[Funland] Chia sẻ cách tạo ra dòng tiền (Cash Follow)

dongnguyenmoc

Xe tải
Hey các cụ các mợ.
Hiện em đang và đang có 1 công cty hoạt động đều đặn mỗi tháng doanh thu gần 1 tỷ gần như auto tát nhiên lợi nhuận rât ít. gần như em ko cần can thiệp điều hành gì. Mảng của em đặc thù đó là cho thuê sàn treo gondola.
Tích luỹ ít vốn muốn tạo ra tiếp dòng tiền nữa. Cụ nào có ý tưởng nào nữa không? vào gợi ý cho nhau phát.
Tính làm vệ sinh công nghiệp nhưng mảng này điêu hành con người rât đau đầu, đôi lúc tính thuê và cho thue lại BĐS nhưng Covid ko ổn lúc này...ai za

Hoàng Trang

Xe ngựa
Hey các cụ các mợ.
Hiện em đang và đang có 1 công cty hoạt động đều đặn mỗi tháng doanh thu gần 1 tỷ gần như auto tát nhiên lợi nhuận rât ít. gần như em ko cần can thiệp điều hành gì. Mảng của em đặc thù đó là cho thuê sàn treo gondola.
Tích luỹ ít vốn muốn tạo ra tiếp dòng tiền nữa. Cụ nào có ý tưởng nào nữa không? vào gợi ý cho nhau phát.
Tính làm vệ sinh công nghiệp nhưng mảng này điêu hành con người rât đau đầu, đôi lúc tính thuê và cho thue lại BĐS nhưng Covid ko ổn lúc này...ai za
Có mấy dòng mà sơ sơ hơn chục lỗi chính tả, chưa kể lỗi ngữ pháp, diễn đạt. Cụ có cần giúp đỡ về tiếng Việt không?

Cá Koi

Xe hơi
Đổi lấy 1 củ tiền xu, xong lấy đấu đong rót từ từ sẽ ra dòng tiền leng keng thôi

kvboto

Xe container
Hey các cụ các mợ.
Hey cụ Mọc Nguyên Đồng

Cụ đã nghe thấy gần đây là xu thế và cơ hội trong cách mạng công nghệ, rồi là chương trình chuyển đổi số quốc gia đến năm 2030 chưa ?

Bạn em có công ty chuyên về lĩnh vực dịch vụ số, mỗi tháng đều đặn dòng tiền cỡ khoảng trên dưới 10 tỷ và gần như cũng auto không cần can thiệp, điều hành gì, auto là điện toán số hết,... ngon thì nổ phát là dòng tiền lại ăm ắp về túi,... mà điều hành nhàn tênh, chỉ cần giỏi điện toán, đặt con số và đối chiếu số, so sánh lót ngày 1 ca lúc 6 giờ thôi,...

Chỉ có người được tầm như cụ thì em mới chia sẻ thôi đấy, cụ tham gia đi ạ

Chỉnh sửa cuối:

Finew

Xe tải
Em biết chút công nghệ mà lại không biết gì về làm kinh doanh. Ở đây nghe các cụ chém và học.

MP3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
goo.gl
K liên quan đến nhưng em hỏi sàn treo nâng hạ cụ mua ở Vn hay nhập khẩu. Món này ông xã em nhập về nhiều cung cấp cho các cty xd, cụ mua ở Vn thì qua cty xã em giao lưu xem giá có tốt hơn những chỗ khác k

UWBothell

Xe tải
Cụ nhờ min mod sửa cái tiếng anh ở tiêu đề đi thì người khác mới buồn để mắt đọc tiếp. Em thật không hiểu cash follow là gì , cash flow thì biết.

Meo Meo Meo

[Tịch thu bằng lái]
cái tiêu đề đã lỗi, mấy thể loại này sao giờ nhiều thế, học nghệ chưa thông đã muốn thể hiện