Chi hội Chi hội HYUNDAI SONATA Y20

TungNguyenMD

Xe container
Em mới gạ được mem nữ vào hội mình. Hôm nào off các cụ cho mợ ấy tham gia nhé

Phượng_Hoàng

Xe tăng
Em mới gạ được mem nữ vào hội mình. Hôm nào off các cụ cho mợ ấy tham gia nhé
Xinh hem, có sói chưa kụ ;)).
Hum lay em đưa logo rùi ná, đề nghị cả nhà dán ngay :D và làm ngay logo hội sonat ;))

Vtp1406

Xe hơi
Ức lòi mắt các cụ à. Trả là hôm qua. Em gửi xe vào bãi xe. Chả hiểu mấy ông bảo vệ cãi nhau với nhà dân thế nào. Mà để chúng nó cầm gạch tương từ tầng 5 vào các xe phía dưới. Điên ko tả đc các cụ ạ! Hậu quả xe nặng nhất là chú CRV cạnh em thì vỡ tan kính. Em bên cạnh trộm vía sao chỉ bị 1 viên vào lắp cốp để đồ sau. Lõm và xước. Huhu. Lò bánh mì nhà chúng nó. Các cụ nhà mình bảo em giải quyết sao h ạh. Hic. Bắt đền hay tự đi bảo hiểm. Thằng nặng nhất nó gọi công an và tự lo bảo hiểm rồi. Chả lẽ mình bị ít mà bắt đền cũng vô duyên quá

Vtp1406

Xe hơi
Xe em quả này vào viện ít hôm rồi. Em nhận logo rồi. Các cụ gọi cho em để lấy nhé. Buồn cả người các cụ ạ. Bác Thành hôm nào rảnh em chạy xuống cửa hàng bác chơi tiện cài app cho bác nhé!

Me3G

Xe container
Xe em quả này vào viện ít hôm rồi. Em nhận logo rồi. Các cụ gọi cho em để lấy nhé. Buồn cả người các cụ ạ. Bác Thành hôm nào rảnh em chạy xuống cửa hàng bác chơi tiện cài app cho bác nhé!
Em chia buồn với cụ! Đen quá ạ:(

Dominico

Xe buýt
Hic đợt vừa rồi em đi vắng suốt, về đến nhà thì bận tối tăm mặt mũi chẳng kịp ngó nghiêng máy tính gì nhiều, về đến nhà là 5 chân giơ thẳng lên trời, đánh 1 giấc. Hy vọng 1-2 hôm nữa rảnh rỗi hơn e lại vào chém gió, cuối tuần này các cụ có thu xếp off ẹp được không, 95% là e sẽ có mặt :D.

Logo có rồi ạ? Em gặp cụ nào để lấy và gửi tiền in ấn được ạ :D. Các cụ có định dán cả vào kính lái để nhìn thẳng nhận ra nhau ghé sang hôn kịch 1 cái không, chứ dán mỗi đằng sau thì gặp xe nào đá pha lại quen miệng đá con mèo, xong nhìn gương mới thấy trong hội mình thì chết :D.

Dominico

Xe buýt
Ức lòi mắt các cụ à. Trả là hôm qua. Em gửi xe vào bãi xe. Chả hiểu mấy ông bảo vệ cãi nhau với nhà dân thế nào. Mà để chúng nó cầm gạch tương từ tầng 5 vào các xe phía dưới. Điên ko tả đc các cụ ạ! Hậu quả xe nặng nhất là chú CRV cạnh em thì vỡ tan kính. Em bên cạnh trộm vía sao chỉ bị 1 viên vào lắp cốp để đồ sau. Lõm và xước. Huhu. Lò bánh mì nhà chúng nó. Các cụ nhà mình bảo em giải quyết sao h ạh. Hic. Bắt đền hay tự đi bảo hiểm. Thằng nặng nhất nó gọi công an và tự lo bảo hiểm rồi. Chả lẽ mình bị ít mà bắt đền cũng vô duyên quá
Chia buồn cùng cụ, các cụ gửi xe ở đấy hiền quá, phải em em hô hào các cụ khác làm căng lên bắt bọn bảo vệ phải đền, gửi xe để nó an toàn chứ gửi xe kiểu thế thì thu tiền làm gì. Mà làm căng không phải để lấy tiền đền mà để bên bảo vệ gọi công an đến nã mấy hộ ở cạnh kia, gọi từng nhà xuống phường ngồi 1 hôm cho nhớ và cân não tí, lúc đấy đền đc thì đền còn không thì mình làm bảo hiểm cũng được nhưng đỡ ức. Nếu không em sợ vài hôm nũa chúng nó lại cãi nhau to hơn, xe cụ lại giống xe bác CRV, còn bác CRV lên Thái Nguyên thì toi.

À mà đấy là trong trường hợp nhà dân người ta là người bình thường, chứ người ta mà là xã hội thâm thì đi làm bảo hiểm và chuyển chỗ gửi xe thui ạ :D

Sonata35996

Xe hơi
Cuối tuần này cafe chém gió thôi các cụ ơi ,địa điểm vẫn như mọi khi Cafe climax 91 trần hưng đạo trong cung văn hóa hữu nghị việt xô.chủ nhật hay thứ 7 tầm 3đến4 giờ chiều kiểu gì e cũng có mặt tiện lấy cái logo luôn ...:D