[Funland] Chia tay hay tiếp tục? Em xin các cụ mợ cho cao kiến.

chạy cảnh sát

Xe điện
Cụ kích thích từ từ, dẫn mợ ấy vào khu vườn tình ái bằng cách gia nhập diễn đàn, xem phim, đọc truyện...
Đặc biệt là đọc truyện, đầu tiên là các truyện ngôn tình có cảnh nóng, sau đó truyện nặng đô hơn nhé!
Kinh nghiệm nhỉ, năm mới chúc Linh và gia đình tấn tài, tấn lộc nhé.

chạy cảnh sát

Xe điện
Cụ vừa làm gì có lỗi với mợ ý hay đang cần phê duyệt ngân sách phỏng? :))
Không hề nhé, gấu lại đi công tác rồi, đọc thớt này thấy số anh cũng sướng Chang à, đây là thực sự không phải khoe.

mikien

Xe buýt
1. Chả có người pn nào không có nhu cầu cả, chỉ là đối tác của họ không làm cho họ hài lòng và ham muốn. Mợ không chủ động, cụ không dẫn dắt rồi lại trách: vợ tôi không biết làm gì, hơ hơ.
Cụ/ mợ lý thuyết quá, thực tế nó ko như vậy đâu.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

chạy cảnh sát

Xe điện
Chúng ta không thuộc về nhau!
Sontungmtp :))
Chúc lão anh năm mới sợ vợ hơn em nhé!!! :))
Đểu vừa thôi, không phải sợ vợ mà không nên gây sự với vợ vì lũ gấu sẽ kéo chúng ta ngang bằng chúng và chiến thắng ta bằng kinh nghiệm=))

Duong Kha

Xe hơi
Hu hu, mình rất thích nấu nướng hoặc phụ giúp vợ việc nhà nhưng nói không phải chém là vợ mình không cho làm một cái gì, mình thích ăn gì thì đi chợ mua về để đó cảnh sát nhà mình làm hết (mặc dù vợ mình biết thừa là mình nấu cũng được và không ngại làm việc nhà), cứ thấy mình vào bếp là vợ lại bắt lên nhà chơi, bao giờ xong chỉ vác mồm xuống măm thôi. Tới bữa thì mình hay khề khà rượu chè, gấu cũng ngồi chờ mình rượu xong, ăn xong rồi lại dọn dẹp, mình muốn thu dọn hộ cho nhanh cũng không cho, sau bữa ăn là cứ bắt đi rửa tay, xúc miệng ngồi chơi chứ không cho động chân động tay vào cái gì, mà mình nhiều thời gian rảnh hơn gấu nhiều (trước đây gấu mình ở nhà được chiều như tiểu thư, không phải làm bất cứ cái gì) lắm lúc muốn giúp vợ mà lại bị nói :" Sao anh sướng mà không biết đường sướng", cứ để hết đấy em làm. Rượu chè, thuốc lá, bia bọt chả bao giờ gấu không mua đầy đủ mặc dù trước đây gấu em rất ghét người nhậu nhẹt. Đến cho quần áo bẩn vào máy giặt cũng không cho mình làm, cứ bảo để đấy em đi công tác về em giặt. Nói không phải khoe nhiều khi nghĩ lại số mình cũng sướng, mình từ đầu nghĩ lấy vợ tiểu thư mà vợ mình sức khỏe không tốt như thế này dễ làm ô sin lắm, thế mà không phải, do ý thức con người hết. Gấu mình là người cực kỳ chỉn chu từ bé thế mà yêu mình thì chiều mình cực kỳ, tự nhiên thấy biết ơn cái quán cà phê ô phở này ghê.
À vâng, quan trọng là bác lấy vợ được bao lâu :D

chạy cảnh sát

Xe điện
Ở với nhau bao nhiêu năm em biết chứ. em là người cũng rất nhẹ nhàng và nghệ thuật còn không chiều được thì cũng bó tay.Vợ em có ám ảnh với vi khuẩn và sợ viêm nhiễm nên tuyệt đối không cho kích thích những điểm nhạy cảm. Chưa nói đến là khi quan hệ bắt buộc phải dùng bao cao su còn nếu không dùng thì vợ em không đồng ý.
Ví dụ như cụ là em thì cụ sẽ như thế nào trong nhiều năm????? Em hỏi thật cụ?????
Cụ phải làm sao trong lúc hành sự vợ cụ quên những cái ám ảnh đó đi, vợ cụ không khó bằng vợ em đâu, nhưng mình sẽ hướng dẫn từ từ, vợ em còn bị bệnh tuyến giáp ko máu mê tình dục lắm thế mà em thay đổi trong một nốt nhạc, cái chính là phải có cách.

chạy cảnh sát

Xe điện
Tức là mới cưới phải không bác?
Nhưng đôi mới cưới nhất là yêu ngắn thì hay thế lắm. Lâu lâu mới biết bác cứ bình tĩnh :)
Em lấy vk lúc nào cả ọp biết nhé. Gấu em cũng ofer kỳ cựu mà.

xdthienha

Xe điện
Đồng dâm vào trời đất, anh em hướng dẫn cho cách làm vợ hưng phấn.

chạy cảnh sát

Xe điện
Vợ em cũng bị lãnh cảm, cô ấy bảo ko có hứng thú với tình dục, năm nay vợ em 28t, thế là thế nào ạ? Có phụ nữ ko ham muốn xxx sao?
Theo em không có đâu, miễn là phải làm cho cô ấy biết xxx cũng quan trọng như những nhu cầu khác. Vợ em còn bị bệnh tuyến giáp không ham muốn lắm nhưng mà chưa bao giờ từ chối chồng.

chạy cảnh sát

Xe điện
Khi đã hết cảm xúc rồi thì khó nói lắm.
Em cũng thử nhiều cách rồi nhưng không được.
Chủ yếu do em thương con nên mới phân vân chứ nếu không có con ràng buộc thì em cũng tạm biệt lâu rồi.
Một người phụ nữ hoàn hảo trong mắt em đó là:
1. Đẹp hình thể
2. Đẹp tâm hồn
3. Đẹp tri thức
4. Đẹp trên giường.
Vợ em thì tiêu chí 1,3,4 là có nhưng tiêu chí thứ 2 là không có vì tâm hồn em nó cũng éo đẹp.

Hoacomay17

Xe tăng
Em hoài nghi thôi, nhưng lão phân tích tương đối sát thực tế. Tay thớt nhẽ phải chia sẻ thêm góc khuất thì ọp phơ mới 4 vấn chuẩn được.
Em nghĩ nguyên nhân là do thằng thớt chơi gái bên ngoài, vk nó hận, nó tụt cảm xúc vàvthaays ghê tởm thằng ck nên nó éo muốn bú cu cho.

Nói chung, thớt cũng éo ra gì, giờ trách ai

Duong Kha

Xe hơi
Em lấy vk lúc nào cả ọp biết nhé. Gấu em cũng ofer kỳ cựu mà.
Không biết em mới nói chứ biết em hỏi làm gì.
Vấn đề này dừng ở đây cụ nhé,

Cụ phải làm sao trong lúc hành sự vợ cụ quên những cái ám ảnh đó đi, vợ cụ không khó bằng vợ em đâu, nhưng mình sẽ hướng dẫn từ từ, vợ em còn bị bệnh tuyến giáp ko máu mê tình dục lắm thế mà em thay đổi trong một nốt nhạc, cái chính là phải có cách.
Cụ chủ là thành viên tích cực của troidat, chinh chiến bao năm, lịch check hàng dài hàng km nên cụ ko phải dạy cụ ấy kĩ năng. Đơn giản không hợp là không hợp.
Kiểu 1 em ngoan ko nhất thiết sẽ vì 1 anh thiên địa hội mà trở nên mê sẹc, vậy thôi.
Trường hợp nhà cụ cứ xem là khác đi.

Rong Ruổi

Xe container
Đọc câu chuyện cụ chia sẻ thì E thấy lỗi ở cụ là chính. Chứ vợ cụ như vậy E thấy chả có gì là ko ổn cả :
- cụ đi chịch xoạc ở ngoài bị vợ tóm được thì với người sống nội tâm như vợ cụ rất đau lòng. Có thể bỏ qua để giữ tổ ấm nhưng để lại vết thương khó nguôi ngoai.
- cụ đi làm và chỉ về sau 21h thì nói thật là cùng đàn ông với nhau E cũng khó chấp nhận về điều đó.
- cụ chê vợ cụ nhàm chán, cứng nhắc, ko biết làm tình thì lỗi lớn chính là ở cụ. Cụ phải là người dậy dỗ, khơi dậy bản năng làm tình của vọ cụ đam mê điều đó.
- nói tóm lại cụ nên nhìn lại chính mình đi. Ly dị là 1 việc thực hiện dễ. Nhưng để mình hối hận về quyết định đó hay ko mới là điều quan trọng. Cụ cân nhắc cho kỹ.