Chiêu làm giá của Piaggio

dungpt17

Xe máy
tổng thiệt hại là 54tr800n.tui vừa ra mua cái thảm lót chân 350k roài.được tặng hộp bánh với cuốn lịch nhưng kỉ niệm thằng bạn rồi,hehe.các bác wen biết nhiều phải nhờ chỗ khác mua chứ.ma tôi không hiểu sao trong sài gòn chỗ nào cũng về tầm 20 chiếc mà ngoài hn mình các đại lý về ít vậ không biết

audi_bmv

Xe hơi
Sài gòn họ làm ăn rất đàng hoàng và lịch sự, nói thật tui cũng người ngoài bắc, nhưng cũng đã từng sống ở SG 2 năm, ở đó sống và kiếm tiền thik lắm

changhemay

Xe hơi
tổng thiệt hại là 54tr800n.tui vừa ra mua cái thảm lót chân 350k roài.được tặng hộp bánh với cuốn lịch nhưng kỉ niệm thằng bạn rồi,hehe.các bác wen biết nhiều phải nhờ chỗ khác mua chứ.ma tôi không hiểu sao trong sài gòn chỗ nào cũng về tầm 20 chiếc mà ngoài hn mình các đại lý về ít vậ không biết
Sax biết thế nhờ thằng bạn trong đấy,chán thật.Đại lý ngoài này quen biết nhau thế nên bây giờ xe ở phố huế gần hết:)) giá 65tr như bạn trên nói:))

d.lib

Xe tải
Cụ chơi quả chắc thật đấy.. Em tưởng YV đông nên chạy sang XC. cụ còn chạy vào tận SG :))

vxvxvx

Xe đạp
Bác xem ở đại lý nào thế, có contact ko, giờ còn xe ko :D.

vxvxvx

Xe đạp
HN đại lý nó tuồn ra Phố Huế hết =), làm ăn chụp giật kinh lên ấy chứ ...

cressida1k1

Xe đạp
em là nhân viên XC ko phải nói xấu nhưng tết này mất tết cũng cay lắm
Bác nge hứa mãi đã chán chưa ah//////Bg 54t là giá đề xuất của Pi bác hiểu rõ chứ ĐỀ XUẢT nhé
CÒn ra tết thì bán xe theo giá thời điểm..giá thời điêm nhé....KO vi phạm luật chống phá giá
em thấy bác là nv bên XC nhưng bác trả lời với thái độ mấy trang trước quá dửng dưng và e thấy thiếu tinh thần trách nhiệm , k lấy xe đc là trả cọc à , thế thì buôn bán làm ăn cái nỗi gì . thà bác nói cho các cụ ấy vài lời thông cảm xin lỗi như cụ Junior thì các cụ ấy nào nỡ ...

vuser1

Xe buýt
Hài hước nhỉ, nhà máy ở miền bắc chuyển xe vào Nam bán, cụ gì ở bắc lại đặt hàng trong nam rồi chuyển ngược lại =)) Chẳng hiểu Pi dựa vào đâu để phân phối hàng nữa, chỗ thì cháy hàng, chỗ chả ai mua

Mà tại sao trong nam ko chuộng Pi nhỉ? :|

dungpt17

Xe máy
Cụ chơi quả chắc thật đấy.. Em tưởng YV đông nên chạy sang XC. cụ còn chạy vào tận SG :))
keke nhanh nahyj 1 tí thôi mà.tại hòi trước lúc ra xe li vn tui vào sg,nhìn ngoài đường đỏ mắt không thấy con li nhập nào cả,nên tui đoán trong sg không chuộng.họ chỉ chuộng AB,SH,PCX thui.nên nhờ thằng bạn là ok ngay.ma giá lại bèo nũa chú.không như các bác vừa không có xe lại bị tụi nó làm giá nữa chứ.có bác nào vào đại lý hỏi thử giá rùi lấy máy ghi âm ghi lại pót lên mạng là chết chúng nó.mà công nhận nhìn màu tráng nó to xe thật

dungpt17

Xe máy
Hài hước nhỉ, nhà máy ở miền bắc chuyển xe vào Nam bán, cụ gì ở bắc lại đặt hàng trong nam rồi chuyển ngược lại =)) Chẳng hiểu Pi dựa vào đâu để phân phối hàng nữa, chỗ thì cháy hàng, chỗ chả ai mua

Mà tại sao trong nam ko chuộng Pi nhỉ? :|
tui mua ở piaggio quang phương ở quận 5 đó.trên trang 24h.com có địa chỉ web đó.trong này có chạy piaggio mà chạy toàn LX thui các cụ ah99% là LX.các cụ lên google gõ đại lý xe piaggio trong sg là ra cả đống mà rùi gọi điện hỏi xem,chắc là còn đấy

tiendung1012

Xe đạp
em là nhân viên XC ko phải nói xấu nhưng tết này mất tết cũng cay lắm
Bác nge hứa mãi đã chán chưa ah//////Bg 54t là giá đề xuất của Pi bác hiểu rõ chứ ĐỀ XUẢT nhé
CÒn ra tết thì bán xe theo giá thời điểm..giá thời điêm nhé....KO vi phạm luật chống phá giá
tôi thấy bác này P/s là piaggio xuân cầu, nhưng hình như toàn làm mất uy tín cho xc. nói mỗi lúc mỗi kiểu. toàn giọng điệu làm giá. bác này còn post mấy bài chát với đại lý Bắc ninh nữa. ảo vãi. nghe theo bác này chắc đứt luôn

leopht

Xe đạp
em thấy bác là nv bên XC nhưng bác trả lời với thái độ mấy trang trước quá dửng dưng và e thấy thiếu tinh thần trách nhiệm , k lấy xe đc là trả cọc à , thế thì buôn bán làm ăn cái nỗi gì . thà bác nói cho các cụ ấy vài lời thông cảm xin lỗi như cụ Junior thì các cụ ấy nào nỡ ...
bác tin nó là người xc à E nghĩ nó 99% là thăng giúp việc dắt xe cho 1 cửa hàng bán xe trên fố huế bác ợ :))

tiendung1012

Xe đạp
Mấy ngày nay e theo dõi các thớt. Cụ Piaggio và một số người có người quen trong nhà máy cũng đã khẳng định về giá và số lượng xe xuất ra rồi. E nghĩ mọi người nên chắt lọc thông tin. Đợi chờ xe thôi. Không nên để bị một số thành phần kích động tâm lý nhằm nâng giá xe. Đã có ai xác nhận lấy xe với giá cao đâu. Các cụ đã lấy đc đều confirm lấy đúng giá niêm yết mà.

dungpt17

Xe máy
thằng bán xe ở Quang Phương nói là ngoài HN mình làm an theo kiểu chợ búa,trong này ngoài đại lý piaggio ra không được của hàng nào có li vn.nếu có nó phát hiện điều tra ra phạt theo múc bay giờ nó nói là 100 triệu

d.lib

Xe tải
thằng bán xe ở Quang Phương nói là ngoài HN mình làm an theo kiểu chợ búa,trong này ngoài đại lý piaggio ra không được của hàng nào có li vn.nếu có nó phát hiện điều tra ra phạt theo múc bay giờ nó nói là 100 triệu
Em cũng chẳng có bạn thân trong đó. Chịu thôi
Mà tầm này chắc cũng hết hàng rồi. Ngoài HN xe về chỉ 30p là bay rồi

Tuan_Civic

Đi bộ
Tui ở Sài Gòn đây, trong đây cũng bắt đầu nóng với Liberty rồi, mình đặt hàng từ 14/01 vẫn chưa có, nó hẹn chắc chắn như đinh đóng cột là ngày mai 28/01 sẽ có xe, màu trắng. Mai mà kô có thì .... mày biết tay ông!!!

dungpt17

Xe máy
cơ mà xe em đi được có 7km ai mún mua k nhẩy?:))

vxvxvx

Xe đạp
=) chưa đi đã chán rồi à =), thế mời bác đem ra phố Huế. Có khi lãi vài củ ăn Tết :x

dungpt17

Xe máy
kaka lãi vài củ mà lại k có xe đi thì chết.nhưng mà tấy bức xúc và thông cảm với các bác.bị thất hứa như vậy,làm giá như vậy mà các quan chức cấp cao của piaggio k phảbnn ứng gì.còn cụ piaggio thì thấy lặn mất tăm luôn.pó tay luôn