Chiêu làm giá của Piaggio

congtuanhtrang

Xe buýt
Vụ nhà máy thiếu linh kiện thì em biết rồi.. Hqua có cụ lấy đc màu trắng ở XC. Có xe mà k gọi em :-<
Lấy lại tiền đặt cọc thì còn nói chn gì nữa. Ra tết thì khoảng ngày nào có và giá bọn em có được bảo lưu ko
Trả lời bác là ko bao lưu và bán theo gia thời điểm
Và cũng chẳng biết bg có xe
Bác dc goi lay màu đen mà ko lấy
bg già ngoài thị trường hơn 60 củ rồi đấy

congtuanhtrang

Xe buýt
lại 1 thông tin gây hoang mang. Thế này thì head tự nâng giá à mà khẳng định ra tết giá xe cao hơn nhiều trong khi Pi còn chưa có động thái nào? ông này phát ngoon mỗi lúc 1kiểu, tung hoả mù vãi...
Em ko tung hỏa mù
Mà nhà máy chơi đai lý
Bon em cung đến nhục mất hết uy tín từ xưa đến nay ah

d.lib

Xe tải
Trả lời bác là ko bao lưu và bán theo gia thời điểm
Và cũng chẳng biết bg có xe
Bác dc goi lay màu đen mà ko lấy
bg già ngoài thị trường hơn 60 củ rồi đấy
Chán hẳn.. Vậy là mỗi người chỉ đc gọi 1 lần
Tại bên đại lý cứ bảo em yên tâm :|

congtuanhtrang

Xe buýt
Hôm qua em ra đại lý xc ở lvl hỏi rõ...nếu sau tết thì giá xe of những người đặt cọc trước như em thì thế nào...họ bảo sẽ giữ đúng giá cho những ai đã đặt cọc...chắc ra tết mới có xe...lúc đó xe sẽ được test kĩ càng hơn...mùng 8 đến mùng 10 âm là họ bắt đầu làm việc rùi :-s
em là nhân viên XC ko phải nói xấu nhưng tết này mất tết cũng cay lắm
Bác nge hứa mãi đã chán chưa ah//////Bg 54t là giá đề xuất của Pi bác hiểu rõ chứ ĐỀ XUẢT nhé
CÒn ra tết thì bán xe theo giá thời điểm..giá thời điêm nhé....KO vi phạm luật chống phá giá

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Bác nói sai rồi, báo đài phản ánh đầy, chụp ảnh này nọ mà Honda vẫn im đấy thôi :)). Làm gì có biết mà không xử lý :))
Cụ không đọc kỹ bài của cháu rồi.

Các head nó có đoạn:

Bên Cty họ cũng có phản ứng về việc này nhưng nếu cụ nào mua xe Honda để ý thì khi làm hóa đơn các head nó sẽ viết giống hệt giá niêm yết trên mạng với lý do để anh chị làm thuế cho rẻ nhưng thực tế đây là 1 chiêu qua mặt kiểm tra của bên Cty.
Honda nó đã giao cho đại lý là mua đứt bán đoạn rồi. Nó ngu gì để mất hình ảnh bn năm xây dựng.

Bọn Head nó viết hóa đơn như vậy thì chẳng có bằng chứng gì xử lý nó cả.

Chẳng qua 1 thằng ném đá thì 9 thắng ném theo cho vui thôi.

congtuanhtrang

Xe buýt
Chán hẳn.. Vậy là mỗi người chỉ đc gọi 1 lần
Tại bên đại lý cứ bảo em yên tâm :|
Tại nhà máy cũng bảo em yên tâm....BG muốn bù cho bác con khác màu nào cũng dc cũng chả còn

d.lib

Xe tải
Hôm qua em ra đại lý xc ở lvl hỏi rõ...nếu sau tết thì giá xe of những người đặt cọc trước như em thì thế nào...họ bảo sẽ giữ đúng giá cho những ai đã đặt cọc...chắc ra tết mới có xe...lúc đó xe sẽ được test kĩ càng hơn...mùng 8 đến mùng 10 âm là họ bắt đầu làm việc rùi :-s
Em cũng đã hỏi rồi.. Nhà máy thiếu 2 linh kiện quan trọng
Nên để ra tết thì lấy
Thôi tết này đi bộ.. Tiếc là k lấy luôn từ hôm 22 có khi lại kiếm đc :))

blackmouse

Đi bộ
Em cũng đã hỏi rồi.. Nhà máy thiếu 2 linh kiện quan trọng
Nên để ra tết thì lấy
Thôi tết này đi bộ.. Tiếc là k lấy luôn từ hôm 22 có khi lại kiếm đc :))
thiếu 2 linh kiện quan trọng là linh kiện gì vậy bác..lại quên vặn vài con ốc ở trong máy thì vỡ mồm ;))

pink_lady

Xe tải
Em đặt Xuân Cầu Bà Triệu cũng được trả lời thế này, ra tết sẽ cố giao xe sớm nhất và sẽ giữ nguyên giá cho khách hàng đã đặt cọc. Thôi chấp nhận sau tết vậy, thế cho khỏi phải ngóng. Em tin Xuân Cầu làm ăn có uy tín, sẽ ko nâng giá với khách hàng đặt trước (Lạc quan tí vậy) :))

leopht

Xe đạp
Thành thật xin lỗi nhưng ai đặt xe của XUân Cầu:
TÌnh hinh là nhà máy đã thất hứa với đại lý,,,,Dù đã có văn bản đàng hoàng
100% ko có xe để giao cho khách hàng từ bg...ai có nhu cầu lấy lại đặt cọc thì qua cửa hàng
Thông tin chính xác: Y VIet về 10 xe...TOPcom 16 xe......xuan cau 12 xe
Thanh that xin loi các bác...Ra tết giá xe cao hơn nhiều..
PIAGGIO XUANCAU TRANHUNGDAO
T nghĩ là m làm fò ở fố huế chứ xc đíu j Những lời m fán đều bất lợi cho xc Lúc nào cũng 100 % có xe trước tết CHính mày chứ ko ai khác làm cái thớt này loạn hết cả kênh vì cái kiểu chém bão hóng gió của m đấy M lượn đi

dungpt17

Xe máy
kaka toi vừa được gọi lấy con màu trắng.54 triệu,xe đi sướng,êm,máy k kêu to.xe k thấp đâu nha,tui 1m66 ma chống cả 2 chân phải kiễng mà.xe đẹp,dấng giá để mua.ranh tui pót ảnh lên pà con ngắm

hlhlhl

Xe đạp
Thành thật xin lỗi nhưng ai đặt xe của XUân Cầu:
TÌnh hinh là nhà máy đã thất hứa với đại lý,,,,Dù đã có văn bản đàng hoàng
100% ko có xe để giao cho khách hàng từ bg...ai có nhu cầu lấy lại đặt cọc thì qua cửa hàng
Thông tin chính xác: Y VIet về 10 xe...TOPcom 16 xe......xuan cau 12 xe
Thanh that xin loi các bác...Ra tết giá xe cao hơn nhiều..
PIAGGIO XUANCAU TRANHUNGDAO
T nghĩ là m làm fò ở fố huế chứ xc đíu j Những lời m fán đều bất lợi cho xc Lúc nào cũng 100 % có xe trước tết CHính mày chứ ko ai khác làm cái thớt này loạn hết cả kênh vì cái kiểu chém bão hóng gió của m đấy M lượn đi
m đã bao giờ bị lừa mà vẫn phải tươi cười chưa ? " ra tết giá xe cao hơn nhiều " cao hơn cái xe đạp à

changhemay

Xe hơi
kaka toi vừa được gọi lấy con màu trắng.54 triệu,xe đi sướng,êm,máy k kêu to.xe k thấp đâu nha,tui 1m66 ma chống cả 2 chân phải kiễng mà.xe đẹp,dấng giá để mua.ranh tui pót ảnh lên pà con ngắm
Bác lấy ở đâu vậy:-s

elegantteam

Xe tăng
EM mà là cụ chủ thới em mua xe khác luôn . . .cạch cái mặt bọn làm giá luôn

dungpt17

Xe máy
Bác lấy ở đâu vậy:-s
các bác không chiu khó gì cả.tui nhờ bạn đặt trong sg.chuyển ra ngoài này mất gần 1trieu nữa,thế là có xe đi tết.mà sg làm an đàng hoàng lắm.ngoài đại lý có xe ra khhoong chỗ nào có xe piaggio cả.nó về 3 con trắng,3 con màu đồng,1 đen,2 xanh ngọc.tui vừa lấy xe rồi.mà tui đặt cọc hôm 22 tháng 1 đấy,1 triệu

silobiho

Xe tải
Nếu quả này mà thật thì mấy thằng honda lại được cơ cười thối mũi mấy ông bành bạch....

ToRi_11

Xe đạp
:)) vừa qua phố huế khảo giá,lib việt giờ là 65tr rồi 8-x. Mà các cụ cho em hỏi: LX giá 64tr700 là giá công ty niêm yết ạ

Chỉnh sửa cuối:

changhemay

Xe hơi
các bác không chiu khó gì cả.tui nhờ bạn đặt trong sg.chuyển ra ngoài này mất gần 1trieu nữa,thế là có xe đi tết.mà sg làm an đàng hoàng lắm.ngoài đại lý có xe ra khhoong chỗ nào có xe piaggio cả.nó về 3 con trắng,3 con màu đồng,1 đen,2 xanh ngọc.tui vừa lấy xe rồi.mà tui đặt cọc hôm 22 tháng 1 đấy,1 triệu
Vãi thế tổng thiệt hại của bác là bao nhiêu,bác nhờ hãng chuyển ra ngoài này hay nhờ bạn mua về xong bạn bạn chuyển ra ngoài này,trong đấy không chuộng bằng ngoài này nên thế:-s

vxvxvx

Xe đạp
Vãi thế tổng thiệt hại của bác là bao nhiêu,bác nhờ hãng chuyển ra ngoài này hay nhờ bạn mua về xong bạn bạn chuyển ra ngoài này,trong đấy không chuộng bằng ngoài này nên thế:-s
Hix ko ngờ Lib Việt nó lại thế chứ cũng giống bác này, SG ê hề ý chứ. Chuyển = tàu hỏa ra hết khoảng 800k - 1000k. :( đơn giản