chia sẻ cùng korado

Pham Thai Hoang

Xe tải
Cảm nhận của em: Tròng trành, đi số hơi dai (có lẽ em chưa quen xe), đùng là điều hòa hơi kém (chắc đùng là tại khoang nó rộng, nhưng cưỡi em nó.... thú thật là hơi sướng Em đang bị lỗi cái đèn ABS nó cứ sáng, mấy chú thợ bảo tại nó mất cái cảm bién gì gì đó, nhưng đi ko ảnh hưởng... Em khoe để hóng các bác

tamanguyen

Xe điện
Cảm nhận của em: Tròng trành, đi số hơi dai (có lẽ em chưa quen xe), đùng là điều hòa hơi kém (chắc đùng là tại khoang nó rộng, nhưng cưỡi em nó.... thú thật là hơi sướng Em đang bị lỗi cái đèn ABS nó cứ sáng, mấy chú thợ bảo tại nó mất cái cảm bién gì gì đó, nhưng đi ko ảnh hưởng... Em khoe để hóng các bác
vợ cụ đi spa ra nhìn ngon quá , cụ ôm ấp em nó thêm vài cung đường dài thì lại thấy ko em nào hợp bằng nó đâu :))

kebaothuls

Xe điện
Vợ cụ đẹp quá. Em nhìn giãi dớt linh tinh này. Vợ mới về phải dạy dỗ 1 thời gian rồi em nó sẽ chiều mình hết lòng mà :).

Nga_Auto

Đi bộ
Vợ cụ đẹp quá. Em nhìn giãi dớt linh tinh này. Vợ mới về phải dạy dỗ 1 thời gian rồi em nó sẽ chiều mình hết lòng mà :).
vợ mới của Cụ cũng đẹp nghiêng đất nghiêng zời , em thấy các cụ chuẩn bị thi vợ hai , hôm ấy cho em làm giảm khảo đựoc ko ạ ?

Pham Thai Hoang

Xe tải
Hic, trông bên ngoài thì thế thôi các cụ ợ... Em nó cần có một tay thợ chuyên nghiệp để khám xét lại tổng thể, xem có phải thuốc thang gì nữa hay ko. Chỉ tội trên em ko có Korando chuyên nghiệp, đành tạm thế vậy

korandovinhyen

Xe container
Hic, trông bên ngoài thì thế thôi các cụ ợ... Em nó cần có một tay thợ chuyên nghiệp để khám xét lại tổng thể, xem có phải thuốc thang gì nữa hay ko. Chỉ tội trên em ko có Korando chuyên nghiệp, đành tạm thế vậy
Hôm nào anh em nhà Ko ọp cụ xuống tham dự, bọn em xem và tư vấn giúp cụ. Đảm bảo với cụ thợ chuyên nghiệp còn ko bằng đâu nhé. Xe cụ sửa gì mà nhiều vậy? xe em đi đến nay gần 4 năm chưa động gì đến máy gầm, chỉ duy nhất lá côn hơi mòn đi nó ù ù nên em thay, còn bàn ép thì láng lại thôi. Đừng nên nghe thợ họ tư vấn, mình phải biết xe mình thế nào, cái gì cần thay cái gì ko cụ ạ.

kebaothuls

Xe điện
Xe cụ ko biết nội thất thế nào nhưng nhìn ngoài đẹp, đều xe lắm. Tới này nhà Ko ọp bọn em thông báo trc 1 tuần cụ cố gắng xuống giao lưu nhé.

tamanguyen

Xe điện
Hôm nào anh em nhà Ko ọp cụ xuống tham dự, bọn em xem và tư vấn giúp cụ. Đảm bảo với cụ thợ chuyên nghiệp còn ko bằng đâu nhé. Xe cụ sửa gì mà nhiều vậy? xe em đi đến nay gần 4 năm chưa động gì đến máy gầm, chỉ duy nhất lá côn hơi mòn đi nó ù ù nên em thay, còn bàn ép thì láng lại thôi. Đừng nên nghe thợ họ tư vấn, mình phải biết xe mình thế nào, cái gì cần thay cái gì ko cụ ạ.
anh em mình dùng cần thận, hỏng đâu xửa đó,đi đứng cũng biết chỗ nào đi đựoc chỗ nào ko đi đựoc. hôm trước em đi thử con màu trắng 2005 mà cũng khiếp hồn luôn, nhìn ngoài thì vẫn đẹp , nội thất thì nhàu nhĩ, máy thì mất luôn tubo, và kêu như máy cày, vô năng thì dơ còng cọc... nghĩ mà xót cho cái xe quá.thế mà chủ xe bảo anh đi hơn năm chẳng phải xửa chữa gì vẫn đi bình thườn :((

dung37c1

Xe tăng
bác nào muốn lắp ghế sau gặp cụ Q nhé. Cụ ý thiết kế một chiếc đệm, khi dựng lên thành ghế, trải ra thành giường rất tiện lợi mà không lo bị xx sờ gáy nhé.
Dính hết cụ ợ, trc cháu chạy kor mấy niên rồi và cũng đã cãi xx nhiều rồi. Dưng nếu cụ tháo mấy Thanh sắt ngăn buồng lái vơi khoang sau thì họ vẫn quy vào lỗi cải tạo xe đới

tamanguyen

Xe điện
Dính hết cụ ợ, trc cháu chạy kor mấy niên rồi và cũng đã cãi xx nhiều rồi. Dưng nếu cụ tháo mấy Thanh sắt ngăn buồng lái vơi khoang sau thì họ vẫn quy vào lỗi cải tạo xe đới
em đi gặp các bác công an giao thông và cả 141 mà có bao giờ bắt nỗi đó đâu.

korandovinhyen

Xe container
Bọn em đi Korando nhiều năm rồi, tham gia giao thông là phải chấp hành đúng luật, nếu mình sai thì phải nhận lỗi và cái cơ bản là phải hiểu luật thì mới biết mình sai. Khi mình sai mà còn cố tình cãi thì bị vạch các vấn đề khác là đương nhiên rồi.

kebaothuls

Xe điện
Bọn em đi Korando nhiều năm rồi, tham gia giao thông là phải chấp hành đúng luật, nếu mình sai thì phải nhận lỗi và cái cơ bản là phải hiểu luật thì mới biết mình sai. Khi mình sai mà còn cố tình cãi thì bị vạch các vấn đề khác là đương nhiên rồi.
Cụ chỉ mỗi vi phạm luật hôn nhân gia đình thôi :)):)):))

ktsvuhungcuong

Xe tải
Korando đi rất nam tính, giá hợp lí mà lại bền....Cám ơn cụ truyền đạt kinh nghiệm. Em cũng tính làm con chạy vì phù hợp kte

korandovinhyen

Xe container
Thử cái bằng đt xem nàohttp://i1054.photobucket.com/albums/s482/cuvayen/92A1234B-BC03-4877-9062-A606568A5A8B-1270-00000211F6515E4F_zpsb6a41f1d.jpg