[Funland] Chiếc VF8 đầu tiên bị bà Hoả ghé thăm.

z300

Xe điện
Vụ này có kl là cháy do gì chưa các cụ? Biến mất khỏi cõi dương luôn rồi à?

--Lamborghini--

Xe cút kít
Anti là chê bài, dè bỉu, cầu mong cho phá sản. Như cụ là anti đó. Cụ chụp mũ cho hãng làm chiêu trò khi chưa có chứng cứ, chưa có kết luận của cơ quan điều tra.
Tôi nói câu nào là mong nó phá sản ? Chê bai ?
Các cụ công nhận tiêu chuẩn kép thật.
Nói ng khác chụp mũ trong khi cũng chụp mũ người khác :)
Tôi cũng sợ vf nó phá sản lắm, nó phá sản các cụ lại đổ tại đội ngược dòng thì bỏ mẹ.

namphong12

Xe lăn
Tôi nói câu nào là mong nó phá sản ? Chê bai ?
Các cụ công nhận tiêu chuẩn kép thật.
Nói ng khác chụp mũ trong khi cũng chụp mũ người khác :)
Tôi cũng sợ vf nó phá sản lắm, nó phá sản các cụ lại đổ tại đội ngược dòng thì bỏ mẹ.
Em có nói cụ mong phá sản đâu. Đấy là em nói chung các cụ anti. Cụ chụp mũ hãng sản xuất chiêu trò thì đúng rồi còn gì.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Em có nói cụ mong phá sản đâu. Đấy là em nói chung các cụ anti. Cụ chụp mũ hãng sản xuất chiêu trò thì đúng rồi còn gì.
Cụ vừa bảo tôi là anti thì cụ chả bảo thế còn gì.
Tôi nói thật các cụ tiêu chuẩn kép bỏ mẹ, vặn vẹo ng khác thì đòi bằng chứng, dẫn chứng.
Đến kho các cụ nói hỏi dẫn chứng thì các cụ bảo cái đó hiển n:)).
Còn tôi nói thật con xe nào chả lỗi, lỗi ít hay nh, to hay lớn.
Thực sự mà nói bao năm qua ng dân Vn quá nhọ vì bọn hãng khác nó chả bao h xử lý đoàng hoàng.
Thôi thì ngoài da khác giống thị trường nhỏ thì đánh cam chịu.
Cũng mong có hãng ô tô Vn vì ng vn như cái họ nói là mãnh liệt.
Nhưng suy cho cùng cũng chả khác đếch gì bọn kia, tôi chưa thấy một sự cầu thị từ hãng này từ vụ chú e gâu gâu tivi.

namphong12

Xe lăn
Cụ vừa bảo tôi là anti thì cụ chả bảo thế còn gì.
Tôi nói thật các cụ tiêu chuẩn kép bỏ mẹ, vặn vẹo ng khác thì đòi bằng chứng, dẫn chứng.
Đến kho các cụ nói hỏi dẫn chứng thì các cụ bảo cái đó hiển n:)).
Còn tôi nói thật con xe nào chả lỗi, lỗi ít hay nh, to hay lớn.
Thực sự mà nói bao năm qua ng dân Vn quá nhọ vì bọn hãng khác nó chả bao h xử lý đoàng hoàng.
Thôi thì ngoài da khác giống thị trường nhỏ thì đánh cam chịu.
Cũng mong có hãng ô tô Vn vì ng vn như cái họ nói là mãnh liệt.
Nhưng suy cho cùng cũng chả khác đếch gì bọn kia, tôi chưa thấy một sự cầu thị từ hãng này từ vụ chú e gâu gâu tivi.
Cụ hỏi em thế nào là anti. Em liệt ra anti là chê bai, dè bỉu, mong phá sản. Xong lấy luôn cụ là ví dụ. Vì cụ chụp mũ.

toyota219

Xe điện
Xe này cạnh tranh với Model Y hay X nhỉ. X hềnh như không đc $7500 thì phải. Từ đầu năm tới j Y giảm giá bao nhiêu, anh Mút cắt máu chiếm thị phần cũng như làm chùn bước ai nhăm nhe đầu tư cạnh tranh (trong tình hình khó đoán kte). Mà nghe đâu tháng 4 hay 5 có 1 đợt xe qua nữa. 999 đoá hoa đã bị người đời bõ quên rồi còn mang sang thêm chi nữa hởm bít.

Dân miền núi TM

Xe điện
Nay e đi chơi gặp mấy người chạy VF8, hỏi thăm thì cũng độ đẽo cả.
Phát đầu là phải thay bộ loa , sau thì ắc quy. Em nghĩ VF nên dùng ắc quy hịn hơn cho ae đỡ khó chịu.

namphong12

Xe lăn
Nay e đi chơi gặp mấy người chạy VF8, hỏi thăm thì cũng độ đẽo cả.
Phát đầu là phải thay bộ loa , sau thì ắc quy. Em nghĩ VF nên dùng ắc quy hịn hơn cho ae đỡ khó chịu.
Ưu tiên dùng hàng nội. Nhưng không đạt yêu cầu. Chắc ông Đồng Nai phải thay đổi công nghệ thôi. Vf5 dùng loại khác rồi

Dân miền núi TM

Xe điện
Ưu tiên dùng hàng nội. Nhưng không đạt yêu cầu. Chắc ông Đồng Nai phải thay đổi công nghệ thôi. Vf5 dùng loại khác rồi
Có mấy món là loa, màn hình, ắc quy, đèn đóm dùng hẳn hàng xịn cho các cụ đỡ phải thay độ.
Nội thất cũng vậy.=))

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
E đã report chuyện A công kích bôi nhọ cá nhân em, em đã bảo chém gió, còn ai làm việc cho ai vì mục đích gì e ko care! Đơn giản e chả liên quan đến ai hay làm vì mục đích gì cả!
P/S adh quên e ghét ai bảo độ wave thành độ oto, cũng như người ta ở SG mà bảo người ta về NA!
Không có dẫn chứng cho chỗ khoanh vàng đích thị là dựng chuyện trắng trợn rồi, còn nếu có đương nhiên show được ra đây.
Cụ chỉ ra xem tôi công kích cá nhân cụ chỗ nào?
P/a: Nick đã thay avatar BANNED rồi nhé.

conngua280390

Xe điện
Không có dẫn chứng cho chỗ khoanh vàng đích thị là dựng chuyện trắng trợn rồi, còn nếu có đương nhiên show được ra đây.
Cụ chỉ ra xem tôi công kích cá nhân cụ chỗ nào?
P/a: Nick đã thay avatar BANNED rồi nhé.
Bôi đen 01: Em bảo em chém gió thì làm gì có bằng chứng hay dựng chuyện, Anh bảo em hèn thì em hèn vậy thôi, em sợ lắm. Anh bảo e có mưu đồ gì đó, em cũng nói thẳng e chả biết chủ xe hay ai cả, em cũng chả làm việc cho ai cả em cũng chém cho vui, diễn đàn otofun mà!
Bôi đen 02; Anh bảo em hèn, bảo em có ý đồ, bảo abc gì đó, em nhận em hèn còn lại em phủ nhận tất cả đơn giản em có biết gì đâu
P/S
- Anh thay avatar gì thì chuyện của Anh có liên quan gì đến em đâu, cứ làm theo luật Otofun và diễn đàn, công kích cá nhân là em report vậy thôi, còn Anh thấy ko đồng ý với em thì cứ report hay chặn em đi vậy cho nhanh. Em cực kì hèn Anh ơi
- Còn vụ gì bảo độ Wave thành độ oto hay ta từ SG ra NA chụp ké cái thì chưa gì bảo ta rồi, thì ai xem tự biết ha ha
- Thôi stop tại đây, em không muốn tranh cãi ai làm gì tự biết, nói chập phán e mát PĐ nữa chết em ha ha, em chở nhóc nhà e đi XH xem dinh ĐL đây!

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Bôi đen 01: Em bảo em chém gió thì làm gì có bằng chứng hay dựng chuyện, Anh bảo em hèn thì em hèn vậy thôi, em sợ lắm. Anh bảo e có mưu đồ gì đó, em cũng nói thẳng e chả biết chủ xe hay ai cả, em cũng chả làm việc cho ai cả em cũng chém cho vui, diễn đàn otofun mà!
Bôi đen 02; Anh bảo em hèn, bảo em có ý đồ, bảo abc gì đó, em nhận em hèn còn lại em phủ nhận tất cả đơn giản em có biết gì đâu
P/S
- Anh thay avatar gì thì chuyện của Anh có liên quan gì đến em đâu, cứ làm theo luật Otofun và diễn đàn, công kích cá nhân là em report vậy thôi, còn Anh thấy ko đồng ý với em thì cứ report hay chặn em đi vậy cho nhanh. Em cực kì hèn Anh ơi
- Còn vụ gì bảo độ Wave thành độ oto hay ta từ SG ra NA chụp ké cái thì chưa gì bảo ta rồi, thì ai xem tự biết ha ha
- Thôi stop tại đây, em không muốn tranh cãi ai làm gì tự biết, nói chập phán e mát PĐ nữa chết em ha ha, em chở nhóc nhà e đi XH xem dinh ĐL đây!
Thôi đi chơi cho thoải mái đi, viết gì rõ dài :D

aca997

[Tịch thu bằng lái]
VinFast thực ra độ an toàn rất cao, đáng để ủng hộ

--Lamborghini--

Xe cút kít
P/S
Tranh luận làm gì vs thành phần tiêu chuẩn kép :)

hung.vxt

Đi bộ
rất quan tâm tới nguyên nhân cháy! đầy hãng cháy không chỉ riêng hãng VF, đầy hãng lỗi chứ không chỉ riêng mình VF, nhưng vấn đề ở đây là tỉ lệ và cách giải quyết vấn đề! :-/

MrMilan

Xe điện

1 nạn nhân khác