[Funland] Chia sẻ về Nickname

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Em chỉ đơn giản thế này thôi ạ: :)

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

hoviba

Xe container
Khi em gặp vấn đề trong hôn nhận, lúc đó không biết làm cách nào để giải tỏa tâm lý. Em đã vào đăng ký nick trên mạng xã hội với hy vọng tìm kiếm những cái nhìn đồng cảm, coi như một sự an ủi dành cho bản thân lúc đấy.

Em cũng không biết lấy nick là gì? Khi đó trong đầu em chỉ thấy thương mấy nhóc nhỏ. Chỉ vì em bất tài, nên mới để gia đình rơi vào hoàn cảnh khó khăn. Thế nên em ghép 2 chữ cái đầu trong tên ba nhóc nhà em làm nick, với niềm an ủi đó là động lực để em không gục ngã.

Chỉnh sửa cuối:

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Mi nhon nhỏ nhắn mông tròn
Hỏi nàng ấy có còn độc thân :))

Quý cccm thân mến! >:D<
Hôm nay em lại rảnh rỗi, lượm lờ quán cf OF như mọi khi mà chẳng để lại "cục gạch" nào chỉ vì hờ hững với thực đơn trên quán. :-??
Hẳn cccm khi đặt tên nickname tài khoản OF cũng phân vân đôi chút để đặt đc một cái tên "trất". Nickname theo cách hiểu thông dụng là tên hiệu, tên riêng, tên nhạo, tên giễu (nguồn internet).
Và em cũng vậy, em đặt theo tên và nơi sinh của em - một cách cẩn thận như chính con người em vậy :>
Mời mọi người chia sẻ về nickname của mình 8->
(Ảnh mang tính chất minh họa ;;))

--Lamborghini--

Xe cút kít
em thích lamborghini mà đ éo có tiền nên đặt vậy vào of chém gió trả thù đời.

Châu Tứ TN

Xe điện
Khi em gặp vấn đề trong hôn nhận, lúc đó không biết làm cách nào để giải tỏa tâm lý. Em đã vào đăng ký nick trên mạng xã hội với hỷ vọng tìm kiếm những cái nhìn đồng cảm, coi như một sự an ủi dành cho bản thân lúc đấy.

Em cũng không biết lấy nick là gì? Khi đó trong đầu em chỉ thấy thương mấy nhóc nhỏ. Chỉ vì em bất tài, nên mới để gia đình rơi vào hoàn cảnh khó khăn. Thế nên em ghép 2 chữ cái đầu trong tên ba nhóc nhà em làm nick, với niềm an ủi đó là động lực để em không gục ngã.
Câu chuyện của cụ em có biết sơ sơ.
Đó là một cái nick có giá trị!

Muaxuan47

Xe buýt
Website
fb.com
Nick name của em từ nick yahoo tán gái giờ vẫn thế. Mùa xuân đứng đầu trong 4 mùa, mùa xuân đẹp nhất ( Tứ thời xuân vị thủ) 4/7 là ngày sinh nhật em ạ.