Chi hội Ford Laser Family (FLF) Club2

Trạng thái
Thớt đang đóng

htlongbien

Xe điện
Ok cụ cứ thu xếp đi, e đánh liều đặt dư ra 1 phòng, nếu cụ ko đi đc, tối e lùa hết f1 vào đấy để các cụ, các mợ tranh thủ hú hí :D :D :D
Ủy ban dân số kế hoạch hóa gia đình gọi đó là "Trại sáng tác"

htlongbien

Xe điện
Cứu em với, em vừa bị cụ Adesign lột tiền " quyết tâm phí" hic, cụ nào còn tiền cho em vay tối đưa gấu đi ăn phở với huhu!
Mực chưa đến tuổi vị thành niên, ít đậu phộng thêm 3 cốc bia (cụ Adesign uống trước nhá) thế mà còn đòi thi, kiểu này 3 cụ ngồi giàn xếp tỷ số roài! BTC cẩn thận 3 cụ đi đường dìu nhau đới!

htlongbien

Xe điện
Kính mấy cụ, sáng mai em nộp tiền. Theo lời dụ dỗ của các cụ, hành trình của em như sau. Tối thứ 6 lên xe. Thứ 7 có mặt tại Ờ me ri cần Đình. Các cụ coi mà đón e với nhé!
Ps: Chiều CN mà về muộn, không có xe về nhà kịp thứ hai là em bắt đền các cụ! Sáng thứ 2 em phải bảo vệ đề tài khoa học đó!
Em không nắm được lịch xe chạy trong đó ntn, cụ chủ động cân đối và cố gắng bố trí time để làm sao đến ờ me ri cờn hoặc anh em đón làm sao đoàn đúng giờ xuất phát nhía! Nhà cụ ra ngoài này sớm rồi đi ăn tối với bọn em đi? (em mời thêm kem Tràng Tiền nữa- dụ tý)

htlongbien

Xe điện
cụ chủ tịch ơi. đo xăng kiểu gì đây. em ko có tin mấy cái đồng hồ đâu nhá. hay em cầm sẵn cái bật lửa nhỉ :))
mà 1.6 và 1.8 cũng khác nhau đới. cụ tính sao cho nó phải lẽ ko anh em lại uýnh nhau tranh giải thưởng đới. ;))
Cụ cứ cầm sẵn cho em cái bơm hàng khủng cho cái loại 80 tấn đó, em sẽ có cách! mà hình như nhà cụ thửa thêm bình phụ phải không? (em thấy mợ ku tôm lẩm bẩm thế) Nhấm nháy em đi nhía, cụ đưa xiền đây em sẽ bớt xén tý rồi gửi tới BTC! (rân ko sợ mưa rơi học cách làm việc của rân NN hở)

Chỉnh sửa cuối:

htlongbien

Xe điện
Cụ Adesign, để dành cho em một cái logo với nha
Cụ xem còn bao nhiu cái Lây zờ ở Lạng Sơn mà nhiệt huyết nhập FLF để bọn em lên đó làm chuyến Lễ nhập hội và dán logo FLF lun!

Sau Tết lập kế hoạch đi lễ đền chùa ở Bắc Ninh- Bắc Giang- Lạng Sơn là ý nghĩa đó các cụ ah! Năm nào em cũng vẫn đi ntn, năm nay lại ý nghĩa hơn ý chớ!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Rất vui đc đón cụ, còn đề tài khoa học thứ 2 cụ ko về kịp thì nhà flf sẽ tổ chức nghiệm thu đề tài của cụ vào sáng t3. Dưng iem hỏi chút đề tài của cụ là cấp nào? Nếu cấp bộ để iem mời mấy cụ bên bộ tham gia luôn. Khú khú khú

Kính mấy cụ, sáng mai em nộp tiền. Theo lời dụ dỗ của các cụ, hành trình của em như sau. Tối thứ 6 lên xe. Thứ 7 có mặt tại Ờ me ri cần Đình. Các cụ coi mà đón e với nhé!
Ps: Chiều CN mà về muộn, không có xe về nhà kịp thứ hai là em bắt đền các cụ! Sáng thứ 2 em phải bảo vệ đề tài khoa học đó!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cụ an tâm, e có cởi chuồng cũng phải đè vào mông cụ 2 phát để các cụ fl lạng sơn thèm đến nhỏ..... eo ôi bậy quá iem ko nói nữa.

Cụ Adesign, để dành cho em một cái logo với nha

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Iem nghĩ chẳng mất tý điểm nào cả, music đại nhân thấy vậy lợi bảo chúng nó thương nhau thật đới.
Cụ tuấn tâm về còn ăn được cơm không? em đuối lắm rồi, đang nằm cho gấu xoa dầu, hic, lại có nhạc phụ lên chơi nữa, mất điểm quá

htlongbien

Xe điện
Cụ an tâm, e có cởi chuồng cũng phải đè vào mông cụ 2 phát để các cụ fl lạng sơn thèm đến nhỏ..... eo ôi bậy quá iem ko nói nữa.
Cụ tmlan có phải cẩn thận không? cụ này nói là làm đới, em biết tính mà- lão này gấu lắm!

htlongbien

Xe điện
Iem nghĩ chẳng mất tý điểm nào cả, music đại nhân thấy vậy lợi bảo chúng nó thương nhau thật đới.
Choáng váng, tuổi này rồi mà vẫn bị chúng nó diễn!, hè he!

Các cụ có câu- thế gian được vợ- nhà thaochicilon lại nối luôn câu cả chồng~!

Tuấn Tâm

Xe tăng
Cụ tuấn tâm về còn ăn được cơm không? em đuối lắm rồi, đang nằm cho gấu xoa dầu, hic, lại có nhạc phụ lên chơi nữa, mất điểm quá
Gấu nhà cụ đang muốn có thêm F1 nên chăm sóc cụ chu đáo thế . Hôm qua e hút thuốc lá của cụ về say quá . Cụ Adesgn ko hút điếu nào nên khoẻ re .

Rob Tran

Xe điện
Các cụ ghi tên cho e và iêu quái nhà e với nhé!
Sáng nay chuyển tiền gặp sự cố, thẻ Vietcombank của e từ ngày làm lại e chưa kích hoạt, sáng nay nộp tiền vào nhưng thẻ bị khóa nên chưa chuyển được. Chiều nay mát mẻ rồi mới sang ngân hàng!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
EM CẬP NHẬT DANH SÁCH ĐÓNG TIỀN QUYẾT TÂM - MỘC CHÂU 8-9/12/2012

1. Eicas + gấu+ F1
2. Adesign + gấu+ F1 ĐÃ ĐÓNG 2TR
3. Anh Thịnh + gấu+ F1
4. thaochicilon + gấu+ F1 ĐÃ ĐÓNG 1TR
5. tmlan + gấu+ F1
6. chikien + gấu+ F1
7. dammetatca4banh+ …
8. Tuấn Tâm+ gấu+ F1 ĐÃ ĐÓNG 1TR
9. Hưng Napoli (bạn htlongbien) + gấu+ F1
10. Rob Trần + Gấu ĐÃ ĐÓNG 2TR
11. Khách mời bên nhà Ếch
12. Khách mời bên hội Hổ: cụ Xíu
13. Khách mời của các cụ/mợ
14. htlongbien + gấu+ 2 F1 ĐÃ ĐÓNG 2TR
15. Taxi 25
16. Hihodu (stanby)
17. Dvc_hue (stanby)

Chỉnh sửa cuối:

Frech

Xe điện
Em lót dép hóng các cụ!

htlongbien

Xe điện
Các cụ ghi tên cho e và iêu quái nhà e với nhé!
Sáng nay chuyển tiền gặp sự cố, thẻ Vietcombank của e từ ngày làm lại e chưa kích hoạt, sáng nay nộp tiền vào nhưng thẻ bị khóa nên chưa chuyển được. Chiều nay mát mẻ rồi mới sang ngân hàng!
Riêng cụ ưu tiên tối đa, đóng tiền sau khi đi Mộc Châu về cũng được (với điều kiện nhỏ là x2)

Rob Tran

Xe điện
Riêng cụ ưu tiên tối đa, đóng tiền sau khi đi Mộc Châu về cũng được (với điều kiện nhỏ là x2)
Sao giống phạt vì lỗi không chính chủ thế? E nộp rồi, nộp nhanh có được cưa đôi không?

htlongbien

Xe điện
Sao giống phạt vì lỗi không chính chủ thế? E nộp rồi, nộp nhanh có được cưa đôi không?
Chính phủ có ý kiến roài, dọa tý thôi- ra văn bản và làm thiếu hiểu biết nên đâu dám vội vàng! (em chả dám thu khoản đó đâu)

Trạng thái
Thớt đang đóng