB luôn luôn bên cạnh các bạn

tiger2010

Xe đạp
Cuộc vui sắp bắt đầu rồi! Chúc các bác nhiều sức khỏe tham gia trọn cung đường!

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Ban điều hành CLB OFFROAD VIỆT NAM thông báo:

1/ Ban điều hành CLB thống nhất việc giao nhiệm vụ cho các thành viên như sau:

Hùng offroad được đề cử là người phát ngôn chính thức của CLB.
Vinh Gaz69 và Hải Kar sẽ chịu tránh nhiệm về phần kỹ thuật, các chuyến đi, các giải thường niên mà CLB tổ chức hay tham dự.
Hiền ty chịu tránh nhiệm về mảng tài chính của CLB.
Kải kar, Hiền ty chịu tránh nhiệm về mảng truyền thông, media của CLB.

2/ Để hỗ trợ, động viên các thành viên tham gia chuyến giao lưu Bắc - Nam (tập dượt cho SAT 2012) CLB hỗ trợ Ban tổ chức và các thành viên của CLB tham dự chuyến giao lưu số tiền 10 Triệu đồng.

CLB trân trọng thông báo

by Cuadedanh2008

hienty

Xe tăng
CT duyệt chi 10 củ, iêm nghĩ ném bùm cái vào vụ xăng dầu cho anh em nhi? hi`, nhìn cái cảnh ae xếp hàng mua xăng cứ gọi là đầy bình đê :D

Nikita

Xe tải
CT duyệt chi 10 củ, iêm nghĩ ném bùm cái vào vụ xăng dầu cho anh em nhi? hi`, nhìn cái cảnh ae xếp hàng mua xăng cứ gọi là đầy bình đê :D
... nhưng hôm nay, chỉ đại gia mới dám to mồm: "Đầy bình anh ơi"...
[video=youtube;xKN9DbKCDlI]http://www.youtube.com/watch?v=xKN9DbKCDlI&feature=results_video&playnext=1&list=PL3012420F2C4EA116[/video]

giangmai

Xe tải
hai thầy trò đại học Hà Hoa Tiên đi thực tập tại SEX ăn cơm suất 18.000đ đói thối cả mồm rồi lại không đánh răng nữa .....thì liệu có qua được học kỳ này không. #:-s

ai có nhu cầu chạy vào đại học Hà Hoa Tiên bảo em nhé, giá ưu đãi cho OFer
cơm tấm sườn bì hả anh, đúng sở trềnh của em:D

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
=D> chắc CT thấy thương hai thầy trò đại học Hà Hoa Tiên đi thực tập tại SEX ăn cơm suất 18.000đ đói thối cả mồm

hai thầy trò đại học Hà Hoa Tiên luôn hiểu và tin tưởng rằng CLB luôn luôn bên cạnh các bạn
Đừng lo, các bạn Sì Ghềnh biết và đã chuẩn bị hộ các bạn đây nhá.

Thực đơn của nhóm Dê Núi Bò Rừng(khoác áo Thỏ Hồng 3):
1/Buổi sáng:Bánh mì kẹp Xúc Xích Đức ăn với Mù Tạt vàng.Hàng do các nữ tiếp viên trẻ đẹp của hãng hàng không VN Airline cầm tay mang về.Jeeper Trọng Danh tài trợ.
2/buổi trưa:Cơm Lam ăn với gà đồi kho gừng.Được vận chuyển bằng xe Ộp Dốt đặc chủng từ thung lũng Mai châu Hòa Bình về sân bay Nội Bài và gởi máy bay vào Saigon bằng chuyến sớm nhất.Hãng chuyển fac nhanh HDL đón hàng và đi theo Quốc lộ 20 đón đầu anh em ỏ bến Phà.Bữa này do bác Hiền Ti,phó chủ tịch hội đồng quản trị Oto phân tài trợ.
3/buổi tối:ăn tại Bảo Lộc với đoàn vì trót đóng tiền cho Vú Căng mất rồi không lấy lại được.
4/Bữa đêm :Tình hình dự đoán là anh em mệt lên chị Hạnh,một Jeepper nữ tại Phan thiết tài trợ nồi cháo cá Bống Mú ăn với rau cải xanh thái chỉ phẩy nước mắm Phan Thiết do chính tay chị nấu.
Một xe 50 chỗ ngồi do hãng Phương Trang tài trợ chở 32 em da trắng tóc dài được tuyển lựa kỹ từ các tiệm gội đầu Lê Duyên,Duyên Dáng danh tiếng của thành phố để mát xa cho 16 chã nài của đội hình Dê Núi Bò Rừng tại trại Bàu Trắng để dãn gân cốt phục hồi sức khỏe cho cung chinh phục mỏm Tanobi sáng sớm.
Nước suối và Bia dến từ nhà tài trợ Phạm Gia OTO.
Thông báo cho họ nhà Jeep biết để anh em khỏi phải mang theo cái ghì cho nhẹ xe với tinh thần chiến nhanh rút gọn.

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
sjw nói:
Bác mà có nghe lời ha-quăng-mìn là đói nhăn răng đó à nha #:-s
Em động viên thằng cu Giangmai ấy mà, e có anh già Diên và bạn bếp trưởng Bệu lo cho bữa ăn giấc ngủ roài. Há há...

Maybach Tàu

Xe container
Chúc các cụ lên đường thành công tốt đẹp!