[Thảo luận] Chia sẻ xúc cảm bị 2B va vào tai!

redarcher

Xe buýt
Cần thiết kế hệ thống điện cao áp bên ngoài vỏ xe. Quệt vào nó giật cái tưng tưng một nhát, lần sau sẽ đỡ đới :))

mobifone090

Xe đạp
Cần thiết kế hệ thống điện cao áp bên ngoài vỏ xe. Quệt vào nó giật cái tưng tưng một nhát, lần sau sẽ đỡ đới :))
cụ ác quá. đường phố Hà nội và Sài gòn khó tránh va chạm lắm cụ à, thông cảm cho nhau thôi ạ(b)

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Em nói thật bác nào chạy xe 4B dòng Sadan thường xuyên ở HN cũng như SG mà không bị 2B táng vào gương thì em xin ạ bằng cụ, tâm lý người mới lái 4B thì đúng là mỗi lần như vậy cũng xót thật nhưng các bác cứ chạy xe khoảng 2-3 năm trở lên thì những chuyện đó đúng là "chán k muốn nói nữa" và "sống chung với lũ thôi"

Với em mỗi khi 2b thơm gương / má / mông mợ 2 em mà quay đầu lại cười, hoặc lấy tay ra hiệu thông cảm thì đúng là em thấy vui lắm. Tuy nhiên em chúa ghét mấy anh 2b ăn mặc rất bảnh bao thơm trộm mợ 2 em rồi là phắn luôn. Em đã từng trừng trị thích đáng những thành phần ấy (theo em nghĩ thế (l) ), em đuổi theo, hên cho em có 2 trường hợp dừng đèn đỏ ngay làn đường xe em thế là em dí ga táng thẳng vào xe nó, làm cho cu cậu bắn lên một tí đâm vào xe phía trước (cu cậu quay lại nhìn em, vẻ mặt vẫn vô hồn, em lại táng cho phát nữa - làm mọi người dừng đèn đỏ xung quanh nhìn mà k hiểu vì sao 4b táng 2b nhưng 2b chẳng nói năng gì :21:)

p/s: Mong các cụ đừng ném đá em, em nói thật em có thằng bạn rất thân là chủ gara (mỗi lần xe nằm gara là lại lấy xe của nó chạy - Nó cũng lo cho cái xe của nó khi giao cho em nên xe em vào là hối hả bảo thợ làm nhanh nhất có thể :))) và thêm mấy thằng bạn làm ở BH nên mấy cái chuyện va quyệt em k ngại lắm - Vì thế em không mong các bác học theo những thói xấu của em. Em xin (b)(b)(b) các Bác

khangluudan

Xe tải
e bị quen rồi, may mà CAP còi nhà e chưa bị ngược phát nào, cứ lập bập rồi e lại mở ra, ko bị gì cả, may thật cơ à,cũng khó tránh,có lần e đi 2b cũng va vào mặt gương bác IN , nhưng thấy ko sao thì thôi,hi hi, các cụ đưng phê bình e nhé:21::21::21: