[Đã bán] Chính chủ bán xe Mazda 3 2022 Trắng

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
539,000,000 VNĐ

Hoatieu

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
🌙
Website
fonef.net
Cụ mua xe để đi hay để đóng lồng kính thế :))
Toàn thánh xem xe onl xong dìm như bố đời. Chán
Cá nhân e trước cũng làm xe mới cả chục năm, nay có con xe cần bán , từ hôm qua cũng đã từ chối giá tầm chục bác thợ, nên có làm bác thợ nào ko hài lòng, các bác next hộ e với. Mục đích của e là muốn bán cho người dùng. Các bác đến xem chạy thử, test thoải con gà mái. Thông tin e cũng đã share rõ ràng.

unifo

Xe buýt
Cụ mua xe để đi hay để đóng lồng kính thế :))
Toàn thánh xem xe onl xong dìm như bố đời. Chán
Nhìn xe thế thì tôi không tin 4,3v thật, chỉ có cái là cụ thớt đã rao full hãng từ đầu rồi cụ ợ.
Khi đăng xe lên đây thì để cccm vào còm là rất bt, xe của cụ đâu cụ cây cú rồi tự nhận bố đời mà làm làm gì!?
Theo tôi, khi đăng xe lên bán có ba thứ mà cccm mua xe cũ luôn nhìn kỹ, ko biết cụ có xem ntn:
1. Khoang máy cận cảnh, xe đi ít giữ gìn chất lượng sẽ sáng đẹp, kể cả ốc nhái đầu bô
2. Gầm xe, nếu xe đi ít, tầm 4,3 vạn 2 năm thì sáng choang, nhiều chỗ như xe mới nếu giữ gìn
3. Cánh cửa, là chỗ mở ra vào và cái móc khoá cửa, đấy là tôi không chuyên thì tôi xem thế.
Còn nội thất xem ít thôi vì bọc băng cẩn thận chạy nhiều bỏ ra vẫn như mới, nhưng những chỗ kia không bọc lót đc ợ

Hoatieu

Xe hơi
🌙
Website
fonef.net
Nhìn xe thế thì tôi không tin 4,3v thật, chỉ có cái là cụ thớt đã rao full hãng từ đầu rồi cụ ợ.
Khi đăng xe lên đây thì để cccm vào còm là rất bt, xe của cụ đâu cụ cây cú rồi tự nhận bố đời mà làm làm gì!?
Theo tôi, khi đăng xe lên bán có ba thứ mà cccm mua xe cũ luôn nhìn kỹ, ko biết cụ có xem ntn:
1. Khoang máy cận cảnh, xe đi ít giữ gìn chất lượng sẽ sáng đẹp, kể cả ốc nhái đầu bô
2. Gầm xe, nếu xe đi ít, tầm 4,3 vạn 2 năm thì sáng choang, nhiều chỗ như xe mới nếu giữ gìn
3. Cánh cửa, là chỗ mở ra vào và cái móc khoá cửa, đấy là tôi không chuyên thì tôi xem thế.
Còn nội thất xem ít thôi vì bọc băng cẩn thận chạy nhiều bỏ ra vẫn như mới, nhưng những chỗ kia không bọc lót đc ợ
Bác không tin thì mời bác qua thực tế xem nhé. Mấy cái bác nói e soi mỏi mắt chả thấy

Hoatieu

Xe hơi
🌙
Website
fonef.net

Auto_teen

Xe hơi
Xe để mộc, thông tin rõ rãng lại vừa bảo dưỡng thì cụ nào lấy dc về đúng là chỉ việc đổ xăng mà chạy
Kể ra 5 lốp là em cũng mãu đấy 🤪

Hoatieu

Xe hơi
🌙
Website
fonef.net
Xe để mộc, thông tin rõ rãng lại vừa bảo dưỡng thì cụ nào lấy dc về đúng là chỉ việc đổ xăng mà chạy
Kể ra 5 lốp là em cũng mãu đấy 🤪
Bác cố thêm 2x là ok đó ạ

datdinh1210

Xe đạp
E ủn ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng