Chi hội Chi tiết game cho sinh nhật InC 7

candymen1122

Xe tăng
Thưa các cụ, các " thánh" và các "đại thánh":)):)):)) em xin phổ biến chi tiết game cho sn tới này.
Lần này game vẫn xoay xung quanh con ỉn mà chúng ta vẫn đang sử dụng hàng ngày, lùi chuồng, thay lốp, oánh võng các kiểu ạ. Sẽ có 3 đội tham gia, mỗi đội có 2 thành viên, ( đội nào có mợ tham ra thêm điểm +)tất cả thi cùng một thời điểm, và kết quả sẽ đc tính bằng thời gian kết thúc.
Nên em cần 3 xe, để phụ các cụ ấy chơi. Chìa khoá xe bao nhiêu em cũng mượn. Và cọc tiêu, cụ nào thiết kế đc 3-4 cái thì ngon ạ, loa cầm tay( anh rà chốt quả này nhé)
:D:DChi tiết cả 3 đội sẽ phải tìm chìa khoá để mở đc 3 xe trong thời gian sớm nhât ( k mở bằng điều khiển, mở bằng cơ ạ) khi mở xe và khởi động đc thì bắt đầu phần thi chạy zic zac, đội làm làm đổ cọc tiêu cộng 5s, tiếp theo là căn hàng đinh, chạy lệch cộng tiếp 5s, tiếp theo lùi chuồng, 1 thành viên trong đội xuống xi nhan:D , chạm 1 lần cộng 5s :D:D:D
;;):bz Tiếp tục là tháo lắp thay thế lốp, nhưng trong điều kiện 2 ng trong đội sẽ bị buộc 1 chân vào nhau, nên việc thay lốp đòi hỏi các cụ , mợ phải thật hiểu nhau( cái này em theo cái sờ lô gần của sn năm nay) khi kết thúc đội chơi thông báo, thời gian sẽ đc chốt, đội nào sử dụng thời gian ít nhất sẽ thắng.
Sẽ có 2 giải giành cho đội nhất và nhì( công bố sau ạ) còn riêng quà lưu niệm>:D<>:D< mỗi thành viên tham gia game đc tặng 1 can dầu máy của nhà tài trợ ạ:D:D
Kính các cụ>:D<>:D<

hoadhxd

Xe buýt
Dạ. Em đăng ký ngay 1 xuất ạ. Xe của em đến kỳ thay dầu rồi. :))

Tửu Sắc

Xe buýt
Cháu đang ky play game for baby ợ

BobTran

Xe điện
Ngon nhỉ tham gia chơi đã đc quà rồi chủ thớt hào phóng quá:D