Chi hội Chi hội HYUNDAI SONATA Y20

phuong_hoang007

Xe tăng
Dạo này em cũng ít cafe cà pháo với nhậu nhẹt lắm, gấu nhà em đợt này hơi bị khó ở nên mình thời gian rảnh của e cũng bị gấu đốt cháy hết, e toàn rảnh lúc gấu ngủ là từ 23h trở đi, có bác nào có tour gì hay vào giờ đấy không :D.

Em với a Long Nguyen mới mod thêm 1 món đồ chơi, đó là ground kit và voltage stabilizer. Cũng nhờ cụ Chim lửa mà em vào LPC đọc về vụ ground kit và 2 anh em quyết định chiến thử luôn cả bộ voltage kia cho đủ set. Sau khi lắp xong, cảm nhận ban đầu của em là chân ga nhạy hơn mặc dù em vẫn đi Eco mode, vượt xe khác tiếng máy đỡ gằn hơn, hay nữa là có vẻ tiết kiệm xăng hơn. Bình thường e đi trong phố máy báo khoảng 7km/l, lắp bộ này xong em chân em còn to hơn, đạp ga khỏe hơn mà máy báo 8,5km/l sau khi em test khoảng 30km dừng chờ đèn đỏ liên tục. Vụ xăng cộ e sẽ test thêm xem có thật là bộ này tiết kiệm đc xăng không.
Zậy mà em ứ nhận đc cốc bia lào vì công lao to nhớn:):D

phuong_hoang007

Xe tăng
E cũng muốn lắp ở khách sạn lắm mà chưa biết chất lượng thế nào, cụ Chim lửa có vài chục cái video demo gửi cho em xem chất lượng thế nào để lắp với :D
Keke:D... Em mà gửi video demo lên đây mọi người xem thì níck em bị mod bem ngay:)) nên các kụ ứ coi như của mềh là ô sa kê:):) nó tựa zậy ấy mờ:):D

RR1

Xe buýt
Các cụ cho nhà cháu chính thức đăng ký với nhé.
Nhà cháu tên Thương, đthoại 09o4418877, bsố 29A-426.64.
Sáng CN nhà cháu thường bận. Nếu các cụ ọp ẹp thứ 7 hoặc chiều CN, cho cháu tham gia với.

2 Speed

Xe tải
Bác nào dỗi, chiều thứ 7, từ 2h - 5h chiều trước cửa SVD Mỹ Đình, có hội đua xe mô hình ở đó, ra off rồi xem đua xe sướng lắm

phuong_hoang007

Xe tăng
Nhà mình chìm quá:):) em làm cái cho nổi:))

vanhai0850

Xe tăng
Các cụ cho nhà cháu chính thức đăng ký với nhé.
Nhà cháu tên Thương, đthoại 09o4418877, bsố 29A-426.64.
Sáng CN nhà cháu thường bận. Nếu các cụ ọp ẹp thứ 7 hoặc chiều CN, cho cháu tham gia với.
Chúc cụ từ xe đạp lên ô tô xịn nha. Có gì cụ nhường lại cho e cái xe đạp đê ;))

Dominico

Xe buýt
Cuối tuần vừa rồi e busy quá, cuối tuần này có bác nào rảnh không, off ẹp 1 tí cho đỡ chìm xuồng ạ.
Chiều chủ nhật e phải ra xem đua xe mô hình mới đc, món favourite từ hồi còn đi học đại học của e, hồi đấy nhìn mấy đứa bạn độ xe mô hình và vác đi đua độ ăn xe mà ham lắm :-~

RR1

Xe buýt
Cuối tuần vừa rồi e busy quá, cuối tuần này có bác nào rảnh không, off ẹp 1 tí cho đỡ chìm xuồng ạ.
Chiều chủ nhật e phải ra xem đua xe mô hình mới đc, món favourite từ hồi còn đi học đại học của e, hồi đấy nhìn mấy đứa bạn độ xe mô hình và vác đi đua độ ăn xe mà ham lắm :-~
Ọp ẹp tí đi, cho em chạy qua ngắm xe các cụ 1 tí. Em dạo này nghèo đói wa, muốn lắp thêm đồ mờ thiếu xèng :D.
À, chân em ngắn, đi đá vào gạch với đinh nhiều quá, xước hết cả. Cái này có oánh sạch được ko các cụ nhờ?

Dominico

Xe buýt
Cụ định lắp thêm đồ gì, em với các cụ khác sẽ tư vấn cho cụ phá xe để đưa lên Thái Nguyên nhanh nhất có thể :D.
Còn vụ gạch với đinh nếu chưa ăn đến xương thì chắc là đánh được cụ ạ, mà oánh phải oánh bằng bia, và mồi nhậu :D

phuong_hoang007

Xe tăng
Cụ định lắp thêm đồ gì, em với các cụ khác sẽ tư vấn cho cụ phá xe để đưa lên Thái Nguyên nhanh nhất có thể :D.
Còn vụ gạch với đinh nếu chưa ăn đến xương thì chắc là đánh được cụ ạ, mà oánh phải oánh bằng bia, và mồi nhậu :D
1 tháng em off khoảng 26 buổi mà ứ đc gặp các kụ lần lào:-) trưa nay off thịt ngựa ợ sơn thiên ( thắng cố ngựa) lê đức thọ:) kụ lào thík thì nhík giúp em:):)

TungNguyenMD

Xe container
Chào các cụ!
Em cũng mới mua Sonata, nhưng form cũ 2009. Thấy các cụ hội mình lấy tên Sonata Y 20, em chỉ có đời cũ mà vẫn muốn gia nhập hội để giao lưu, ọp ẹp với các cụ liệu có được ko ạ?
Nếu được thì em phải viết đơn thế nào, gửi cho cụ chủ tịch nào xét duyệt ạ? Để em còn đi lobby

Dominico

Xe buýt
Cụ không cần viết đơn gì đâu ạ vì cùng là Sonata rùi còn gì, hôm nay em gặp ngoài đường em gái có chữ Sonata đằng sau áo mà em còn lân la ra rủ nhập hội nữa cơ mà :D, nhưng lobby thì vẫn cần, cụ gặp em, em là thư ký chuyên sắp xếp lịch nhận quà của các sếp đây ạ, tết nhất đến nơi rồi hehe :D

Dominico

Xe buýt
1 tháng em off khoảng 26 buổi mà ứ đc gặp các kụ lần lào:-) trưa nay off thịt ngựa ợ sơn thiên ( thắng cố ngựa) lê đức thọ:) kụ lào thík thì nhík giúp em:):)
1 tháng em off 4 buổi mà toàn vào những buổi cụ chim lửa không đi off :(, trưa nay có off mà giờ e mới đọc được thì cũng muộn rồi, chủ nhật này các cụ có rảnh ko nhỉ :D

TungNguyenMD

Xe container
Cụ không cần viết đơn gì đâu ạ vì cùng là Sonata rùi còn gì, hôm nay em gặp ngoài đường em gái có chữ Sonata đằng sau áo mà em còn lân la ra rủ nhập hội nữa cơ mà :D, nhưng lobby thì vẫn cần, cụ gặp em, em là thư ký chuyên sắp xếp lịch nhận quà của các sếp đây ạ, tết nhất đến nơi rồi hehe :D
Vâng cám ơn cụ, vậy em chính thức làm đơn xin gia nhập hội với ạ.
Họ và tên: Nguyễn Thanh Tùng
Sinh năm: 1974
Điện thoại: 0983048074
Tình trạng hôn nhân: Đã cưới nhưng vẫn muốn thêm :))
Con cái: 2 F1 ( son 7 years old, daughter 4 years old)
Vợ 2: Huyndai Sonata AT 2009, BKS: 29A 48484
Thông tin như thế đã đủ chưa các cụ? Các cụ làm ơn soi xét cho em nhập hội với. Phương châm của em là: Làm hết mình, chơi tới bến. Nên có ọp ẹp gì các cụ gọi em với nhé.
Thank các cụ

Chỉnh sửa cuối:

Dominico

Xe buýt
Vâng cám ơn cụ, vậy em chính thức làm đơn xin gia nhập hội với ạ.
Họ và tên: Nguyễn Thanh Tùng
Sinh năm: 1974
Điện thoại: 0983048074
Tình trạng hôn nhân: Đã cưới nhưng vẫn muốn thêm :))
Con cái: 2 F1 ( son 7 years old, daughter 4 years old)
Vợ 2: Huyndai Sonata AT 2009, BKS: 31F 3421
Thông tin như thế đã đủ chưa các cụ? Các cụ làm ơn soi xét cho em nhập hội với. Phương châm của em là: Làm hết mình, chơi tới bến. Nên có ọp ẹp gì các cụ gọi em với nhé.
Thank các cụ
Hehe sau mấy lần off em thấy phương châm của các cụ nhà mình đều là cơi nới thêm chứ không phá dỡ, thông tin của cụ thiếu cái list "cơi nới" kia ạ :D

Hic tuần này tự nhiên đến cuối tuần e lại bận đột xuất, mà các cụ nhà mình cũng ko thấy vào cho ý kiến có off đc ko nên vụ off tuần này đổ bể mất rồi, hy vọng sang tuần sau thui. :(

Dominico

Xe buýt
Các cụ nhà mềnh có ai chơi chim khuyên hay chào mào ko ..đợt này e nghiện chơi chim nên ko theo dõi xem có vụ op ep rỳ kả hxhx...::D
Theo như em biết thì các cụ nhà mình không ai chơi chim cả, hoặc là chơi kín thì ko biết nữa. Em thì lại ko hiểu gì về chim cả, nhìn chim em chỉ đếm đĩa đc thui :D

Dominico

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi sonata nhà các cụ ăn uống thế nào ạ?
Xem em chạy chủ yếu tắc đường thì khoảng 14 lít ạ, còn đợt nào loanh quanh thành phố mà không bị tắc đường nhiều thì khoảng 12-13l. Còn hôm nào đợi gấu đi shopping thì 20l, vì em ngồi ngoài xe bật nhạc nghe hehe