Chi hội Chính thức thành lập thớt Venza.

Trạng thái
Thớt đang đóng

longthang

Xe buýt
cám ơn các bác nhiều. khi nào mua xe em sẽ thông báo đến các bác và mời các bác lên quê em chơi một bữa để em còn có điều kiện khoe xe.em ở Hà giang mà em hỏi các bác một chút, khoảng 1,1 tỷ đổ lại liệu có mua được một em ngon ngon ko,

Julie

Xe tăng
cám ơn các bác nhiều. khi nào mua xe em sẽ thông báo đến các bác và mời các bác lên quê em chơi một bữa để em còn có điều kiện khoe xe.em ở Hà giang mà em hỏi các bác một chút, khoảng 1,1 tỷ đổ lại liệu có mua được một em ngon ngon ko,
1,1 tỷ cho Venza em nghĩ ngon bình thường thôi, đời 09 mới có giá đó (thêm một vài trăm chai chắc tìm được đời 10) vì thuế tăng, Venza lên giá nên xe cũ khá giữ giá. Tầm 1,1 tỷ kụ có thể tìm được 1 em Merc GLK tương đối đời 10. Nếu nói về tính năng và độ an toàn, em vẫn vote GLK. Kụ cân nhắc!
@ Em chỉ gợi ý để kụ ý tham khảo thôi, CT đừng bất mãn nhé! Anh yêu Venza ai cũng biết rồi, nhưng không nên cực đoan :P

Julie

Xe tăng
Nghiêm túc, không ném đá, cũng không xấu đi nhiều lắm đâu! :P
Đùa chứ chủ yếu là anh, anh thích là được, khen chê quan trọng gì.
Chân thành mà nói thì em thấy cỡ trên dưới 20 củ thì tạm, được cái lạ mắt. Bổng hơn cỡ đó thì có vẻ chưa "vào việc" lắm ý.

Ông Cò

Xe buýt
Thời buổi kinh tế khó khăn đang phải chạy ăn từng bữa mờ nó lại ném vài xịch qua cửa sổ chả đc cái tang dạng gì.
Cơ mà Lazang đểu này chạy 80km/h ngồi trong Venza lại tưởng đang ngồi trên ATR 72 bay vào khu vực có thời tiết xấu ah :)

Ông Cò

Xe buýt
Nói thật là chả hiểu cái lazang mới của mày nó đẹp ở cái gì?
Cái lazang nguyên bản nhìn nó đẹp và chắc chắn thế tự nhiên ném vài xịch để mua 1 thứ đồ lởm, ở đây mới chỉ bàn về mặt hình thức chứ chưa kiểm chứng về độ an toàn khi vận hành nhá.
Còn nếu trong tư tưởng luôn mơ mộng tới "chân dài" thì cứ vài củ 1 phát :) có condom sẽ đảm bảo an toàn tuyệt đối chứ không nguy hiểm như ngồi trên Venza :D

hieutd2

Xe tăng
Nói thật là chả hiểu cái lazang mới của mày nó đẹp ở cái gì?
Cái lazang nguyên bản nhìn nó đẹp và chắc chắn thế tự nhiên ném vài xịch để mua 1 thứ đồ lởm, ở đây mới chỉ bàn về mặt hình thức chứ chưa kiểm chứng về độ an toàn khi vận hành nhá.
Còn nếu trong tư tưởng luôn mơ mộng tới "chân dài" thì cứ vài củ 1 phát :) có condom sẽ đảm bảo an toàn tuyệt đối chứ không nguy hiểm như ngồi trên Venza :D
Bác chém CT kinh quá, đúng là thời buổi khó khăn nhịn ăn tiêu để đi cafe với hội Venza còn thấy xa xỉ mà CT chơi quả này thì kinh thật. Bác cho CT tự sướng vài hôm đi, mấy bữa nữa lại thay móng cũ vào thôi. Còn "chân dài" thì ai mà chẳng tơ tưởng hả bác, được "cong" tí càng tốt:P

hieu1907

Xe tăng

Julie

Xe tăng
Thôi nào các kụ, không nghịch CT nữa. Cậu giận cậu lại bỏ về giời bây giờ :D

Julie

Xe tăng
A đây dồi, nâu nắm chả nhìn thấy em. Rạo lày e nại bỏ phố lên rừng ah?
Xời, em xuất ngoại mới về, giờ là Việt Kiều Lào rồi.:)) Ở nhà lớp này nhiều đổi nhờ, CT thì ngày càng hoành, còn anh lâu không gặp, dạo này nói chuyện cứ như người lớn ý.

longthang

Xe buýt
Cám ơn bác đã tư vấn, khả năng của em cũng chi mua được đời 2009 thôi, còn về GLK nói thật với bác tuy là dòng thương hiệu nhung kiểu dáng em cú thấy nó kỳ kỳ thế nào ấy với lại em ngày nào cũng phải di xe sợ ko nuôi nổi em nó.

Julie

Xe tăng
Cám ơn bác đã tư vấn, khả năng của em cũng chi mua được đời 2009 thôi, còn về GLK nói thật với bác tuy là dòng thương hiệu nhung kiểu dáng em cú thấy nó kỳ kỳ thế nào ấy với lại em ngày nào cũng phải di xe sợ ko nuôi nổi em nó.
OK kụ! Em tưởng kụ lướt phố nhiều, còn nếu phục vụ sử dụng chạy đường dài nhiều hơn thì so sánh 2 xe cùng dòng crossover suv em cũng nghĩ Venza nói riêng và dòng Toy nói chung chắc cú hơn.

Napoli

Xe tải
Mua Prado là truẩn hơn cả.
Lộn mề :D

longthang

Xe buýt
các bác o HN hết a, thính nhỉ, các bác có hay gạp nhau không

Ông Cò

Xe buýt
các bác o HN hết a, thính nhỉ, các bác có hay gạp nhau không
Em thì cũng ở tỉnh như bác, Hà Nội chán bỏ mựa có cái gì đâu mà thích hả bác.
Thi thoảng có tí tiền em cũng đú đởn về thủ đô chơi với mấy anh hội Venza nhưng cứ nghĩ tới lúc đi tìm cái toilet là toát cả mồ hôi. Ở quê em cứ bờ ao, ruộng lúa có mờ mát cờ him :)

Trạng thái
Thớt đang đóng