chia sẻ về độ Liberty

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
uh cái ống inox của anh tự mình chỉnh đc mà,nhưng chỉ chỉnh cho nó lên xuống để che đi thôi chứ ko chỉnh cao thấp đc đâu nhé,cao thấp là cố định sẵn rồi,anh thay vành+ 2 lốp rồi,thay đi cho đẹp em ạ,thay xong nhớ mang cái lốp sau về để chẳng may khi nào lốp sau mới hỏng còn có cái mà thay lại
Cụ còn vành ko ợ ? Mai em định kéo chân và thay vành luôn, cụ giúp em đc ko ợ :D

7777777

Xe máy
làm mất hơn 2 tiếng đấy cụ ơi,mình đã xem rất kỹ cách họ độ thụt ở đây rồi,nghĩa là họ nối dài cái ống bơm dầu bên trong thụt tùy theo yêu cầu bao nhiêu Cm của mọi ng,mình thì chỉ lên 2 phân thôi,nhưng ngồi đã thấy cao lắm rồi,mình cao 1m74 nhé,mà kiễng chân luôn,ở đấy họ chỉ làm chuyên về thụt chứ ko độ chân trống,làm chân trống các cụ ra đại cồ việt đi,chiều nay vừa đi hàn chân trống xong,đẹp lắm,hết 70K
Bác 86 ơi họ nối như thế nào bác có biết ko? hàn thêm hay chỉ độn thêm 1 cục gì đó thôi vậy bác?

Lavender_li

Xe tăng
Toàn ông thay đồ thành như LIB nhập>>> ĐẤY KO gọi Là ĐỘ đc,.>>> phải gọi là thay phụ tùng chính hãng thành xe NHẬPmới đúng.>>>ĐỘ xe là thay đồ hoặc linh kiện của hãng khác,hoặc hàng chính hãng nhưng dành cho xe ĐỘ vào xe, nâng cấp chức năng,thay đổi ngoại hình ban đầu xe nhé...VD : sơn air bursh,thay giảm sóc racing boy,thay đồng hồ KOSO 18 chức năng báo như ô tô,thay đèn BI XE NON,sơn chế ỐP BÔ cacbon....thay bô độ 1 mình 1 kiểu ko ai giống ai,,,,v,.v đấy mới chính xác gọi là ĐỘ !!!
ông Binhdan>>> ông Loctai>>>ong v.v.v ông nào cũng hô hào độ xe...cuối cùng đi cạnh nhau thì xe chỉ khác mỗi cái màu sơn...Còn lại thì giống 98% con xe nhập>>>>Đấy đc gọi là ĐỘ NHƯ XE NHẬP ợ !!!

Chỉnh sửa cuối:

mrrocky

Xe buýt
Toàn ông thay đồ thành như LIB nhập>>> ĐẤY KO gọi Là ĐỘ đc,.>>> phải gọi là thay phụ tùng chính hãng thành xe NHẬPmới đúng.>>>ĐỘ xe là thay đồ hoặc linh kiện của hãng khác,hoặc hàng chính hãng nhưng dành cho xe ĐỘ vào xe, nâng cấp chức năng,thay đổi ngoại hình ban đầu xe nhé...VD : sơn air bursh,thay giảm sóc racing boy,thay đồng hồ KOSO 18 chức năng báo như ô tô,thay đèn BI XE NON,sơn chế ỐP BÔ cacbon....thay bô độ 1 mình 1 kiểu ko ai giống ai,,,,v,.v đấy mới chính xác gọi là ĐỘ !!!
Không ai am hiểu xe = bác hoàng :x

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Không ai am hiểu xe = bác hoàng :x
chú thì ai cũng khen hay,cái thằng này đi về xóm ngay,bé mà thích loi choi à,hôm nay uống sữa chưa hả :))

ông Binhdan>>> ông Loctai>>>ong v.v.v ông nào cũng hô hào độ xe...cuối cùng đi cạnh nhau thì xe chỉ khác mỗi cái màu sơn...Còn lại thì giống 98% con xe nhập>>>>Đấy đc gọi là ĐỘ NHƯ XE NHẬP ợ !!!
uh thì độ như xe nhập thế anh mới bán đc hàng chứ :))

Cụ còn vành ko ợ ? Mai em định kéo chân và thay vành luôn, cụ giúp em đc ko ợ :D
mình hết từ lâu rồi bạn ơi
Bác 86 ơi họ nối như thế nào bác có biết ko? hàn thêm hay chỉ độn thêm 1 cục gì đó thôi vậy bác?
trong cái thụt có cái ống bơm dầu trong thụt,họ nối thêm vào vài cm theo nhu cầu của mình,đơn giản chỉ có thế thôi,chú ko phải là kéo lò xo ra hay là nối thêm lò xo như có mấy ng nghĩ đâu.

7777777

Xe máy
trong cái thụt có cái ống bơm dầu trong thụt,họ nối thêm vào vài cm theo nhu cầu của mình,đơn giản chỉ có thế thôi,chú ko phải là kéo lò xo ra hay là nối thêm lò xo như có mấy ng nghĩ đâu.[/QUOTE]
Nối 2cm hay 3cm là bằng xe nhập thế bác?

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
trong cái thụt có cái ống bơm dầu trong thụt,họ nối thêm vào vài cm theo nhu cầu của mình,đơn giản chỉ có thế thôi,chú ko phải là kéo lò xo ra hay là nối thêm lò xo như có mấy ng nghĩ đâu.
Nối 2cm hay 3cm là bằng xe nhập thế bác?[/QUOTE]

nối 3,5cm là bằng xe nhập đấy cụ ạ,còn muốn cái đầu nó ngẩng lên thì cụ phải nghiên cứu đi,khi nào cụ xem cái đâu xe nhập và xe vịt mà xem,xe vịt cụm đèn pha nhìn thẳng,còn cụm đèn pha xe nhập vểnh lên

7777777

Xe máy
nối 3,5cm là bằng xe nhập đấy cụ ạ,còn muốn cái đầu nó ngẩng lên thì cụ phải nghiên cứu đi,khi nào cụ xem cái đâu xe nhập và xe vịt mà xem,xe vịt cụm đèn pha nhìn thẳng,còn cụm đèn pha xe nhập vểnh lên[/QUOTE]
Hix. 3,5cm cơ á. mà sao bác không nối 3cm lại nối có 2cm thế?

7777777

Xe máy
vì với em thấy 2cm đã cao rồi,nối 3,5 cm thì cái thụt sợ nó lại bị hở nhiều[/QUOTE]
Nối thụt rồi thì có trở lại được như ban đầu không bác? Có lẽ mai e cũng đi nối. Thay vành của bác mãi mà vẫn lăn tăn vụ độ thụt này. Chỉ sợ đi không an toàn thôi hix

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
vì với em thấy 2cm đã cao rồi,nối 3,5 cm thì cái thụt sợ nó lại bị hở nhiều
Nối thụt rồi thì có trở lại được như ban đầu không bác? Có lẽ mai e cũng đi nối. Thay vành của bác mãi mà vẫn lăn tăn vụ độ thụt này. Chỉ sợ đi không an toàn thôi hix[/QUOTE]
trở lại thì họ lại cắt cái phần mình nối thêm vào cái ông bơm dầu rồi lắp lại là xong thôi,từ đầu cũng định thay cả cái thụt trước nhưng mà nghĩ thay xong lại bỏ cái thụt cũ đi cũng tiếc

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Nối thụt rồi thì có trở lại được như ban đầu không bác? Có lẽ mai e cũng đi nối. Thay vành của bác mãi mà vẫn lăn tăn vụ độ thụt này. Chỉ sợ đi không an toàn thôi hix[/QUOTE]

nếu muốn trở lại như ban đầu thì lại ra đấy bảo họ cắt cái phần mình nối đi thôi,cũng định thay cái thụt nhưng mà nghĩ nhiều tiền quá với cả thay xong bỏ cái thụt cũ đi cũng phí

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
nếu muốn trở lại như ban đầu thì lại ra đấy bảo họ cắt cái phần mình nối đi thôi,cũng định thay cái thụt nhưng mà nghĩ nhiều tiền quá với cả thay xong bỏ cái thụt cũ đi cũng phí

7777777

Xe máy
nếu muốn trở lại như ban đầu thì lại ra đấy bảo họ cắt cái phần mình nối đi thôi,cũng định thay cái thụt nhưng mà nghĩ nhiều tiền quá với cả thay xong bỏ cái thụt cũ đi cũng phí[/QUOTE]
Bác chụp ảnh cái bánh và rè trước của xe bác e nhìn cái, xem có cách nhau nhiều không, thanks bác!

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Bác chụp ảnh cái bánh và rè trước của xe bác e nhìn cái, xem có cách nhau nhiều không, thanks bác![/QUOTE]

vừa chụp ảnh rồi mà,cụ back lại mấy trang trước mà xem

7777777

Xe máy
vừa chụp ảnh rồi mà,cụ back lại mấy trang trước mà xem[/QUOTE]
E biết mấy cái ảnh cụ vừa chụp nhưng nhìn không thấy hết được. hay cụ chụp toàn cảnh xe cụ rồi đưa lên thớt để a e chiêm ngưỡng đi cụ.

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
vừa chụp ảnh rồi mà,cụ back lại mấy trang trước mà xem
E biết mấy cái ảnh cụ vừa chụp nhưng nhìn không thấy hết được. hay cụ chụp toàn cảnh xe cụ rồi đưa lên thớt để a e chiêm ngưỡng đi cụ.[/QUOTE]

vừa xuống nhà chụp xong,dưới ánh đèn nên ảnh xấu quá,nhưng mà nói chung tổng thể là cao lắm,ưng ý

7777777

Xe máy
E biết mấy cái ảnh cụ vừa chụp nhưng nhìn không thấy hết được. hay cụ chụp toàn cảnh xe cụ rồi đưa lên thớt để a e chiêm ngưỡng đi cụ.
vừa xuống nhà chụp xong,dưới ánh đèn nên ảnh xấu quá,nhưng mà nói chung tổng thể là cao lắm,ưng ý
Thanks bác.bác nhiệt tình quá. cái khoảng trống giữa bánh và rè trước bằng xe nhập đấy bác nhỉ?

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Thanks bác.bác nhiệt tình quá. cái khoảng trống giữa bánh và rè trước bằng xe nhập đấy bác nhỉ?
nếu mà nâng lên 3,5cm thì = đấy