chia sẻ cùng korado

jack_jack

Xe hơi
Kính chào các cụ... Lời đầu tiên cho em gửi lời chúc sức khoẻ, lời chào thân ái đến các cụ các mợ trong hội. Chúc tất cả mọi ngừơi có một năm mới an khang thịnh vượng. Em mới lấy xe sau 2 tháng tìm e nó...

Các cụ cho e xin vào hội và rất mong có cơ hội được giao lưu học hỏi kinh nghiệm của các cụ.
Em tên Lâm, sđt: 0968.312.686

jack_jack

Xe hơi
Kính chào các cụ... Lời đầu tiên cho em gửi lời chúc sức khoẻ, lời chào thân ái đến các cụ các mợ trong hội. Chúc tất cả mọi ngừơi có một năm mới an khang thịnh vượng. Em mới lấy xe sau 2 tháng tìm e nó...

Các cụ cho e xin vào hội và rất mong có cơ hội được giao lưu học hỏi kinh nghiệm của các cụ.
Em tên Lâm, sđt: 0968.312.686

jack_jack

Xe hơi
Kính chào các cụ... Lời đầu tiên cho em gửi lời chúc sức khoẻ, lời chào thân ái đến các cụ các mợ trong hội. Chúc tất cả mọi ngừơi có một năm mới an khang thịnh vượng. Em mới lấy xe sau 2 tháng tìm e nó... Các cụ cho e xin vào hội và rất mong có cơ hội được giao lưu học hỏi kinh nghiệm

handukims

Xe buýt
Kính chào các cụ... Lời đầu tiên cho em gửi lời chúc sức khoẻ, lời chào thân ái đến các cụ các mợ trong hội. Chúc tất cả mọi ngừơi có một năm mới an khang thịnh vượng. Em mới lấy xe sau 2 tháng tìm e nó... Các cụ cho e xin vào hội và rất mong có cơ hội được giao lưu học hỏi kinh nghiệm

cụ đẹp zai quá...e cũng thích nhất e này màu trắng.

Phạm Quỳnh

Xe máy
mê em này từ ngày còn sinh viên nhìn người ta đi nhưng giờ ngại mỗi nỗi nhà có 4 người mà xe chỉ 2 chỗ. có cách nào lách luật đc ko cách bác>-)

jack_jack

Xe hơi
mê em này từ ngày còn sinh viên nhìn người ta đi nhưng giờ ngại mỗi nỗi nhà có 4 người mà xe chỉ 2 chỗ. có cách nào lách luật đc ko cách bác
Đam mê thì phải bất chấp thôi cụ ơi... Nhà e cũng 4ng mà e bất chấp lấy Ko cũng chỉ vì tình yêu với e nó là trên hết... :D

jack_jack

Xe hơi
e k giữ gin được nên chỉ đen thôi ạ..với cả e bỏ korando một thời gian rồi...giờ chuyển qua con Su apv 8 chỗ cho phù hợp với công việc hơn...
Buon quá cụ nhỉ? E bjo mới bắt đầu với Ko cụ ạ :)

jack_jack

Xe hơi
Hồi em tìm mua xe korando,điện thoại ông chủ xe xua như đuổi tà vì sợ em cưới về rồi tệ bạc với em nó.Nhưng khi gặp nhau thì nói chuyện rất thân quen.Đúng là cưới Ko về mà không biết chiều chuộng nó,không hiểu về dòng Ko thì sẽ chán ngay.Em chúc cụ hạnh phúc.Xe cụ MT hay AT vây?
Xe e AT cụ ạ. Trc khi mua ngày ít nhất là chục lần e lượn vào khu vực này để xem các cụ bàn về Ko. Có khi đọc hết 1 thớt mấy chục trang bỏ ăn bỏ ngủ. Cũng biết ưu nhược điểm của e nó cụ ạ. Hiểu thì chắc là phải thêm t.g nữa thì mới hiểu hết đc cụ nhỉ? Mua đc e nó rồi mà mỗi lần ra trc đầu xe là 1 lần đắm đuối cụ ạ. Hêhe
Tịên đây cụ cho e hỏi xe Ko thì để galanti bao nhiêu vòng/p thì là chuẩn ạ. Xe e đg là gần 800 nhưng xe rung nên những đồ nhựa trong xe nó kêu lắm ạ. Ga lên thì lại hết.

korandovinhyen

Xe container
Cuối năm rồi, nhà mình chuẩn bị tất niên nhé. chủ tịch vào cho ý kiến xem tụ tập ở đâu cho nó tiện mọi hướng nhể!

Sơmi

Xe tải

jack_jack

Xe hơi
Tiện đây cụ nào biết kích thước may giường gập 3 khúc cho e xin với ạ! Hoặc cụ nào có số đt của cụ nick "boom" thì cho e xin với. E rót rượu sẵn ạ. :)

Sơmi

Xe tải
Anh em đang thống nhất ngày giờ, địa điểm. nếu ko ọp ẹp ở đâu thì cũng tụ tập chụp choạch tý, sau đó oánh chén cụ ạ.
vâng, năm nay nhiều thành viên mới, nhiều người rất muốn gặp gỡ các cụ có thâm niên trong việc sử dụng Ko, các cụ lên lịch sớm thì ae dễ bố trí thời gian, cuối năm nhiều việc lắm.

korandovinhyen

Xe container
vâng, năm nay nhiều thành viên mới, nhiều người rất muốn gặp gỡ các cụ có thâm niên trong việc sử dụng Ko, các cụ lên lịch sớm thì ae dễ bố trí thời gian, cuối năm nhiều việc lắm.
Anh em đang thống nhất trên fb, chốt cụ thể sẽ thông báo trên này để anh em giao lưu cho vui. Quan điểm biết thêm một người bạn mới là thêm một niềm vui. Bọn này đầu tiên có ai biết ai đâu, chỉ vì đam mê xe cộ mà bây giờ nhà ai có công việc gì cũng có mặt anh em. Rất vui và tình cảm là chính mà.

jack_jack

Xe hơi
Anh em đang thống nhất trên fb, chốt cụ thể sẽ thông báo trên này để anh em giao lưu cho vui. Quan điểm biết thêm một người bạn mới là thêm một niềm vui. Bọn này đầu tiên có ai biết ai đâu, chỉ vì đam mê xe cộ mà bây giờ nhà ai có công việc gì cũng có mặt anh em. Rất vui và tình cảm là chính ma.
Nha mình có nhóm trên fb k cụ ơi!!!