Chia sẻ kiến thức về đầu tư bất động sản

bowhanoi

Xe hơi
Website
www.senvanggroup.com
Chia sẻ với các cụ thông tin mới nhất về quy hoạch Cầu Tứ Liên bắc qua Sông Hồng kết nối với Huyện Đông Anh với Quận Tây Hồ
Chiều 10-6, Sở Quy hoạch - Kiến trúc Hà Nội đã tổ chức hội nghị công bố kết quả tuyển chọn và bàn giao hồ sơ phương án kiến trúc cầu Tứ Liên.

Cầu Tứ Liên là cầu quan trọng trong số 8 cầu dự kiến xây dựng mới trong khu vực đô thị trung tâm, nằm giữa cầu Nhật Tân và cầu Long Biên, nối quận Tây Hồ với huyện Đông Anh; kết nối từ tuyến đường trục chính đô thị quy hoạch dọc đê Hữu Hồng với Quốc lộ 5 kéo dài, thuộc địa bàn quận Tây Hồ, quận Long Biên và huyện Đông Anh. Cầu kết nối trực tiếp đường cao tốc Hà Nội- Thái Nguyên, đường Vành đai 3, khu vực đô thị của Đông Anh với trung tâm thành phố. Tổng vốn đầu tư dự kiến là 17.000 tỉ đồng.

Cầu Tứ Liên được Công ty cổ phần Tập đoàn Mặt trời và các chuyên gia của tập đoàn T.Y.Lin đến từ Mỹ đưa ra ý tưởng về phương án kiến trúc là cầu dây văng, kết hợp văng xoắn, tạo ra các nhịp lớn với hệ khung kết cấu thép nhẹ, hai hệ trụ cầu chính được tạo hình. Hình dáng cây cầu dây văng mang đậm nét về lịch sử và văn hóa Thủ đô Hà Nội, thiết kế ý tưởng có tính biểu tượng của Thành phố vì Hòa Bình.
Công ty Cổ phần Tập đoàn Mặt trời (Sun Group) sẽ là đơn vị xây dựng cây cầu này. Ngoài ra, Sun Group sẽ tiến hành thiết kế và thi công cổng chào đầu cầu Tứ Liên hướng vào Trung tâm chính trị Ba Đình, nghiên cứu phương án kết hợp tượng đài độc lập.

hungpq

Xe tải
Cầu Tứ liên bắt đầu từ diểm nào trên đường Âu Cơ mợ bowhanoi nhỉ?

bowhanoi

Xe hơi
Website
www.senvanggroup.com
Gửi các cụ clip: Talkshow chuyện nghề bất động sản- chuyên mục đầu tư đất nền hậu covid 19.
Sắp tới sẽ làm nhiều Talkshow để gửi tới các cụ!

quoccanh.86

Đi bộ
Đắn đo mãi rồi cũng mạnh dạn tiếng lên các cụ ạ :D
Topic này chắc topic đầu tiên của em ở đây dù vào đây đã rất lâu. Em tên Ngọc, đã tham gia kinh doanh và phân phối các sản phẩm BĐS cũng 10 năm rồi, với những kinh nghiệm đã gặp gỡ hàng ngàn khách hàng từ CĐT đến khách mua lẻ, khách đầu tư đến khách mua để ở thì em có rút ra kinh nghiệm là khách hàng mua BĐS thiếu thông tin nhiều quá, đặc biệt mảng đầu tư. Cứ gặp mỗi người em lại phải hỏi, phải nghiên cứu và trao đổi với họ về những điều căn bản trong đầu tư chứ không nên là " Anh/ chị có vẻ có duyên đầu tư, hợp với đất bla bla bla".

Em cũng mới thực hiện làm video thôi, mạo muội tạo một chuyên mục riêng nhằm giao lưu, chia sẻ với các cụ, em sẽ up đều các video về đầu tư BĐS lên đây để các cụ tham khảo nhé. Khen chê thế nào cũng được, đừng ném gạch đá, mong các cụ nhẹ tay ;))

Cách phân biệt Tài sản và Tiêu sản trong Bất động sản P1

Tài sản và tiêu sản trong Bất động sản P2

Chiến lược lựa chọn loại hình đầu tư BĐS P1
quá hay và ý nghĩa. kinh nghiệm dành cho nhà đầu tư.

.CuBBe.

Xe hơi
Topic này chắc topic đầu tiên của em ở đây dù vào đây đã rất lâu. Em tên Ngọc, đã tham gia kinh doanh và phân phối các sản phẩm BĐS cũng 10 năm rồi, với những kinh nghiệm đã gặp gỡ hàng ngàn khách hàng từ CĐT đến khách mua lẻ, khách đầu tư đến khách mua để ở thì em có rút ra kinh nghiệm là khách hàng mua BĐS thiếu thông tin nhiều quá, đặc biệt mảng đầu tư. Cứ gặp mỗi người em lại phải hỏi, phải nghiên cứu và trao đổi với họ về những điều căn bản trong đầu tư chứ không nên là " Anh/ chị có vẻ có duyên đầu tư, hợp với đất bla bla bla".

Em cũng mới thực hiện làm video thôi, mạo muội tạo một chuyên mục riêng nhằm giao lưu, chia sẻ với các cụ, em sẽ up đều các video về đầu tư BĐS lên đây để các cụ tham khảo nhé. Khen chê thế nào cũng được, đừng ném gạch đá, mong các cụ nhẹ tay ;))

Cụ lên gg chắc k thiếu

Camontinhyeu

Xe điện
Đất Đông hội đương nhiên là tiềm năng, nhưng thời điểm nào là vào đúng là ko phải ai cũng biết

TOANBEO88

Xe đạp
Website
songiangelectric.com.vn
Thưa cụ là hạ tầng khu này chắc chắn sẽ không đáp ứng được lưu lượng đi lại của cư dân khu vực này thời điểm hiện tại chưa tính đến 5 năm tới. Thêm có 1,2 đường 40m nữa rồi thông thoáng ngoài rìa đó cụ cố mà bay về đến khu nhà cụ nhé.
Mở đường tại các tuyến hiện tại chắc chắn là điều không tưởng, chỉ có thêm hầm thêm đường trên cao thì may ra, mà xác định luôn điều này là tương lai xa, cư dân khu vực này sẽ chỉ có 2 sự lựa chọn: 1 sống chung với lũ, 2 bán ngay khẩn trương tìm khu vực phù hợp hơn trước khi giá xuống.

p/s Cụ vẫn kỳ vọng Lê Quang Đạo nhỉ:D
Đúng là chuyên gia có khác, giờ nhìn lại lê văn lương người người kêu trời vì tắc. Chi tiết tới từng phút giây, cụ chủ thớt quả là thông thiên văn tường địa lí

bowhanoi

Xe hơi
Website
www.senvanggroup.com
Đúng là chuyên gia có khác, giờ nhìn lại lê văn lương người người kêu trời vì tắc. Chi tiết tới từng phút giây, cụ chủ thớt quả là thông thiên văn tường địa lí
Cảm ơn cụ nhiều, lâu lắm em không viết bài vì bận quá. Dự định ấp ủ của em về việc ai cũng có kiến thức đầu tư bất động sản sắp hình thành rồi các cụ nhé, mong là sẽ kịp để các cụ chuẩn bị kiến thức cho 2023 - 2024 ;)

Gianglong01

Xe đạp
thanks các cụ, em đang học hỏi dần

KimHuệ MinhHuệ

Xe đạp
Website
thesuntravel.com.vn

Em Kim Huệ bên happywone xin phép lưu bài để làm thông tin bổ ích cho việc đầu tư