Chia sẻ cảm nhận về xe k3

Linh_Bui

Xe hơi
Xuống 50 củ nữa chắc cũng phải tháng 9 năm 2014.giờ mà anh hải xuống 50 củ em cạch mặt kia luôn.lần sau ko chơi kia nữa.
Giờ xe còn không có mà bán thì lấy đâu mà giá xuống hả bác :D. Với lại em phân tích thêm là thời điểm giáp tết rồi, chả hãng xe nào giảm giá đâu ợ :D

VuaBanRe.vn

Xe hơi
Em vừa đi thử lái KIA K3 ở giải phóng về - so với thùng KEM của em thì ngon hơn hẳn, nội thất vượt trội

MinhTien9999

Xe hơi
Em ứ tin là không có xe mà bán đâu. Ngoài đường may lắm cả tuần mới thấy 1 chú
Bác dân tộc gì vậy.hay bác ăn rồi ở trong nhà nên ko gặp cũng đúng thôi.em nói bác biết riêng ở gần khu nhà em sơ sơ cũng 8 con rồi bác ak.mà dạo này em ra đường cũng gặp khá khá nhiều.

MinhTien9999

Xe hơi
Giờ xe còn không có mà bán thì lấy đâu mà giá xuống hả bác :D. Với lại em phân tích thêm là thời điểm giáp tết rồi, chả hãng xe nào giảm giá đâu ợ :D
Dạ vậy em mới yêu anh hải.mà cụ ơi thằng bạn em cũng đang đặt gạch một em màu trắng 2.0 giống em mà giờ vẫn chưa về showroom còn 10 ngày nữa là lấy mà nó đặt gần 1 tháng rồi.nó nói mới đầu đặt gạch xong anh sale điện thoại liên tục,và xin thêm ít % tiền,giờ nó đặt lên 50% xe rồi,mà hẻm thấy anh sale điện đóm thông báo xe về hay gì.nó sợ hãng chậm giao xe cho nó.có khi nào hãng ko đúng hẹn ko vậy cụ

Linh_Bui

Xe hơi
Dạ vậy em mới yêu anh hải.mà cụ ơi thằng bạn em cũng đang đặt gạch một em màu trắng 2.0 giống em mà giờ vẫn chưa về showroom còn 10 ngày nữa là lấy mà nó đặt gần 1 tháng rồi.nó nói mới đầu đặt gạch xong anh sale điện thoại liên tục,và xin thêm ít % tiền,giờ nó đặt lên 50% xe rồi,mà hẻm thấy anh sale điện đóm thông báo xe về hay gì.nó sợ hãng chậm giao xe cho nó.có khi nào hãng ko đúng hẹn ko vậy cụ
Giờ xe không có sẵn đâu cụ ợ. Nếu cụ đặt xe lâu rồi thì khả năng vẫn có xe kịp ngày. Cái này là do showroom bạn cụ đặt gạch nên em ko biết tình hình bên đấy làm việc thế nào. Còn với em thì dựa vào kế hoạch giao xe của nhà máy nên ít khi để sai lệch ngày lắm vì trong lúc đàm phán là em rõ ràng luôn rồi :D. Trong tháng 12 thì lô mới đang dự kiến ra. Cụ bảo bạn cụ giục liên tục vào :x

MinhTien9999

Xe hơi
Giờ xe không có sẵn đâu cụ ợ. Nếu cụ đặt xe lâu rồi thì khả năng vẫn có xe kịp ngày. Cái này là do showroom bạn cụ đặt gạch nên em ko biết tình hình bên đấy làm việc thế nào. Còn với em thì dựa vào kế hoạch giao xe của nhà máy nên ít khi để sai lệch ngày lắm vì trong lúc đàm phán là em rõ ràng luôn rồi :D. Trong tháng 12 thì lô mới đang dự kiến ra. Cụ bảo bạn cụ giục liên tục vào :x
Dạ thanks cụ.thằng bạn em cũng mới điện,thằng sale nó bảo có số khung số máy rồi.mùng 7 là về đến showroom.hy vọng ko chậm ngày của nó

dongalm

Xe hơi
Bác dân tộc gì vậy.hay bác ăn rồi ở trong nhà nên ko gặp cũng đúng thôi.em nói bác biết riêng ở gần khu nhà em sơ sơ cũng 8 con rồi bác ak.mà dạo này em ra đường cũng gặp khá khá nhiều.
Dạ dân tộc Kinh, chắc không được bằng dân tộc của Cụ ạ. Em cũng chả ăn rồi đi đếm xe được như Cụ...Cụ tha cho em

MinhTien9999

Xe hơi
Dạ dân tộc Kinh, chắc không được bằng dân tộc của Cụ ạ. Em cũng chả ăn rồi đi đếm xe được như Cụ...Cụ tha cho em
Bằng bằng cụ ợ.em cũng dân tộc kinh.nhưng là kinh f1,chứ không phải kinh f2.em cứ nghĩ cụ dân tộc tày,vậy mà cụ cũng dân tộc kinh à.em thì không đếm,tại em mua xe lúc đầu thấy quanh khu nhà em cũng không có,nhưng sau thấy nhiều quá.cụ có làm gì đâu mà cụ xin em tha.cụ dạo này ra đường thấy nhiều xe hơn chưa cụ :D

lenguyenvu

Xe máy
nk31;15.85085 nói:
Em nghĩ cái này K3 còn thua forte bác ạ . Trợ lực điện của forte cảm biến theo tốc độ , ở k3 anh hải làm cái công tắc cho 3 chế độ chắc để tiết kiệm cái cảm biến :D
Xe thiết kế của kia.bac nói như là xe a hải sản xuất ko à vào xem k3 nhập có có 3 chế độ lái kô rồi phán.kô biết đừng nói.kô họ cười cho đấy!Cùng phân khúc thời điểm giờ.k3 va focus.la nhất

Chỉnh sửa cuối:

demonday

Xe hơi
xe đẹp, giá cả hợp lý, đôi năm nữa ra đường lại đầy K3, giống như forte trước đây

dunggay

Xe máy
Đọc bào này là thấy sặc mùi PR đưa đẩy, kẻ kéo người đẩy chả khác gì mấy thằng trẻ ranh hay bán may mp3 của tàu bên tinh tế, em thật, em tưởng làm cho hãng ô to cũng phải được đào tạo bào bản tí chứ các cụ nhỉ? đọc xong thấy thô quá
Cụ nói thế cũng ko hay lắm cụ chủ có là PR đi nữa thì việc PR là đương nhiên cụ thấy thô thì góp ý cho tinh

kenu97

Xe container
E chạy K3 2.0 đến nay đc hơn tuần. Nhiều người bảo e từ forte lên K3 là ko hạp lý.
Nhg quan trọng gì. Em đi chứ có fải mọi ng đi đâu nhỉ.
Túm 1 câu lại là sướng.

Yoo

Xe hơi
Đến hôm nay là hơn 1 tháng xe K3 ra mắt trên thị trường. Không biết các bác chê xe K3 còn nhiều không? Nhưng em thấy khá nhiều bác mới đầu ném đá xe K3 giờ cũng đã xuôi rồi. Lúc đấy em nói thì các bác không nghe nhưng quả thực khi ngồi lên lái thử rồi thì các bác mới thay đổi quan điểm và cách nhìn. Kể cả các bác đã lấy xe của em sau 1 thời gian đi đều có phản hồi rất tốt và có nhận định cảm giác và chất lượng có thể so sánh với Altis được. Kể cả độ ăn xăng :D. Còn bác nào có muốn góp ý về xe K3 không nhỉ?
Độ ăn xăng thì theo em ngang Altis, nhưng mà có 1 điểm ko bằng Altis là độ êm ái, bù lại nó sướng thằng người lái :)) em lái thấy thân xe cứng, cảm giác lái tốt hơn, tuy nhiên vợ cả và F1 thì nói là ồn hơn và ko êm bằng Altis..ghi nhận tạm thời thế, em lấy xe đc 3 tuần và đi đc 1700km

locgia

[Tịch thu bằng lái]
Lốp Lazang 17 không thể địch được về độ êm với lốp lazang 15 và 16 được. Cụ muốn êm thì chỉ cần hạ chân xuống 16 thấy ngay sự khác biệt.

Độ ăn xăng thì theo em ngang Altis, nhưng mà có 1 điểm ko bằng Altis là độ êm ái, bù lại nó sướng thằng người lái :)) em lái thấy thân xe cứng, cảm giác lái tốt hơn, tuy nhiên vợ cả và F1 thì nói là ồn hơn và ko êm bằng Altis..ghi nhận tạm thời thế, em lấy xe đc 3 tuần và đi đc 1700km

Yoo

Xe hơi
Lốp Lazang 17 không thể địch được về độ êm với lốp lazang 15 và 16 được. Cụ muốn êm thì chỉ cần hạ chân xuống 16 thấy ngay sự khác biệt.
Em đang chờ xem có ai hạ rồi nhìn có mãn nhãn ko hay lại xấu mù..đc cái kiểu dáng kia từ forte xuống lazang nhỏ hơn nhìn ko được đẹp

tatthanh_it

Xe hơi
Thấy máu K3 quá rùi. Chắc đợi coi xem thêm mọi ng review rùi chiến :D