[Funland] Chia sẻ kinh nghiệm, cập nhật thông tin đấu giá đất Hà Nội

Tuananh6886

Xe máy
Bỏ cọc 2020 thì khả năng cầm tiền đầu tư chỗ khác thì giờ ngập mồm rồi ấy chứ cụ. Cứ nghĩ mấy khu Gele hồi đó giá có 4,5 tỉ thôi, hoặc bất cứ khu nào loanh quanh đó, giờ đều ăn bằng lần.
Thì chỗ nào chả ăn bằng lần cụ.

lenhaque2

Xe buýt
Đúng rồi, hoặc đi ngó nghiêng lấy kn, chứ xuống tiền bỏ cọc thì dở là tất nhiên rồi
tầm nhìn của e 2 năm nữa vd4 đấu giá ha tầng đẹp trung bình phải 200 triệu m2 ( bên này của sông hồng )
giá vd 3.5 và vành đai 4 cũng same same nhau, tương tự đống đa với thanh xuân, hà đông giá h cũng same same nhau

scooter3tuoi

Đi bộ
các cụ ơi, đóng tiền cọc và nhận lại tiền cọc nên chọn hình thức ra tận nơi ngân hàng hay qua chuyển khoản ạ?
Thêm nữa sau khi kết thúc 6 vòng bắt buộc thì tới vòng 7 bước giá vẫn là 6tr* hệ số ạ?

lenhaque2

Xe buýt
các cụ ơi, đóng tiền cọc và nhận lại tiền cọc nên chọn hình thức ra tận nơi ngân hàng hay qua chuyển khoản ạ?
Thêm nữa sau khi kết thúc 6 vòng bắt buộc thì tới vòng 7 bước giá vẫn là 6tr* hệ số ạ?
đợt ở mả trâu ra tận nơi ngân hàng thì tiết kiệm đc 900k tiền chuyển khác ngân hàng, kinh hãi

Quê bầm

Xe điện
E biết rõ nhưng e k chơi :))
trận í e cũng k tham gia vì cũng đoán đc rồi
Em tưởng cụ dân chuyên theo đội nên cũng nhảy vào co bánh mì mang về rồi.

Nhìn cảnh mấy ngàn người mà hãi, cái trò đấu hay gắp thăm đúng là trò hề, nó mấy trục năm rồi ở đâu cũng vậy, quanh HN nó còn tử tế chán rồi, nhưng giờ media với mạng mới đưa lên, chứ xưa nó còn thô thiển hoang dã hơn nhiều phỏng cụ

lenhaque2

Xe buýt
Em tưởng cụ dân chuyên theo đội nên cũng nhảy vào co bánh mì mang về rồi.

Nhìn cảnh mấy ngàn người mà hãi, cái trò đấu hay gắp thăm đúng là trò hề, nó mấy trục năm rồi ở đâu cũng vậy, quanh HN nó còn tử tế chán rồi, nhưng giờ media với mạng mới đưa lên, chứ xưa nó còn thô thiển hoang dã hơn nhiều phỏng cụ
em kiếm tiền bằng trí tuệ chứ thèm vào làm cái trò mèo :))
đánh thẳng thừng vẫn đầy cửa ăn, chơi phiêu lưu chả may làm sao phí cả cuộc đời

Quê bầm

Xe điện
em kiếm tiền bằng trí tuệ chứ thèm vào làm cái trò mèo :))
đánh thẳng thừng vẫn đầy cửa ăn, chơi phiêu lưu chả may làm sao phí cả cuộc đời
Em rót cụ cả thùng Vodka, ngày xấu trời mà được mời lên uống nước chè cũng mệt phết chứ chưa cần nói có làm sao.

lenhaque2

Xe buýt
Em rót cụ cả thùng Vodka, ngày xấu trời mà được mời lên uống nước chè cũng mệt phết chứ chưa cần nói có làm sao.
nói chả phải khoe với các cụ, ai, đội nào, nhóm nào e cũng biết sơ sơ, trải qua bao lần đi đấu, bao sóng gió covid rồi thì khủng hoảng, cuối cùng lướt lọt chắc gì đã bằng em :))
quan trọng là lì lợm, đánh chắc tay, quản trị rủi do, nhìn nhận sóng, 3 cái trò mèo nhưng cuối cùng có giữ đc đất , giữ đc thành quả đâu mà

Tâm Anh 0307

Xe đạp
Cụ nào có kết quả của đấu giá Cò Vạc Mỹ Đức tháng 10 2023 k cho e xin thông tin với ạ.

chai ko

Xe tải
Cụ nào có kết quả của đấu giá Cò Vạc Mỹ Đức tháng 10 2023 k cho e xin thông tin với ạ.
Mình có giá trúng hôm nay thôi. Đồng Tâm thì mình nhớ ko nhầm là năm ngoái đấu thì cò ở Hà Đông trúng. Nhưng ko sang tay được. Bỏ cọc. Giờ đấu lại.

fadilimip

Xe máy
Mình có giá trúng hôm nay thôi. Đồng Tâm thì mình nhớ ko nhầm là năm ngoái đấu thì cò ở Hà Đông trúng. Nhưng ko sang tay được. Bỏ cọc. Giờ đấu lại.
Nhìn giá trúng khá hợp lý. Cụ có trúng ko? Hôm nay tình hình người trúng có phân bổ ra đều ko cụ hay tập trung 1 người vài lô?

nguyenhungdoanh

Xe đạp
Theo các cụ tỷ lệ chọi đấu giá khu vực TIỀN YÊN đợt này là bao nhiêu? Hôm trước em đi nộp hồ sơ cũng thấy khá đông? e đoán tỷ lệ trung bình chắc 1:100, các cụ đánh giá thế nào?

CRV-2015

Xì hơi lốp
Em hỏi ngu 1 cái là vào vòng số 7 e thấy còn 5 người, em trao đổi với 4 ông kia và cho họ mỗi người 50 triệu và 1 mình em bỏ phiếu để trúng. Thì có được trúng không các cụ? (như vậy có phạm quy ko?)
Thông đồng rút ruột nhà nác (lẽ ra nn sẽ thu đc nhiều $$$ hơn) => hình sự là chắc chắn :D

lenhaque2

Xe buýt
Thông đồng rút ruột nhà nác (lẽ ra nn sẽ thu đc nhiều $$$ hơn) => hình sự là chắc chắn :D
bao năm rồi vẫn vậy thôi
1 là đấu điên, bỏ cọc, báo chí tùm lum, làm cá con khiếp vía nghe đến đấu giá là bỉ ôi, thậm chí cả các "chiên gia" tự phong chưa từng đi đấu chém gió phần phật thế lày thế lọ
2 là ......