Chia tay vợ 2 Sienna 1.3ED - 2001 vừa già, vừa xấu

LamQK4

Xe buýt
Chắc thấy em rao bán xe nên mời mua For cụ nhỉ.

LamQK4

Xe buýt
Bẩm các cụ là hiện tại em đã để vuột mất cả 2 em M6 và c200 nên tạm thời dừng giao dịch tại đây nhé. Bây giờ các cụ có trả em bao nhiêu em cũng không bán nữa mà tiếp tục chung thủy với em nó thêm một thời gian. Rất cảm ơn các cụ đã quan tâm trong thời gian qua.
(P/S: Cụ Hà, Cụ Nam, Cụ Đình sắp xếp thời gian tối T7 gặp nhau nhé, em xin lỗi vì sáng T7 em lại có việc bận ạ, địa chỉ cụ thể em thông báo sau).

vnr_82

Xe điện
Bẩm các cụ là hiện tại em đã để vuột mất cả 2 em M6 và c200 nên tạm thời dừng giao dịch tại đây nhé. Bây giờ các cụ có trả em bao nhiêu em cũng không bán nữa mà tiếp tục chung thủy với em nó thêm một thời gian. Rất cảm ơn các cụ đã quan tâm trong thời gian qua.
(P/S: Cụ Hà, Cụ Nam, Cụ Đình sắp xếp thời gian tối T7 gặp nhau nhé, em xin lỗi vì sáng T7 em lại có việc bận ạ, địa chỉ cụ thể em thông báo sau).
Thôi, lại gắn bó e nó, bán rẻ cũng tiếc cụ nhỉ.
E thì thời gian nào cũng ok thôi, nếu buổi ngày thì thuận lợi hội thảo, kiềm tra thăm dò lại tình trạng chú Doblo đang nằm viện luôn.

haanhbinan

Xe điện
Rớt nước mắt nhìn em theo chồng :)), rồi em cũng ra QĐ thôi, mặc dù rất khó khăn :D

haanhbinan

Xe điện
Cụ nào có ý định chơi fiat đọc kỹ các thớt như thớt này nhé.
Đã chơi Fiat rồi đắng, cay, mặn, ngọt đành phải chấp nhận thôi.
Em về sơn lại xe em
Để ng ta ngẩn nghơ đứng nhìn
Em về, lót lại nệm da
Để ng ta xuýt xoa mượt mà
Xin người chớ phụ phàng em

hức hức
:( :( :(

vnr_82

Xe điện
Cụ nào có ý định chơi fiat đọc kỹ các thớt như thớt này nhé.
Đã chơi Fiat rồi đắng, cay, mặn, ngọt đành phải chấp nhận thôi.
Em về sơn lại xe em
Để ng ta ngẩn nghơ đứng nhìn
Em về, lót lại nệm da
Để ng ta xuýt xoa mượt mà
Xin người chớ phụ phàng em

hức hức
:( :( :(
Fiat e chỉ có cảm tình với chú Doblo thôi.Nhưng xe 2 cụ nếu rẻ là e cũng múc, 65 củ nhá :))

Chỉnh sửa cuối:

LamQK4

Xe buýt
Thôi, lại gắn bó e nó, bán rẻ cũng tiếc cụ nhỉ.
E thì thời gian nào cũng ok thôi, nếu buổi ngày thì thuận lợi hội thảo, kiềm tra thăm dò lại tình trạng chú Doblo đang nằm viện luôn.
Thực tình là làm công vụ nó rất khổ cụ ạ, thời gian chẳng bao giờ mình chủ động được... Nhưng trong 2 ngày T7, CN kiểu gì cũng phải đi xem mặt cái em Đốt Lờ đã hút hồn cụ.
Rớt nước mắt nhìn em theo chồng :)), rồi em cũng ra QĐ thôi, mặc dù rất khó khăn :D
Tiếc lắm cụ ạ, thích lắm, máu lắm nhưng không đủ xèng nên đành nhìn em nó theo người thôi...

vnr_82

Xe điện
Thực tình là làm công vụ nó rất khổ cụ ạ, thời gian chẳng bao giờ mình chủ động được... Nhưng trong 2 ngày T7, CN kiểu gì cũng phải đi xem mặt cái em Đốt Lờ đã hút hồn cụ.

Tiếc lắm cụ ạ, thích lắm, máu lắm nhưng không đủ xèng nên đành nhìn em nó theo người thôi...
Hút chẳng qua giá rẻ lại ở gần nhà, xác khá cứng. Mà e cũng ở vị trí số 2 sau cụ Hà tê. Hehe

danca

Xe điện
Nghe chừng chủ xe dỗi ko bán nữa cụ ạ. Kiêu lắm cơ. Giá đới thì e chào, ko niều được.
Theo e giá đó nếu k bị CPU vẫn ok,tuy nhiên đưa vào gara chuyên fiat nhờ bán sợ nó luộc đồ thì toi cụ nhỉ

Chỉnh sửa cuối: