[Funland] Chí & Nở Ô Ép 2012

tinhsau

Xe tăng
Nở đẹp thế....
cơ mà các cụ phải đợi hôm nào sáng trăng cờ hụp ở vườn chuối mới chuẩn chứ :D

Bigcom

Xe tăng
Sắp có món ngon phục vụ các cụ roài ...... Buổi chụp thành công ngoài mong muốn cảm ơn "Nở ", " Chí" họ đã "làm việc" 200% sức lực, phê lắm :)) .....

Chinxeng

Xe tăng
em về lăn quay ra ngủ giờ mới dậy được :))
nói tóm lại " mệt nhưng mà vui lắm " há há =))

phong2v

Xe tăng
Website
www.flickr.com
em về lăn quay ra ngủ giờ mới dậy được :))
nói tóm lại " mệt nhưng mà vui lắm " há há =))
Xin chào ngôi sao màn bạc xương dai, hôm sn cho em xin cái chữ ký vào áo of nhá, mà mụ về đã kể truyện cho bạn nghe đài chưa, ko là chít đới nhá

vh_savatage

Xe điện
Sặkk :)) anh Chí Xèng thì nổi tiếng em biết roài, còn chị Nở là ai thía

Chỉnh sửa cuối:

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Kết vụ này quá nhưng hôm qua bị ngã, chân đau nên cóc đi được! :P

TuaBin

Xe tăng
có đoạn chụp ảnh Chí và Nở sau khi ăn bát cháo hành không ạ :))

phong2v

Xe tăng
Website
www.flickr.com
Thị nở là 1 mem of từ lâu và chém gió ào ào roài, nhưng đúng lúc chí xuất hiện thì nở mới ra mặt

Chinxeng

Xe tăng
Xin chào ngôi sao màn bạc xương dai, hôm sn cho em xin cái chữ ký vào áo of nhá, mà mụ về đã kể truyện cho bạn nghe đài chưa, ko là chít đới nhá
hí hí fan ruột đây rồi. Xong chương trình hôm nay VOV có gọi em lên làm buổi phỏng vấn ngắn cùng Nở. mọi thắc mắc đã chia sẻ cho bạn nghe đài và em đã nhận được sự cảm thông và vô cùng tuyệt vời của thính giả. phù nhẹ cả người :))
Nở là điểm nhấn của câu truyện nên phải dấu kín chứ ai lại làm lộ ra mất sự hấp dẫn ;))

Thị nở là 1 mem of từ lâu và chém gió ào ào roài, nhưng đúng lúc chí xuất hiện thì nở mới ra mặt
Nở ơi ra chào các mụ OF đi nào :))

Mapu

Xe tăng
hí hí fan ruột đây rồi. Xong chương trình hôm nay VOV có gọi em lên làm buổi phỏng vấn ngắn cùng Nở. mọi thắc mắc đã chia sẻ cho bạn nghe đài và em đã nhận được sự cảm thông và vô cùng tuyệt vời của thính giả. phù nhẹ cả người :))

Nở là điểm nhấn của câu truyện nên phải dấu kín chứ ai lại làm lộ ra mất sự hấp dẫn ;))

Nở ơi ra chào các mụ OF đi nào :))
Ôi dời, dùng thủ đoạn để loại đối thủ tranh chấp trực tiếp, dùng tiền hối lộ mốc để mua vao diễn thig hay ho gì mà còn lên đây chém như thật

beanhue

Xe điện
Báo cáo ngay khi vừa xong cụ ợ, trốn làm sao được. Không lại mất tích cả năm....=)) =))

Chinxeng

Xe tăng
Ôi dời, dùng thủ đoạn để loại đối thủ tranh chấp trực tiếp, dùng tiền hối lộ mốc để mua vao diễn thig hay ho gì mà còn lên đây chém như thật
anti - fan đây roài :> cụ đừng có mà bụng ta suy bụng người nhá. Em chỉ đang cố gắng chạy cửa nào để lên mốc nhanh thôi nhá, cứ cẩn thận đấy khi nào em thành công thì cụ là người đầu tiên em " xì hơi lốp " đấy =)) \:D/
Báo cáo ngay khi vừa xong cụ ợ, trốn làm sao được. Không lại mất tích cả năm....=)) =))
Vâng ! em phải viết bản tưởng trình ngay không thì quỳ cả buổi chụp rồi về lại quỳ vài ngày thì có mà em tàng hình luôn ;))

beanhue

Xe điện
Nghe bẩu đâu để có được vai Chí lần này , các ứng viên phải đánh nhau sứt đầu chảy máu. Đến độ áo quần thì xơ xác, bán cả Ipad, ĐT, để nhét phong bì mà chẳng ăn ai...=)) =))

vh_savatage

Xe điện
Nghe bẩu đâu để có được vai Chí lần này , các ứng viên phải đánh nhau sứt đầu chảy máu. Đến độ áo quần thì xơ xác, bán cả Ipad, ĐT, để nhét phong bì mà chẳng ăn ai...=)) =))

Đặt con D700 + dàn Nano lên em đảm bảo bay ngay. Thề :-B

Gamechip

Xe điện
Up Nở xinh thế này thì thôi cụ cứ up nữa đi :D À mà em thấy bảo còn mấy kiểu tênh hênh ngoài vườn chuối cụ up lên đi ạ :P
Mấy nở nhà cụ xinh thế rồi mà còn tham. Bảo sao em chả dám cho kẹo! Hay chả biết giữ các nở bay hết rồi :))