Chỉnh giờ hệ thống trên Cam 2.0E TW ntn ?

ilikeqn

Xe đạp
Tình hình là như thế này các bác, em vừa trúng quả lô football được hơn 50.000 và đã dùng nó để cưới về con Cam 2.0E TW. Từ ngày cưới được em nó em toàn ở trên xe, không thiết gì về nhà cửa nữa, mà lại toàn ngủ dậy muộn vì cái đồng hồ hệ thống đấy ạ :mad:....... Mà em lần mò hoài cũng không tìm ra cái chỗ để chỉnh lại giờ cho chính xác? Em đã vào Setup trên màn hình DVD nhưng mà chỗ đấy chỉ có chỉnh giờ của cái màn hình DVD thôi... Bác nào biết chỉ hộ em với? Cái quyển sách HD của nó toàn tiếng TW em không thèm ngó tới, toàn mò thui :^)..........

axela

Xe tải
Em không hiểu bác nói giờ hệ thống là giờ nào, có phải cái đồng hồ ở chính giữa phía trên bảng tablo không ạ. Nếu đúng thì bác nhìn xuống phía dưới đồng hồ, có 2 nút bấm ghi H và M. Bác bấm vào H để chỉnh giờ, M để chỉnh phút.

ilikeqn

Xe đạp
Em không hiểu bác nói giờ hệ thống là giờ nào, có phải cái đồng hồ ở chính giữa phía trên bảng tablo không ạ. Nếu đúng thì bác nhìn xuống phía dưới đồng hồ, có 2 nút bấm ghi H và M. Bác bấm vào H để chỉnh giờ, M để chỉnh phút.
Chính xác là cái đồng hồ đó bác ạ...Thankx bác nhiều nhé... Để hôm sau ra garage lấy xe em sẽ nhìn kỹ hơn xem sao.... Thật sự từ hôm mua về đến giờ em không thấy nút H và nút M đâu cả... Chắc là do cái tablo nó tối quá...

axela

Xe tải
Có hai cái nút hình chữ nhật đó bác à. Nó ngay trên cái nút đỏ để bấm đèn hazard. Nằm chính giữa bảng tablo luôn. Bác xem hình tablo của Camry ở đây thì thấy ngay:

http://otothegioi.vn/?page=product&idp=231