[Funland] Chiếc vé cho người xứng đáng! Việt Nam tiến lên!

chuot08

Xe lăn
Thực sự cảm xúc quá cụ, nó giúp chúng ta giải toả và giờ người Thái chính thức nhìn chúng ta bằng đôi mắt khâc rồi
Lẩu gì mà cay cay thế?
Xin thưa rằng lẩu Thái!
Ăn vào thì nó nàm thao?
Không sao! Ăn vào chỉ 4-0 thôi! :D

tasx

Xe tăng
Không biết các Cụ có để ý không. Bàn cuối Quang Hải dùng kĩ thuật lên lưới của cầu mây - đặc sản của Thái - để đập cho Thái phát cuối.

levinh05

Xe container
Cụ lói k chuẩn:
1. Nó cần gì Việt Nam đá trên đất Thái, vì có 16 đội châu lục oách sờ lách ...
2. Nó muốn khẳng định đẳng cấp số 1 ở ĐNA, mà hơn năm rồi bị Việt Nam qua mặt. Nên nó đá rát phết ko sợ bị thẻ.
3. Việt Nam, khẳng định với Thái là anh giờ đẳng cấp cao hơn chú (hơn Thái hàng chục bậc và cao nhất ở vùng trũng). Đặc biệt khẳng định: anh có giải nhì U23 châu lục năm ngoái là do thực lực đấy, đừng có coi thường.
4. Phải nói có Đình Trọng, các phương án tấn công của Thái hôm nay bị hàng phòng ngự V.N hoá giải ngoạn mục, ức chế đến độ phải dùng nắm đấm “quệt” vào mặt Đình Trọng để kiếm thẻ đỏ, theo đó dễ dàng đổ tại nguyên nhán thua. Từng đấy thẻ vàng, một thẻ đỏ thể hiện sự quyết tâm loại Việt Nam từ vòng gửi xe. Nhưng than ôi, vừa bị thua sấp mặt, vừa mang đầy tiền án tiền sự, ảnh hg không nhỏ đến hình ảnh đội chủ nhà tổ chức giải.
5. Lúc bị dẫn 3-0 em đã chỉ đạo các bạn Thái đừng lên, đừng chọc tức “bọn” Việt và các bạn Việt thì chỉ lởn vởn chờ hết h đảm bảo cho các bạn Thái ra về vui vẻ. Mọi việc đang yên ả, ấy thế mà một vài bạn Thái lại húng ào lên - may mà các em nó chỉ điên tiết táng thêm một trái.
Ngoài lề: trc trận đấu, trong thâm tâm e và mọi người nghĩ mình hoà nó là may. Ấy thế mà, ...đó thực là SỰ TRẢ THÙ NGỌT NGÀO
6. CẢM ƠN ÔNG Pắc Hang Sơ, những viên ngọc lứa này nhờ tài năng của Ông dần hiện rõ, bóng đá nc nhà mới đc mở mày mở mặt với Châu Lục. Cảm ơn các em, các chiến binh trẻ tuổi đã rất chuyên nghiệp.
7. Cảm ơn các ông bầu đã hết lòng vì nền bóng đá nc nhà.
Cụ thiếu tí, năm vừa rồi Việt Nam cũng vào top 8 của Asiad đới...:)

Chĩm111

Xe điện
Theo như em biết, năm ngoái Công Minh bị gãy vai khá nặng khi chuẩn bị cho giải U19 châu Á! khỏi rồi không thấy gọi lên tập trung nữa!
Đợt giải Cam thấy bẩu được gọi nhưng không lên vì lý do chấn thương! có người nói nó vẫn tập ở clb bình thường! chẳng biết sao nữa!

Hy vọng ai đó nhắc đến trường hợp này cho cụ Park, tội mấy đứa Đồng Tháp! Đội nghèo lại đá hạng nhất ít được chú ý!
Nghe cụ nói mà thấy thương quá!

tica

Xe điện
Theo như em biết, năm ngoái Công Minh bị gãy vai khá nặng khi chuẩn bị cho giải U19 châu Á! khỏi rồi không thấy gọi lên tập trung nữa!
Đợt giải Cam thấy bẩu được gọi nhưng không lên vì lý do chấn thương! có người nói nó vẫn tập ở clb bình thường! chẳng biết sao nữa!

Hy vọng ai đó nhắc đến trường hợp này cho cụ Park, tội mấy đứa Đồng Tháp! Đội nghèo lại đá hạng nhất ít được chú ý!
Em cũng hi vọng như cụ. Theo dõi các giải trẻ thì lứa U20 em chưa thấy cháu nào có tư chất chơi bóng vừa khéo vừa thông minh như Công Minh.

emcobietdau

Xe container
Người In đô đã nói: Các bạn thấy không. Chúng ta chỉ thua VN ở phút bù giờ. Còn Thái lan thua 4 - 0 đấy.

VHM

Xe buýt
Thua trận này ko những Thái bị sang chấn tâm lý mà còn mất ngay chú tiền đạo chủ lực cho VCK năm sau vì theo luật vẫn tính thẻ ở vòng sơ loại . Trong khi chú Supachai
dính ngay quả thẻ đỏ, đương nhiên bị treo giò 2 trận ở VCK rồi!
Kể thẻ vàng đc xóa thì ngon

odaiba

Xe tăng
Nói thực lòng là Việt Nam vẫn chưa thể bằng Thái. Người Thái đã và đang vượt hơn chúng ta nhiều năm về sự chuyên nghiệp. Không như sự chớm nở và hào hứng nhất thời gần đây của người Việt, người Thái đã thực sự vươn được ra tầm cỡ thế giới rồi.
Đấy là tôi nói về kỹ thuật chuyển giới.
Chứ bóng đá thì các cụ biết rồi đấy...
I Vietnam.
From:st

vuongktd

Xe hơi
:) :) haha
Người In đô đã nói: Các bạn thấy không. Chúng ta chỉ thua VN ở phút bù giờ. Còn Thái lan thua 4 - 0 đấy.
Nói thực lòng là Việt Nam vẫn chưa thể bằng Thái. Người Thái đã và đang vượt hơn chúng ta nhiều năm về sự chuyên nghiệp. Không như sự chớm nở và hào hứng nhất thời gần đây của người Việt, người Thái đã thực sự vươn được ra tầm cỡ thế giới rồi.
Đấy là tôi nói về kỹ thuật chuyển giới.
Chứ bóng đá thì các cụ biết rồi đấy...
I Vietnam.
From:st

sieurua

Xe tăng
Mai thứ 4 kiểu gì lô đề cũng toàn 4. :))

Happymom

Xe buýt
Tưởng thắng chật vật 1 bàn đã mừng điên lên được, vậy mà tận 4 trái :D

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Đừng bao giờ dồn chúng tôi vào chân tường. Các bạn sẽ hối hận đấy.

Trích lời của một cổ động viên VN.
Không đọc chỗ đỏ đậm tưởng lão trích lời một cổ động viên Thái Lan! :))

sieurua

Xe tăng
Các Cụ kéo tin Thái lọ phản ứng ra sao về đọc cho vui. Chắc chúng nó cũng ko nuốt nổi đâu, lúc nào cũng nghĩ mình là Ông Kẹ :D

tasx

Xe tăng
Tiến Dũng chắc lại tự nhủ: "tiên sư mấy cậu Thái. Tưởng thế nào, lại hành hạ mình ... chẳng khác gì Brunei"