[Cần bán] Chính chủ bán gấp chung cư Thạch Bàn, căn 70m 2PN cạnh Aeon Mall Long Biên 2,3 tỷ vào việc ngay

Số điện thoại
0943682723
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
2,300,000,000 VNĐ
Diện tích
70㎡

ducthang85

Xe tải
2,4 mua căn của anh V, đi xa tý thì làm thêm con VF3 nữa thì cũng đẹp 🥺 🥺 🥺
nói chung là mỗi người mỗi nhu cầu và cách tiêu dùng , nhưng căn của anh v mà tiền này thì lại cho thuê được 8.5tr chứ không phải 5tr như căn này

hanuhanu

[Tịch thu bằng lái]
Chung cư thanh khoản ầm ầm, mà em này khó nhỉ, chắc cái thanh khoản kia toàn sale đẩy lên
Đâu ra mà ầm ầm cụ. Em có căn 3PN vị trí tiện ích đều ổn, giá cả hợp lý vì em đã tham khảo giá hàng xóm bán. Em nhờ môi giới đẩy 2 tuần rồi mà được lèo tèo 2 khách xem. Toàn bọn lều báo đưa tin.

mất hút

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em chưa bán đc ạ. Đợt này em bận quá nên đưa cho bên môi giới bán giúp rồi ạ. Nhà em vướng cái là bị phụ thuộc vào người thuê nhà nên người có nhu cầu hẹn xem nhà cũng khó. 15/5 này người thuê mới chuyển đi thì mới xem nhà và bán thuận lợi hơn ạ!

mất hút

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chung cư thanh khoản ầm ầm, mà em này khó nhỉ, chắc cái thanh khoản kia toàn sale đẩy lên
Em thấy cũng tuỳ khu vực đó Cụ, nhà em bên mạn đó cũng có vẻ thấy chậm hơn. Chứ như hiện tại em ở khu vực Cầu Giấy, Nam - Bắc Từ Liêm em thấy mua bán vẫn tấp nập lắm

mất hút

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đâu ra mà ầm ầm cụ. Em có căn 3PN vị trí tiện ích đều ổn, giá cả hợp lý vì em đã tham khảo giá hàng xóm bán. Em nhờ môi giới đẩy 2 tuần rồi mà được lèo tèo 2 khách xem. Toàn bọn lều báo đưa tin.
Căn của Cụ là ở đâu ạ? Em thấy tỉ lệ thanh khoản 2PN vẫn tốt hơn, 3PN sẽ chậm hơn chứ cứ giá tốt là em vẫn thấy giao dịch được thôi. Cụ cứ yên tâm

nguyentoan.uct

Xe điện
Cụ cứ bt, bán nhà chứ ko phải là mớ rau đâu mà. Em cũng đã trải qua rồi nên hiểu, kể cả có khách đi nữa thì chưa chắc sale dẫn đi xem đâu, cụ cũng phải làm lại bài tâm lý với sale, khi có sale xin bán căn cụ thì cụ cứ bảo là có mấy khách đang lăn tăn, để nó cũng vội muốn tìm khách chốt sớm để ăn hoa hồng. Chứ bt bọn nó có cả hội nhóm om hàng om khách để ép giá chủ nhà nữa đấy.

hanuhanu

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cứ bt, bán nhà chứ ko phải là mớ rau đâu mà. Em cũng đã trải qua rồi nên hiểu, kể cả có khách đi nữa thì chưa chắc sale dẫn đi xem đâu, cụ cũng phải làm lại bài tâm lý với sale, khi có sale xin bán căn cụ thì cụ cứ bảo là có mấy khách đang lăn tăn, để nó cũng vội muốn tìm khách chốt sớm để ăn hoa hồng. Chứ bt bọn nó có cả hội nhóm om hàng om khách để ép giá chủ nhà nữa đấy.
Sao lại muốn ép giá chủ nhà vậy cụ? Nhà giá bị thấp thì môi giới cũng ăn ít hoa hồng đi, nên họ phải muốn bán được giá chứ nhỉ.

nguyentoan.uct

Xe điện
Sao lại muốn ép giá chủ nhà vậy cụ? Nhà giá bị thấp thì môi giới cũng ăn ít hoa hồng đi, nên họ phải muốn bán được giá chứ nhỉ.
Nhiều bài lắm cụ, ko đơn giản như cụ nghĩ đâu. Vd 1 cái: giá bán cao thì sale chỉ được 1% của phần cao hơn, hoặc sàn thì thường cố định. Còn hạ được bao nhiêu thì họ có thể thoả thuận với khách hoặc ăn hẳn cả phần chênh đó

mất hút

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhiều bài lắm cụ, ko đơn giản như cụ nghĩ đâu. Vd 1 cái: giá bán cao thì sale chỉ được 1% của phần cao hơn, hoặc sàn thì thường cố định. Còn hạ được bao nhiêu thì họ có thể thoả thuận với khách hoặc ăn hẳn cả phần chênh đó
Em nghĩ làm vậy khó lắm ạ

bomit

Xe tăng
Em ủn giúp cụ chủ 1 đoạn đường.
Tí nữa em lập thớt riêng bán căn chung cư em đang ở có bve nội khu, không gian xanh mát, cũng Thạch bàn mà giá chưa đến 30tr/m2 nhá.
Nhà em 128m2 có 3 mặt thoáng

Suri15

Xe tăng
Cái gì chứ bds rao trên đây ít khi bán dc và hay bị đá xoáy. Em bán 2 lần trên đây, bị chê ỏng chê eo mặc dù giá bán còn thấp hơn cả giá nét cho môi giới. Thế mà 2 lần đều 4-5 ngày là trôi 😂
Quan trọng là giá nào thôi, cứ thấp hơn thị trường 1 chút là phút mốt.

mất hút

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cái gì chứ bds rao trên đây ít khi bán dc và hay bị đá xoáy. Em bán 2 lần trên đây, bị chê ỏng chê eo mặc dù giá bán còn thấp hơn cả giá nét cho môi giới. Thế mà 2 lần đều 4-5 ngày là trôi 😂
em cảm ơn Cụ đã động viên và góp ý ạ

nguyentoan.uct

Xe điện
Em cũng đăng bán trên này rồi, rõ là đăng giá tốt nhất rồi, mà chủ yếu nhận được lời chê. Sau em bán qua sale giá còn cao hơn giá đăng ở trên này :D

Suri15

Xe tăng
Em cũng đăng bán trên này rồi, rõ là đăng giá tốt nhất rồi, mà chủ yếu nhận được lời chê. Sau em bán qua sale giá còn cao hơn giá đăng ở trên này :D
Một vài cụ trên đây em thấy kiểu ghen ăn tức ở, cũng chẳng biết thế nào nhưng cứ phải vào chê hoặc nói này nói kia, thế mới lạ

nguyentoan.uct

Xe điện
Một vài cụ trên đây em thấy kiểu ghen ăn tức ở, cũng chẳng biết thế nào nhưng cứ phải vào chê hoặc nói này nói kia, thế mới lạ
Cũng ko hẳn đâu cụ, em thấy kiểu vào ổ nào thì nhiều con đấy. Vào box nhà đất thì chắc chắn là dân BĐS nhiều rồi, mật độ cò mồi còn nhiều hơn nữa, nên mặc định bị chê là bt thôi.