[Thảo luận] Chiều nay một mợ xinh như mộng hun mít xe iem !

oojimioo

Xe tăng
cụ chủ thớt nói phét...e chả thấy có chi tiết nào chứng minh mợ nào xinh như mộng cả

kebaothuls

Xe điện
Chiều nay, em chở vợ cả đi thăm người nhà, lúc dừng xe V1 mua ít hoa quả, em tấp vào lề và chờ. Em về mo, chưa kịp tắt máy thì thấy xe rùng lên một cái rồi tiến về phía trước khoảng 5cm. Quái lạ, hay mình chưa về số ? kiểm tra, đã mo, nhìn qua gương, thấy một em For mầu bạc gí sát mũi vào mông trái V2 em. Thôi chết rồi, kiểu này tết nhất tới nơi, lại đi làm xe cộ thì oải lắm. Em kéo phanh tay, tắt máy nhẩy xuống để bảo ông lái con Fortuna xuống xem xét, hóa ra là một mợ xinh, xinh lắm ạ (nếu mợ này có vào OF thì chắc sướng phải biết!). Em bẩu, em xuống coi xe cái, sao đường rộng thế lại húc vậy?. Mợ í bẩu: anh cứ xem đi và mợ í lùi ra khoảng gang tay. May quá, cái cản trước chỉ ủi vào cái cản inox em lắp thêm nên không có gì. Em vẫy tay cho mợ ấy đi. Chắc mợ í vẫn ca mơ run lên lập bập kinh khủng, em chỉ sợ mợ ấy rồ ga thì toai, may mà cũng không sao.
Trong trường hợp của em, nếu em kéo phanh tay, kiểu gì cũng thiệt hại nặng hơn do xe không trôi tự do, vậy nên theo em, nếu mình vãn ngồi trên xe và xe không trôi thì cứ để yên, không cần kéo phanh tay làm gì.
có kịp lấy số điện thoại không cho mình xin :)

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Chiều nay, em chở vợ cả đi thăm người nhà, lúc dừng xe V1 mua ít hoa quả, em tấp vào lề và chờ. Em về mo, chưa kịp tắt máy thì thấy xe rùng lên một cái rồi tiến về phía trước khoảng 5cm. Quái lạ, hay mình chưa về số ? kiểm tra, đã mo, nhìn qua gương, thấy một em For mầu bạc gí sát mũi vào mông trái V2 em. Thôi chết rồi, kiểu này tết nhất tới nơi, lại đi làm xe cộ thì oải lắm. Em kéo phanh tay, tắt máy nhẩy xuống để bảo ông lái con Fortuna xuống xem xét, hóa ra là một mợ xinh, xinh lắm ạ (nếu mợ này có vào OF thì chắc sướng phải biết!). Em bẩu, em xuống coi xe cái, sao đường rộng thế lại húc vậy?. Mợ í bẩu: anh cứ xem đi và mợ í lùi ra khoảng gang tay. May quá, cái cản trước chỉ ủi vào cái cản inox em lắp thêm nên không có gì. Em vẫy tay cho mợ ấy đi. Chắc mợ í vẫn ca mơ run lên lập bập kinh khủng, em chỉ sợ mợ ấy rồ ga thì toai, may mà cũng không sao.
Trong trường hợp của em, nếu em kéo phanh tay, kiểu gì cũng thiệt hại nặng hơn do xe không trôi tự do, vậy nên theo em, nếu mình vãn ngồi trên xe và xe không trôi thì cứ để yên, không cần kéo phanh tay làm gì.
Cụ chủ thớt đúng là OFer thứ thiệt, cứ thấy ..a'i là... là... Em hỏi cụ nhé: chuyện gì sẽ sảy ra nếu như lúc đó có 1 cụ già sang đường ngay trước mũi xe cụ nhỉ? :D

Dù sao cũng mừng cho cụ xe ko sao và có 1 phút êm a'i :))

Oh.. post xong rồi mới thấy em với cụ VLOLVN có ý kín giống nhau

Chỉnh sửa cuối:

humxam75

Xe điện
Cụ chủ cho em xin địa chỉ chỗ này với, mai em ra rình :))

anhtho

Xe ngựa
Cụ chủ thớt đúng là OFer thứ thiệt, cứ thấy ..a'i là... là... Em hỏi cụ nhé: chuyện gì sẽ sảy ra nếu như lúc đó có 1 cụ già sang đường ngay trước mũi xe cụ nhỉ? :D

Dù sao cũng mừng cho cụ xe ko sao và có 1 phút êm a'i :))

Oh.. post xong rồi mới thấy em với cụ VLOLVN có ý kín giống nhau
Tranh luận về cái này khó lắm cụ, em cũng không nói là cách của em đúng, chỉ biết là xe em không sao sau cú híc và nó cũng chỉ trôi đi tầm 5cm thui, ko có gì nguy hiểm cả. Nhưng nếu em để phanh tay hoặc để số (hoặc để P nếu là xe AT), có thể xe em sẽ bị móp thật. Cũng có một cuốn sách nào đó ghi kinh nhiệm khi ghép dọc sát vỉa hè là nên không cài phanh tay nếu đường bằng phẳng bởi vì chả may có xe nào lùi hoặc tiến hơi quá đà (cái này là hay gặp ạ) thì va chạm cũng không gây móp mép đáng kể vì xe tự trôi đi tẹo. Cái này cũng giống như các cụ cầm búa đập nhẹ vào một miếng gỗ để tự do, nó sẽ trôi đi một tẹo. Nhưng nếu miếng gỗ bị đóng chặt vào sàn, lực đập sẽ khá mạnh. Còn trường hợp các loại xe điên húc bung đi hàng chục mét thì em không tính tới, lúc đó có phanh tay cũng có thể văng vài mét chứ nó không cố định đâu, và thực tế, các tay lái điên đó không phải lúc nào ta cũng được gặp.

Chỉnh sửa cuối:

thule6

Xe điện
Cụ chủ thớt câu bài à !!! cụ giật cái tít rõ hoành nhưng chẳng có tý gì chứng minh là cụ bị girl xinh tập hậu
Nên cháu nghĩ rằng cụ chém gió, câu view (bài toàn chữ là chữ :)) )

hungbm

Xe điện
Cụ đi với Gấu thì chả đc ích lợi gì cho vụ này

luuhung

Xe hơi
Cụ đi với Gấu thì chả đc ích lợi gì cho vụ này
Kể cả đi với gấu, nếu là xinh như mộng thậm chí như bò mộng là iêm cũng phải làm ra ngô ra khoai, cho bằng ra sản phẩm thì thôi.

TONGIA

Xe lừa
Chả xinh

anhchien

Xe đạp
xinh như cụ tả mà ko bắt đền cái gì.........thì phí quá

Duong_Anh

Xe buýt
mợ ý xinh nên vết đâm mới nhẹ, chứ phải ông khác đâm thì chắc cụ chẳng thấy vết đâm nó nhẹ thế đâu

Powermax

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Như Mộng ;))
Em xinh như mộng làm mông anh long mộng
Tối anh về anh mộng...OF làm cho anh vỡ mộng :D

tran_thuat_lai

Xe lăn
xem vòng quanh xe, vì mợ ấy quá xinh nên cụ lại ngồi vào trong xe...kéo phanh tay nhiều lần chứ gì ? biết thừa ..khú khú

SpecialOne

Xe tải
Mod đi đâu rồi mà để thớt này không có ảnh dày đến 6 trang rồi mà không bem nhỉ, mà lạ thật ở OF cứ có tí ..ái là đông nhể. Lần sau mở thớt kiểu giề em cũng gài tý ..ái vào cho nó xôm.

kiennghe

Xe tải
Mợ ấy xinh thế mà cụ không lấy cớ chụp hiện trường chụp một vài pic lên đây cho anh em chiêm ngưỡng với.

gestapo04

Xe hơi
Chúc mừng vợ 2 chủ thớt được lành lặn.
Chia buồn với mợ xinh xinh, trời rét chắc muốn hôn hít cho ấm chẳng ngờ lại hôn phải cái ...ít gắn inox - cứng thì được nhưng lạnh đến ca mơ run :D

duth@$*&

Xe buýt
Mình còn ngồi trên xe mở cụ, không lẽ không có xử lý gì sao. Nếu trường hợp của em mà kéo phanh tay, em đảm bảo là sẽ có việc lằng nhằng với mợ xinh nọ.
e tưởng bác phải thích lằng nhằng với mợ đấy chứ, hehe. chắc là bác đang đi với vợ cả thôi, ko có khi cũng .... tí đấy nhỉ ;))