[Funland] Chiến lược lấy vợ .....giầu

goodgirl

Xe tăng
Chuẩn theo tử vi thì 91-95 hợp từ tuổi đến mệnh phải không mợ :T
Có chỗ nào dở không để em về bơm cho con óc lợn nó bớt chút u mê đi với
e chả biết, e thì 93 cơ mà trc mọi người nói 91 hợp 93 nên toàn nhắm các a 91 bảo quen cho hợp tuổi . Nhưng giờ thì sợ 91 nhất rồi.

phamhoangtb

Xe buýt
Website
www.facebook.com
lấy được vợ giầu thì mừng cho cụ. Nhưng đời có vay có trả :) chả ăn không được cái gì đâu. Chăm chỉ mà cày mới bền :)

thichxeoto

Xe điện
Không cụ ạ, em dù có ghét cay ghét đắng ai cũng không chửi bới sỉ nhục hạ thấp, hơn nữa em không bao giờ post facebook kiểu nội dung như vậy.

Em vẫn đang kiên trì, vài ngày 1 lần phân tích cho cái con em gái óc lợn nó tỉnh ra, chỉ ngại thằng lozl kia bòi to sức khỏe tốt quá hay sao mà em nói như nước đổ lá khoai, không tác dụng gì.

Thằng đó vào nhà em 2 lần rồi, thái độ vợ chồng em rất lạnh lùng nên nó cũng hiểu là sẽ chẳng ai coi trọng nó đâu, ở quê bà già em thì chửi con em óc lợn, trong khi ông già thì buồn ko muốn nói gì.
Cái giống đàn bà nó thế mà cụ, nó mà đã say lên thì bất chấp hết kể cả biết kết cục chẳng đi về đâu???

xedapchongnguoc

Xe tăng
Cơ mà mấy em gái thích mấy anh ko ra gì để về huând luyện lại lắm cơ, cái bản chất thích làm mẹ thiên hạ con nào cũng có

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Ủy ban chăm sóc sức khỏe và bảo vệ bà mẹ trẻ em
Cái giống đàn bà nó thế mà cụ, nó mà đã say lên thì bất chấp hết kể cả biết kết cục chẳng đi về đâu???
Vâng, nó say quá em chỉ sợ nhất là để thằng ml kia nó tiêm cho dính bầu, thì cả nhà đc cái đám cưới như tấu hài, rồi sau này em lại dây vào 1 đống lầy nhầy khó xử hơn nữa.
Làm thằng anh mà còn phải xổ toẹt với con em giữa bữa cơm:"Làm gì thì phải phòng tránh, đừng để cưới nhau chỉ vì cái bụng bầu". Đm bức xúc vl cụ ạ :T

francis.castanie

Xe buýt
Nói vui với các cụ thế thôi, chứ em thấy 10 ông 9 ông chọn vợ giàu :)) Bọn nó lấy xong suốt ngày cắp gậy đi đánh golf, lượn lờ khắp âu mỹ. Cảm thấy đời bất công =))
Ông nào giàu rồi thì lại chọn nhà giàu hơn, gia thế ngon thì chọn gia thế khủng hơn. Đời lại bất công =))

cụ nói gần chuẩn, tuổi sinh học cháu cân đo là 20 :v :v :v
Mợ đo ơr đâu :) Chắc mợ đi tập rồi, có điều máy chỗ đó hơi kém, chuẩn thì chỉ 18+ thôi đó

The Tank

Xe điện
Vâng, nó say quá em chỉ sợ nhất là để thằng ml kia nó tiêm cho dính bầu, thì cả nhà đc cái đám cưới như tấu hài, rồi sau này em lại dây vào 1 đống lầy nhầy khó xử hơn nữa.
Làm thằng anh mà còn phải xổ toẹt với con em giữa bữa cơm:"Làm gì thì phải phòng tránh, đừng để cưới nhau chỉ vì cái bụng bầu". Đm bức xúc vl cụ ạ :T
Cụ chửi bới chả ích mẹ gì. Phải làm gì đó chứ lị.
Trc có cô em quen 1 cậu nhìn như nghẹo. Cho phát ngồi phỏm rồi túm tất cả mấy bàn, xét nghiệm ma tí tất. May ko dính! Giờ có khi chả ai biết sao có vụ bắt bạc đó. :D
Còn thèng e rể tương lai của cụ :D chắc bán hàng nhái cho vùng sâu vùng xa, tụi này dẻo mồm kinh khủng, muốn làm thì thiếu gì miu!

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Ủy ban chăm sóc sức khỏe và bảo vệ bà mẹ trẻ em
Cụ chửi bới chả ích mẹ gì. Phải làm gì đó chứ lị.
Trc có cô em quen 1 cậu nhìn như nghẹo. Cho phát ngồi phỏm rồi túm tất cả mấy bàn, xét nghiệm ma tí tất. May ko dính! Giờ có khi chả ai biết sao có vụ bắt bạc đó. :D
Còn thèng e rể tương lai của cụ :D chắc bán hàng nhái cho vùng sâu vùng xa, tụi này dẻo mồm kinh khủng, muốn làm thì thiếu gì miu!
Cụ nói vậy là em hiểu cụ ở tầm cao thủ, có nhiều biện pháp xử lý cứng rắn hơn em rất nhiều, kiểu như nghiệp vụ rồi
Nhà em thì lại toàn kiểu công chức với nông dân, chỉ biết khuyên nhủ bằng mồm, rồi không được thì lại ngồi ủ dột tâm sự với nhau, không ai muốn ra mặt đấu đầu trực tiếp với thanh niên kia cả.

Cụ chủ thớt cưa Ngọc Trinh đê...cô ý giàu lắm...:))

BabyNguyen9696

Xe đạp
Cụ éo phải thế cụ gom bạn gái cụ chê con naod nhường e , e cấp cho cụ con răng vẩu đi tán gái :D
Cái này e cấp cho ôi thằng e và bạn trc đây ạ . Các thằng e thì đầy rẫy dễ lên đến vài tá lấy dc vợ ạ
Nhưng chúng nó fai trả phí = tiền cho e nói phét dùm " cty thuê xe này của thằng A đấy, cửa hàng của thẳng B đấy .... :D
Kiểu dân chơi k sợ mưa rơi mà , đến h nhiều thằng e gặp e vẫn nhắc lại khi nó hạnh phúc và trưởng thành ạ
Thằng bạn e trc 35t trên răng dưới cắt tút , làm cho e e tạo dk mỗi ngày đi 1 ô tô đi học thêm lớ ngớ vớ ngay dc con vợ nai tơ sn 94 , h 2 đứa con rồi và con vợ luôn kêu ca , éo dám mở mồm nói bị lừa.
vợ bạn cụ không chửi Cụ ah. Cụ thâm vãi. haha

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
vợ bạn cụ không chửi Cụ ah. Cụ thâm vãi. haha
E cho mượn xe và thế là tạo dk quá mức còn nó sd xe ra sao ntn là do nó chứ ?
Thế nếu là cụ cụ có làm dc điều này k ạ ? Và có cho bạn mượn hay đổi xe thường xuyên k ạ ?
Lúc nó xoạc nhau thì nó có goii e đâu ? Chửi e ? E đâu có tội tình rì ạ

Phuco2007

Tháo bánh
phân vân mứt phân cái gì?

hôm em nghe lỏm hàng xóm có ông bác đến chơi dạy thằng cháu
cha mẹ mày nghèo ko phải lỗi của mày dưng cha mẹ vợ mày nghièo thì hoàn toàn do lỗi của mày, nghe dõ chửa thằng ranh con
Chưn ný giản đơn nhể ;));))

BabyNguyen9696

Xe đạp
E cho mượn xe và thế là tạo dk quá mức còn nó sd xe ra sao ntn là do nó chứ ?
Thế nếu là cụ cụ có làm dc điều này k ạ ? Và có cho bạn mượn hay đổi xe thường xuyên k ạ ?
Lúc nó xoạc nhau thì nó có goii e đâu ? Chửi e ? E đâu có tội tình rì ạ
cụ làm e cười sằng sặc đây ạ. E nghị vợ của b cụ nên lâp 1 team đến nhà cụ ăn vạ.

TungThoc

Xe điện
Em chào các cụ, Tình hình em 28 xuân chưa vk con. Hiện đang có nhu cầu tìm vk.

- Hiện trạng trai tỉnh đang sống làm việc tại HN.
- Đang trọ, Chưa có nhà cửa, em vẫn xác định mua nhà cửa xong mới lấy vk . Em vừa bỏ cọc cc Ecodream xong.
- E đang chạy Ab2014 Đang có ý định nâng cấp lên SH để đi tán gái. Theo các cụ có lên SH hay lên hẳn 4 bánh cỏ ĐỂ có thể ....heee dc các em ngon.......
- E có cty nhỏ về quảng cáo, cũng pải nuôi dăm miệng ăn
Em thì vẫn cứ nghĩ ở trọ xe đểu mà lấy vk thì nó là vk, còn vì các lọ cái chai thì.... e ko bền. Nhưng nồi nào vung đó.

Em đang phân vân ko biết thế nào,, các cụ nhiều kinh nghiệm cho ý kiến ạ...
cụ muốn lấy vợ giàu? - quá dễ, cứ đưa toàn bộ tiền của cụ cho cô ấy. Cô ấy chắc chắn là giàu có hơn... cụ!