[Thảo luận] Chiều nay một mợ xinh như mộng hun mít xe iem !

anhtho

Xe ngựa
Chiều nay, em chở vợ cả đi thăm người nhà, lúc dừng xe V1 mua ít hoa quả, em tấp vào lề và chờ. Em về mo, chưa kịp tắt máy thì thấy xe rùng lên một cái rồi tiến về phía trước khoảng 5cm. Quái lạ, hay mình chưa về số ? kiểm tra, đã mo, nhìn qua gương, thấy một em For mầu bạc gí sát mũi vào mông trái V2 em. Thôi chết rồi, kiểu này tết nhất tới nơi, lại đi làm xe cộ thì oải lắm. Em kéo phanh tay, tắt máy nhẩy xuống để bảo ông lái con Fortuna xuống xem xét, hóa ra là một mợ xinh, xinh lắm ạ (nếu mợ này có vào OF thì chắc sướng phải biết!). Em bẩu, em xuống coi xe cái, sao đường rộng thế lại húc vậy?. Mợ í bẩu: anh cứ xem đi và mợ í lùi ra khoảng gang tay. May quá, cái cản trước chỉ ủi vào cái cản inox em lắp thêm nên không có gì. Em vẫy tay cho mợ ấy đi. Chắc mợ í vẫn ca mơ run lên lập bập kinh khủng, em chỉ sợ mợ ấy rồ ga thì toai, may mà cũng không sao.
Trong trường hợp của em, nếu em kéo phanh tay, kiểu gì cũng thiệt hại nặng hơn do xe không trôi tự do, vậy nên theo em, nếu mình vãn ngồi trên xe và xe không trôi thì cứ để yên, không cần kéo phanh tay làm gì.

Dogia

Xe điện
Trong trường hợp của em, nếu em kéo phanh tay, kiểu gì cũng thiệt hại nặng hơn do xe không trôi tự do, vậy nên theo em, nếu mình vãn ngồi trên xe và xe không trôi thì cứ để yên, không cần kéo phanh tay làm gì.
quá nguy hiểm, xe to nó húc một phát lao lên phía trước, lại là một cơ số người và xe chờ đèn hay gì đó thì ôi thôi...em chả dám nghĩ tiếp X_X

Spectra8833

Xe tải
Ảnh Mợ í đâu Cụ ? Xinh thì phải có ảnh chứng minh chứ ...

anhtho

Xe ngựa
quá nguy hiểm, xe to nó húc một phát lao lên phía trước, lại là một cơ số người và xe chờ đèn hay gì đó thì ôi thôi...em chả dám nghĩ tiếp X_X
Mình còn ngồi trên xe mở cụ, không lẽ không có xử lý gì sao. Nếu trường hợp của em mà kéo phanh tay, em đảm bảo là sẽ có việc lằng nhằng với mợ xinh nọ.

Dogia

Xe điện
xin lỗi kụ, nó táng uỳnh một phát thì kụ có mà ngửa ra đằng sau vập vào đằng trước cứ tưởng động đất :D có mà xử lý giời #:-s

HUNGSMUN

Xe container
Thế là cụ hôm nay bị đánh tập hậu à? Sao cụ không xin lấy cái số cầm chân để làm quen. Cơ hội ghi bàn rõ ràng như thế sao lại bỏ ua hở cụ Thở ơi???:o)

halinh2110

Xe hơi
xinh e cũng không thích hôn v2 em

Hắc Ín

Xe tăng
Nó chạm nhẹ thì còn xử lý được chứ gặp con hung thần nó chạm thì...chả dám nghĩ tiếp nữa nếu xe không kéo phanh, cài số!

anhtho

Xe ngựa
xin lỗi kụ, nó táng uỳnh một phát thì kụ có mà ngửa ra đằng sau vập vào đằng trước cứ tưởng động đất :D có mà xử lý giời #:-s
Uỳnh một phát thì hóa ra nó là xe điên hở cụ, thế thì kéo phanh tay cũng tèo ! Nhưng đúng là trong trường hợp của em, không kéo phanh tay rõ ràng giúp tránh hậu quả.

anhtho

Xe ngựa
Thế là cụ hôm nay bị đánh tập hậu à? Sao cụ không xin lấy cái số cầm chân để làm quen. Cơ hội ghi bàn rõ ràng như thế sao lại bỏ ua hở cụ Thở ơi???:o)
Hix, em cũng máu làm giống cụ lắm, nhưng V1 của em nó ngay gần đấy, nó mà bít em lằng nhằng abc thì nó đạp thêm cho móp xe lun ý chứ !

mr.luan12179

Xe buýt
Xinh mà k có ảnh, tiếc quá

namhp

Xe buýt
Thế mà khi em học lái xe thì thầy lại dạy là: Dừng đèn đỏ thì kéo phanh tay hoặc hold brake để giảm thương vong cho người xung quanh và cả mình nữa vì khi đó cản trước xe sau và cản sau xe mình hấp thụ bớt xung lực và triệt tiêu vài phần, tránh xe bị văng linh tinh nguy hiểm hơn. Nói chung là tùy hoàn cảnh. Em cũng hay dặn gấu em là cho dù xe có bị làm sao thì sửa chữa đã có bảo hiểm, đừng để thương vong con người là được.

Bung To

Xe điện
tít bài của cụ bỏ chữ xe thì hay nhể

kraz255b

Xe điện
đúng rồi, xinh như mộng thì vẫy tay em đi đi, còn nếu mấy ông OF mà húc vào, hôm nay lại vài ngừoi lên báo!
may cho mợ xinh như mộng kia là cụ chủ đi với gấu, đi một mình thì xong hẳn rồi, lại có thêm 1 thớt tương tư nữa!

vuitinh_hp

Xe tải
Mợ xinh kia mà húc xxx cụ thì cụ lại ... cho đáng đời mợ xinh =))

shuttle bus

Xe tăng
Chiều nay, em chở vợ cả đi thăm người nhà, lúc dừng xe V1 mua ít hoa quả, em tấp vào lề và chờ. Em về mo, chưa kịp tắt máy thì thấy xe rùng lên một cái rồi tiến về phía trước khoảng 5cm. Quái lạ, hay mình chưa về số ? kiểm tra, đã mo, nhìn qua gương, thấy một em For mầu bạc gí sát mũi vào mông trái V2 em. Thôi chết rồi, kiểu này tết nhất tới nơi, lại đi làm xe cộ thì oải lắm. Em kéo phanh tay, tắt máy nhẩy xuống để bảo ông lái con Fortuna xuống xem xét, hóa ra là một mợ xinh, xinh lắm ạ (nếu mợ này có vào OF thì chắc sướng phải biết!). Em bẩu, em xuống coi xe cái, sao đường rộng thế lại húc vậy?. Mợ í bẩu: anh cứ xem đi và mợ í lùi ra khoảng gang tay. May quá, cái cản trước chỉ ủi vào cái cản inox em lắp thêm nên không có gì. Em vẫy tay cho mợ ấy đi. Chắc mợ í vẫn ca mơ run lên lập bập kinh khủng, em chỉ sợ mợ ấy rồ ga thì toai, may mà cũng không sao.
Không ảnh minh "Trứng"---> Chém nhá :))

Chỉnh sửa cuối:

fishbed4

Xe tăng
Chà...mợ này hay nhỉ???

Chỉnh sửa cuối:

LASER1.8

Xe tải
e dự là chém thôi. đi fortuner chả có mợ nào xinh.