Chìa khóa xe LX

XuancauPiaggio

Xe đạp
Website
tragoppiaggio.com
Em thì thấy thế này, xe bác nào bị mất chìa nâu còn lại chìa xanh mà muốn đánh thêm cái chìa xanh nữa thì ra hàng khóa, bác thợ khóa moi cái chíp từ chìa xanh ra gắn luôn vào cái ổ khóa trên xe, thế là đánh thêm mấy cái chìa nữa cũng dc,cứ đút vào bật lên là chạy được vì cái chíp từ nó dính ngay vào ổ khóa nên cái chức năng chống trộm xe đấy là như Dream thôi, Việc này các bác thợ buôn xe hay áp dụng, kể cả các bác ấy mua cái chìa Nâu đểu cho đồng bộ thì cũng chẳng hết bao xèng, cụ nào đi mua xe Pi cũ cũng nên để ý việc này nhé, vì ngay cạnh nhà em có ông Buôn xe cũ ông ấy làm như vậy rồi, em cảnh báo để các cụ biết mà đề phòng:D
thông tin của cụ rất hữu ích! một số xe vào xưởng mà qua chợ xe em cũng có gặp!

XuancauPiaggio

Xe đạp
Website
tragoppiaggio.com
Giờ mất chìa nâu ,còn chìa xanh, sợ mất nốt là tèo
Bài này cụ chủ thớt mở từ 2013 lúc đó chưa làm lại được còn thời điểm này mất hết hai chìa vẫn ok hết, làm lại được hết, cắt giảm nhiều chi phí, các cụ ko cần lo lắng.

Shadow381

Xe điện
Bài này cụ chủ thớt mở từ 2013 lúc đó chưa làm lại được còn thời điểm này mất hết hai chìa vẫn ok hết, làm lại được hết, cắt giảm nhiều chi phí, các cụ ko cần lo lắng.
Em đào mộ lên, cụ cho xin thông tin chi tiết giúp ạ: đánh lại chìa trong trường hợp mất chìa chính thì ở đâu, giá bao nhiêu ạ? Em cảm ơn cụ