[Funland] Chí Phèo cần sự lương thiện tôi đây cần sự công bằng

Trạng thái
Thớt đang đóng

MuathuHN252

Xe cút kít
Ko biết có phải em nhớ nhầm ko, chứ trong "trí nhớ OF" em tưởng mợ có con lớn đùng học C3 rồi cơ:D
Ồ thế cụ nhầm hàng rồi nhé. Em mới chơi of dc 3 tháng mà cụ. Ảnh 2 đứa nhà e mới đi time city đây

Chỉnh sửa cuối:

MuathuHN252

Xe cút kít

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Ở đâu ll ngon, cho e ít đc em đi ăn với
Trước em hay được mời ăn mấy quán dưới Hà Đông cũng được nhưng lâu rồi không ăn. Đặc trưng của mấy quán thịt choá hay lòng lợn mà đông ngon em thấy nó cứ hơi bẩn bẩn và sô bồ nên các mợ ngồi không hợp. Quán có mặt bằng rộng, vị trí đẹp và sạch thì họ lại ít kinh doanh món này (có quán bụi tre hay trúc gì đấy mặt Trần Hưng Đạo ngồi được em ăn mấy lần cũng ko ngon mà đắt phết)!

MuathuHN252

Xe cút kít
Trước em hay được mời ăn mấy quán dưới Hà Đông cũng được nhưng lâu rồi không ăn. Đặc trưng của mấy quán thịt choá hay lòng lợn mà đông ngon em thấy nó cứ hơi bẩn bẩn và sô bồ nên các mợ ngồi không hợp. Quán có mặt bằng rộng, vị trí đẹp và sạch thì họ lại ít kinh doanh món này (có quán bụi tre hay trúc gì đấy mặt Trần Hưng Đạo ngồi được em ăn mấy lần cũng ko ngon mà đắt phết)!
Vâng, e cứ fai tiêu chí sạch đầu tiên. Ko là e mua về tự rửa tự luộc

Mr.Alo

Xe lăn
Nghỉ chơi mạng mà đi kiếm sống , lên đây kêu làm gì cho mệt :)

Trần Đoành.

Xe container
Đóe,cái đội of láo nháo vào phá hỏng thớt gã chủ,à mà gã bị tịch cmn thu bằng lái rồi nhề...quẩy lên ae :))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Vâng, e cứ fai tiêu chí sạch đầu tiên. Ko là e mua về tự rửa tự luộc
Ầm thực thì mợ xuống khu Hà Đông (Nguyễn Văn Lộc và khu đô thị Dương Nội, An Hưng cái gì cũng có, mặt bằng rộng sạch đẹp. Cà phê quán nào cũng đẹp)

MuathuHN252

Xe cút kít
Ầm thực thì mợ xuống khu Hà Đông (Nguyễn Văn Lộc và khu đô thị Dương Nội, An Hưng cái gì cũng có, mặt bằng rộng sạch đẹp)
Xa nhắm ạ.với để e kiếm đồng bọn đã. Còn chưa ăn trưa đây này

Vienxu

Xe tăng
Các Cụ cho em hỏi cậu này có phải là người có hoàn cảnh éo le và bị trục trặc trong thời gian dài về việc xin xác nhận nhân thân ko nhỉ? Em thấy việc cậu này lập nhiều nick OF đi còm linh tinh nếu ko vì mục đích lừa đảo thì chỉ có hoạ là bị thần kinh, hơi hướng qua cách còm có thể là lúc nhỏ mê phim, truyện chưởng của Tàu.
Lúc đầu tôi cũng quan tâm đến trường hợp này lúc có báo đăng và ai đó coppy về OF cho mọi người đọc, sau đó cậu ấy có mở thớt đi Sg xin việc và lập nghiệp, nhưng qua cách còm tôi thấy cậu này có vấn đề về thần kinh nên ko quan tâm nữa.
Thay vì tốn nhiều thời gian vào mạng ảo thì nên dành thời gian để tìm cơ hội cho mình vì xuất phát điểm của mình ko được thuận lợi bạn trẻ ạ. Đấy là lời khuyên chân thành của tôi viết cho cậu trong ngày đầu xuân.

Main Air Road

Xe đạp
Thay vì tốn nhiều thời gian vào mạng ảo thì nên dành thời gian để tìm cơ hội cho mình vì xuất phát điểm của mình ko được thuận lợi bạn trẻ ạ. Đấy là lời khuyên chân thành của tôi viết cho cậu trong ngày đầu xuân.
Tui đang làm bảo vệ, ship đồ ăn, học anh văn thi ielts tháng tư 2023.

Trạng thái
Thớt đang đóng